• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมไปตอนเย็นๆนะครับ (ทำงาน) เลิกงานเจอกันที่ไหนบอกด้วยนะ

5555555555555555+ พี่แชมป์ได้อยู่ กะ พี่หนิง 2 ต่อ 2 นานๆ แน่

แส๊ดดดดดด ไม่ได้อยู่กันสองต่อสอง ได้อยู่คนเดียวเลยกรู ฮือออออออออออออออออออออออออออ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,863
อ้าว พี่ หนิงไม่ไปเหรอ จริง ดิ๊

• #2,864
นั่นสิ คืนนั้น จะ ไปไหนกัน ดี จะ กินในคลอง 6 เหมือนเดิม หรือจะไปกิน ร้านพี่น้องที่พลัดพรากจากกันไปของพี่อ่ำ ที่ ก๋ง ดี เอา โวต ด่วน

ใครมีไฟคู่หน้าให้ยืมสัก 3 วัน บ้างครับ

อะนะ จำได้แว๊บๆ ว่าตอมชูวิทย์เคยบอกว่ามีฝากระโปรงเดิมเจาะอยู่นะ แต่ว่ากระดูกงูด้านในโดนตัดออกไป มันเลยยวบๆ หน่อย
ลองโทรไปถามต้อมชูวิทย์ดิว่าจะพอยืมได้มั้ย

ไม่ไงบอม พี่ต้องไปแต่เช้า ไปสมัครแข่งหน้างานอะ เค้าเริ่มสมัคร 7 โมง ซ้อม 8 โมง พี่เลยต้องไปเวลานั้นว่ะ

ฝากระโปรงผมมันยังเน่าอยู่เลยครับ มันยังไม่ได้ทำสีเลยครับ
ตอนนี้งานเยอะมากครับไม่ว่างเลยครับ:sweat: :cry:

ไฟล์แนบ

50.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    61.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
  • #2,866
ฝากระโปรงผมมันยังเน่าอยู่เลยครับ มันยังไม่ได้ทำสีเลยครับ
ตอนนี้งานเยอะมากครับไม่ว่างเลยครับ:sweat: :cry:
ไม่เป้นไรพี่ เดี๋ยวหา ที่ อู่ เอา

นั่นสิ คืนนั้น จะ ไปไหนกัน ดี จะ กินในคลอง 6 เหมือนเดิม หรือจะไปกิน ร้านพี่น้องที่พลัดพรากจากกันไปของพี่อ่ำ ที่ ก๋ง ดี เอา โวต ด่วน

ใครมีไฟคู่หน้าให้ยืมสัก 3 วัน บ้างครับ

มี ไฟหน้า 12v กระจก 24v ยืมมั้ย

• #2,868
แล้วพี่จะใช้ อะไร ยืม 3 วัน ไฟ อะไร ก้อได้ถ้าพี่ไม่เดือดร้อน

ก็ตอนนี้ที่รถพี่มันไฟ 24 กระจก 12 ไง

เอ็งก็มาเอาไฟ 12 กระจก 24 ไปใส่พลางๆ ก่อน เปลี่ยนหน้าเสร็จแล้วค่อยเอามาคืน โอเค๊

* แต่ต้องให้พี่ประกอบก่อนนะ แม่งยังแยกส่วนเป็นชิ้นๆ อยู่เลย
แต่ประกอบแป๊ปเดียว ไม่ต้องห่วง

• #2,870
ก็ตอนนี้ที่รถพี่มันไฟ 24 กระจก 12 ไง

เอ็งก็มาเอาไฟ 12 กระจก 24 ไปใส่พลางๆ ก่อน เปลี่ยนหน้าเสร็จแล้วค่อยเอามาคืน โอเค๊

* แต่ต้องให้พี่ประกอบก่อนนะ แม่งยังแยกส่วนเป็นชิ้นๆ อยู่เลย
แต่ประกอบแป๊ปเดียว ไม่ต้องห่วง

ขอบคุณมากๆครับ ว่าแต่ ทำไมผมต้องมานั่งรอพี่ตอบทางกระทู้ ทำไม เราไม่คุยกันทางเอ็ม วันนี้กลับไปประกอบด่วน วันเสาร์ เอามาให้ผมด้วย

บอม ผมมีไฟ 12 ขวา ข้างเดียว เอาเปล่าครับ ว่าแต่วันนี้มาไว

โย้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ........สบายดีหรือป่าวเพื่อนๆชาวรังสิต

• #2,873
โย้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ........สบายดีหรือป่าวเพื่อนๆชาวรังสิต

เค้าก็สบาย ดี กันทุกคนแหละ ว่า แต่ เมิงเหอะ ยัง อ้วน อยู่ เหมือน เดิม ป่าว 55555 ไม่ได้เจอกันเลยวุ้ยยยยยยยยย

• #2,874
บอม ผมมีไฟ 12 ขวา ข้างเดียว เอาเปล่าครับ ว่าแต่วันนี้มาไว

ได้ของพี่แชมป์ เมียพี่หนิงแล้ว
ที่มาไว เพราะ เมื่อคืน หลับสนิทไม่ติดเกมส์ พอตื่นมา มือเมร่งสั่น ต้องรีบมาเล่นเลย

สบายดีครับ แล้วโนตละสบายดีหรือเปล่าครับ แล้ววันเสาร์เราเจอกันครับ

บอมแล้ววันเสาร์เข้ากี่โมงละ

ขอบคุณมากๆครับ ว่าแต่ ทำไมผมต้องมานั่งรอพี่ตอบทางกระทู้ ทำไม เราไม่คุยกันทางเอ็ม วันนี้กลับไปประกอบด่วน วันเสาร์ เอามาให้ผมด้วย

5555
เออ เดี๋ยวจัดให้ วันเสาร์เดี๋ยวตอนซ้อมตอนเช้า ถ้ายังไม่มีใครมาจะเอากองๆ ไว้ข้างสนามก่อน

ต้องขอขอบคุณบอมมากที่ทำให้พี่อ่ำเจอพี่น้องที่แท้จริงเสียที (ละครน้ำเน่า)

ต้องขอขอบคุณบอมมากที่ทำให้พี่อ่ำเจอพี่น้องที่แท้จริงเสียที (ละครน้ำเน่า)
เสื้อผ้าหน้าผมช่างเหมือนกันเสียจริงจัง

แล้วเดี๋ยวผมจะถ่ายรูปมาเทียบให้ดู 555555

เสื้อผ้าหน้าผมช่างเหมือนกันเสียจริงจัง

แล้วเดี๋ยวผมจะถ่ายรูปมาเทียบให้ดู 555555
แชมป์จะหวังดีกับพี่มากไปหรือเปล่าไม่ต้องก็ได้นะ เค้าอายนะตัวเอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม