ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

ไปด้วยยยยย..เอิ๊กๆ

ไปด้วยยยยย..เอิ๊กๆ

โน๊ต ระวังตัวด้วย วันนี้เจ๊แนนบุก

ส่วนพี่ วันนี้งดนะ พรุ่งนี้เหลือสอบวันสุดท้ายแล้ว :cry:

โน๊ต ระวังตัวด้วย วันนี้เจ๊แนนบุก

ส่วนพี่ วันนี้งดนะ พรุ่งนี้เหลือสอบวันสุดท้ายแล้ว :cry:

ไอ้สลัดดดดด..กรูไหว้หละอย่าสร้างความเสื่อมเสียให้กรูเลย แสรดดดดดด

• กระทู้ ผู้เขียน

สุขสัตวันเกิน นะโน๊สสสสสสสสสสสสส เป่าเทียนกันมันเลยดิ

ตกลงcefรังสิตเรา กลายเป็นตลาดไปแล้วใช่ไหม

ตรอมใจวันนี้คนมาน้อย เห้อ กินเบียร์ไม่อร่อยเลย

วันนี้ได้เกริ่นกะพี่หนุ่มไว้ ว่า รังสิตเรา จะ จัด ทริป ไปนั่ง ปูเสื่อ กินไข่เจียวหมูสับกันที่ ริมหาดบางแสน พี่ๆน้องๆ ชาวรังสิต มีความเห็นอย่างไรครับ สนใจรึป่าว ถ้าสนใจ ขอเชิญเสนอความเห้นครับ

เออ ..............................

วันนี้ได้เกริ่นกะพี่หนุ่มไว้ ว่า รังสิตเรา จะ จัด ทริป ไปนั่ง ปูเสื่อ กินไข่เจียวหมูสับกันที่ ริมหาดบางแสน พี่ๆน้องๆ ชาวรังสิต มีความเห็นอย่างไรครับ สนใจรึป่าว ถ้าสนใจ ขอเชิญเสนอความเห้นครับ

ตอนนี้สภาพรถพี่ยังวิ่งทางไกลไม่ไหวว่ะ
- ช่วงล่างแบบปรับตั้งได้ด้วยตัวมันเอง รถเอียงกะเท่เร่
- ยางสลิก หน้า 235

ไม่ไหวๆ ขับแค่ 140 กรูก็จะบ้าแล้ว ครึกๆๆๆๆ บึกๆๆๆ บักๆๆๆๆ :cry:

ตอนนี้สภาพรถพี่ยังวิ่งทางไกลไม่ไหวว่ะ
- ช่วงล่างแบบปรับตั้งได้ด้วยตัวมันเอง รถเอียงกะเท่เร่
- ยางสลิก หน้า 235

ไม่ไหวๆ ขับแค่ 140 กรูก็จะบ้าแล้ว ครึกๆๆๆๆ บึกๆๆๆ บักๆๆๆๆ :cry:

แล้วพี่จะขับเร้วทำไมละ....ไปเป็นขบวนช้าแบบสวยๆ ดิ

ถ้าไม่ไปบางแสน วันนี้ไปสนามกันดีกว่า

ถ้าไม่ไปบางแสน วันนี้ไปสนามกันดีกว่า

ไปไงฝนตกถนนลื่น อันตราย.....ปล.. นังตอบกระทู้โน้ส ที่บ้านไอ้โนส (ฝนตกอย่างนี้บอมมาโน๊สทำไมก้อไม่รู้)ไปไหนกันดี อิอิ

แล้วพี่จะขับเร้วทำไมละ....ไปเป็นขบวนช้าแบบสวยๆ ดิ

หูยยยยยยยย ไอ้บอมเบย์ ไอ้คนขับช้า ไอ้คนในแนวขบวน กล้าพู๊ดดดดดดๆๆๆๆ

:brick:

บอมเป็นคนขับรถสุภาพสุดๆ..............เพิ่งตื่นครับ ไปกินเหล้ากะไอ้บอมมา.........มันต้องหนัก..55+

บอมเป็นคนขับรถสุภาพสุดๆ..............เพิ่งตื่นครับ ไปกินเหล้ากะไอ้บอมมา.........มันต้องหนัก..55+
.....ว่าแล้ววันนี้ไปรังสิตมาโทรหาอายบอมตั้งแตเช้าถึงบ่ายไม่ติดเลย มันเป็นเช่นนี้นี่เอง.....

มันต้องหนัก...........

ขอบคุณโน๊สที่ไปมาด้วยกันไอ้สัด มีไอ้พีทไปด้วย เมิงบอกกินกะกู2คนเดี่ยวเค้าก้อคิดว่าเราไปต่อไหนกันหรอกแสรดดด ยิ่งเป็นข่าวฉาวอยู่

ป.ล. เออ โทษทีสำหรับเรื่องที่เกิดขึ้น...

แม่งปล่อยกูไปแดกไข่เจียวหมูสับที่บางแสน คันเดียว 2 อาทิตย์แล้วนะ เพิ่งจะมาโพสถามเหรอ ห้วย...

แม่งปล่อยกูไปแดกไข่เจียวหมูสับที่บางแสน คันเดียว 2 อาทิตย์แล้วนะ เพิ่งจะมาโพสถามเหรอ ห้วย...

5555+ แม้ ก้อพี่ไปกัน 2คน อย่างน้อยพี่ก้อมีอะไรทำกัน อิอิ

รถเวลาเปิดไฟแล้วรอบเครื่องยนต์ตกเหมือนตอนเปิดแอร์
มันเป็นไรเหรอครับ

.....ว่าแล้ววันนี้ไปรังสิตมาโทรหาอายบอมตั้งแตเช้าถึงบ่ายไม่ติดเลย มันเป็นเช่นนี้นี่เอง.....

0850754099 นะครับพี่ชล

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม