• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,842
รถจะออกมาเป็นแบบในรูปนี้ครับ แต่ ฝากระโปรงจะเป็นแบบ เคฟร่า ลายของ Yatt ครับ
รถทำหลังคาเสร็จวันเสาร์นี้ วัน พุธส่งรถเข้าทำหน้า 32 ครับ คราวนี้จะไปไหน กัน ผม ขอ พึ่งใบบุญพวกท่านด้วยนะครับ

ไฟล์แนบ

53.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
ถ้าเป็นหน้า34จะหมดเท่าไหร่เนี่ย

รถจะออกมาเป็นแบบในรูปนี้ครับ แต่ ฝากระโปรงจะเป็นแบบ เคฟร่า ลายของ Yatt ครับ
รถทำหลังคาเสร็จวันเสาร์นี้ วัน พุธส่งรถเข้าทำหน้า 32 ครับ คราวนี้จะไปไหน กัน ผม ขอ พึ่งใบบุญพวกท่านด้วยนะครับ
สวยดีนะครับบอม แล้วเปลี่ยนสีด้วยหรือเปล่าครับ.......ว่าแต่พักนี้รู้สึกจะเงียบจังครับ หรือกำลังเตรียมตัวไปวันเสาร์นี้ครับพี่ๆน้องๆCef@RangSit ทั้งหลาย...:augenrollen:

บอม เสาร์เช้าให้พี่ไปรับมึงที่บ้านป่าว ไปขนเบียร์ น้ำแข็ง
แต่ไปเช้าตรู่เลยนะ ประมาณ 6.30 - 7.00 ได้
เบียร์ 2 ลังพอป่าววะพวกเราเนี่ย แต่หารกันคงตกไม่กี่บาท
แต่ถ้าไอ้พีทมา 2 ลังท่าจะไม่พอ มันคนเดียวก็เอาไปลังแล้ว 55555

สวยดีนะครับบอม แล้วเปลี่ยนสีด้วยหรือเปล่าครับ.......ว่าแต่พักนี้รู้สึกจะเงียบจังครับ หรือกำลังเตรียมตัวไปวันเสาร์นี้ครับพี่ๆน้องๆCef@RangSit ทั้งหลาย...:augenrollen:
นั่นสิ เพราะพักนี้คนมาโพสกลางวันกันน้อยมั้งพี่นัท

เจอกันเสาร์นี้คราบทุกท่าน ผมไปแน่นอน

• #2,847
ตอนนี้กำลังหาฝากระโปรงอยู่ครับ ใส่ไปก่อนแล้วค่อยเอารถไปแต่ถ้าหาไม่ได้คง ติดรถพวกพี่ไปอ่ะครับ แต่ไปกี่ยังไม่รู้เลยพี่จะกินกันแต่เช้าขนาดนั้นเลย เหรอครับ

ตอนนี้กำลังหาฝากระโปรงอยู่ครับ ใส่ไปก่อนแล้วค่อยเอารถไปแต่ถ้าหาไม่ได้คง ติดรถพวกพี่ไปอ่ะครับ แต่ไปกี่ยังไม่รู้เลยพี่จะกินกันแต่เช้าขนาดนั้นเลย เหรอครับ

อะนะ จำได้แว๊บๆ ว่าตอมชูวิทย์เคยบอกว่ามีฝากระโปรงเดิมเจาะอยู่นะ แต่ว่ากระดูกงูด้านในโดนตัดออกไป มันเลยยวบๆ หน่อย
ลองโทรไปถามต้อมชูวิทย์ดิว่าจะพอยืมได้มั้ย

ไม่ไงบอม พี่ต้องไปแต่เช้า ไปสมัครแข่งหน้างานอะ เค้าเริ่มสมัคร 7 โมง ซ้อม 8 โมง พี่เลยต้องไปเวลานั้นว่ะ

• #2,849
อะนะ จำได้แว๊บๆ ว่าตอมชูวิทย์เคยบอกว่ามีฝากระโปรงเดิมเจาะอยู่นะ แต่ว่ากระดูกงูด้านในโดนตัดออกไป มันเลยยวบๆ หน่อย
ลองโทรไปถามต้อมชูวิทย์ดิว่าจะพอยืมได้มั้ย

ไม่ไงบอม พี่ต้องไปแต่เช้า ไปสมัครแข่งหน้างานอะ เค้าเริ่มสมัคร 7 โมง ซ้อม 8 โมง พี่เลยต้องไปเวลานั้นว่ะ

อะไรจะมาตอบไวปานนั้น อื่ม เดี่ยวลองๆ หาทางยืนที่ VJ ก่อนครับ มัน คืน กันง่ายกว่า พี่ต้อมไม่ค่อยว่าง มั่วแต่ไปกินไชบแป้งทอดโกกิ อยู่

อะไรจะมาตอบไวปานนั้น อื่ม เดี่ยวลองๆ หาทางยืนที่ VJ ก่อนครับ มัน คืน กันง่ายกว่า พี่ต้อมไม่ค่อยว่าง มั่วแต่ไปกินไชบแป้งทอดโกกิ อยู่

เออ ก็ลองดูละกัน VJ น่าจะมีเยอะอยู่
ว่าแต่ มีใครไปแต่เช้าตรู่กันมั่งอะ พี่ชล พี่ต้น ตกลงยังไงเนี้ย แง๊....

• #2,851
เออ ก็ลองดูละกัน VJ น่าจะมีเยอะอยู่
ว่าแต่ มีใครไปแต่เช้าตรู่กันมั่งอะ พี่ชล พี่ต้น ตกลงยังไงเนี้ย แง๊....

สมน้ำหน้างานที่แล้วมาช้า งาน นี้ ไปรอ บ้าง

• #2,853
เอางี้พี่ คนที่จะไปงานวันเสาร์นี้ แจ้ง เวลา ของท่านด้วย ว่า ท่านจะเข้าไปประมาณกี่โมง พี่แชมป์ นักแข่งประจำหมู่บ้านของเรา จะได้รู้ว่าต้อง รอคนเดียว กับศรีภรรยา ถึงกี่โมง 5555+

ว่าแต่ หน้า 304 นี่ ของ เรา 2 คนใช่ไหม

เอางี้พี่ คนที่จะไปงานวันเสาร์นี้ แจ้ง เวลา ของท่านด้วย ว่า ท่านจะเข้าไปประมาณกี่โมง พี่แชมป์ นักแข่งประจำหมู่บ้านของเรา จะได้รู้ว่าต้อง รอคนเดียว กับศรีภรรยา ถึงกี่โมง 5555+

ว่าแต่ หน้า 304 นี่ ของ เรา 2 คนใช่ไหม
ถูกต้อง หน้านี้เราจอง 5555 (คุย m ดีกว่ามั้ยวะเนี่ย)

พี่ไปเช้าคนเดียวว่ะบอม เคร้ หนิงมันไปทำฟันตอน 9 โมง แล้วค่อยตามเข้าไปตอนเที่ยงๆ อะ

* ใครจะไปช่วงเที่ยงๆ รับแฟนผมเข้าไปหน่อยสิ แฮ่ๆๆๆ
เบอร์หนิง 087-087-8338

ยู กูเอามาฝาก เห็นว่าหาอยู่

มีสายดึงฝากระโปรงหน้า 500 บาท
ติดต่อ ...089-6014287....เอ๋

เอา...............

ไป บ่ายๆๆๆๆๆๆๆ
........

• #2,857
มีสายดึงฝาโปรงให้ฟรี ชื่อ แชมป์ 212 แต่ ต้องไปถอดเอาเอง รถ จอดอยู่ อาคาร Ais 555

ตอนแรกพี่ตุ๋งกับพี่อ่ำว่าจะไปแต่เช้าเป็นเพื่อน แต่งานเข้า มีประชุมตอนเช้าซะงั้น เจอตอนบ่ายนะน้อง

• #2,860
5555555555555555+ พี่แชมป์ได้อยู่ กะ พี่หนิง 2 ต่อ 2 นานๆ แน่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม