ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

รายงานตัวด้วยคนครับ อยู่นวนคร
เหน่งครับ (เพิ่งหาเจอว่ากระทู้อยู่ไหน อิอิ):augenrollen:

เอ๊า อยู่นวนครเหรอครับ เมื่อปีก่อนๆ ตอนทำงานที่บริษัทเก่า(เบลตัน) ผมก็พักอยู่หอพักในนวนครครับ ไม่รู้เคยขับในนวนครเคยเห็นกันย้างรึเปล่า เมื่อก่อนเซฟขาว บีเวฟ ล้อ TE37 ก้านยกสีดำอะครับ

แต่ตอนนี้เหลืองมะม่วงสุกแว๊ว :redface:

ไฟล์แนบ

• Resize of IMG_8663.jpg
    Resize of IMG_8663.jpg
    42.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 126
  • Resize of IMG_8666.jpg
    Resize of IMG_8666.jpg
    35.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122

รายงานตัวด้วยคนครับ อยู่นวนคร
เหน่งครับ (เพิ่งหาเจอว่ากระทู้อยู่ไหน อิอิ):augenrollen:

ผมก็ทำงานอยู่นวนคร สีน้ำเงิน Midnight Blue แต่มักจะเห็นเป็นสีดำนะ ใส่ยูราส แต่บ้านอยู่หระรีเด้อ:biggrin::biggrin:

ไปต่อไหนกันมาอะ....กลับก่อนอดเลย....
....บอมกันชนเก็บไว้ก่อนนะน้อง เดี๋ยวศุกร์หน้าพี่ไปเอา...1000 + บ้าบิ่นท่าเรือ ok

ศุกร์หน้า (24/08/07) ใช่ไหมพี่ ผมไปด้วยนะ อิอิ เสาร์นี้ หยุดๆๆๆ:byebye:

พี่ชล บ้าบิ่นเอามาเยอะๆยะ ผมกินด้วย....

...ไปต่อไหนกันมาอะ....กลับก่อนอดเลย....
....บอมกันชนเก็บไว้ก่อนนะน้อง เดี๋ยวศุกร์หน้าพี่ไปเอา...1000 + บ้าบิ่นท่าเรือ ok.

ไอ้บอมมันยังบ้าไม่พออีกเรอะเนี่ย

พี่ชลยังไปหนับหนุนมันอีก :brick:

ไอ้บอมมันยังบ้าไม่พออีกเรอะเนี่ย

พี่ชลยังไปหนับหนุนมันอีก :brick:

เมื่อวานมันก็มาบ้าอยู่ที่บ้านผม 55 ซัดเบียร์ไปเกือบ 2ลัง

กลัวมันไม่ได้โต :burn:

นั้นดิ..เห็นเมื่อวานบ่นว่าไม่อยากมีชีวิตอยู่ ไม่รู้มันหมายถึงอะไร 5 5 5 :sweat:

เดี๊ยนก็ทำงานอยู่นวนคร สีน้ำเงิน Midnight Blue แต่มักจะเห็นเป็นสีม่วงนะ ใส่ยูราส แต่บ้านอยู่หระรีฮ่า:biggrin::biggrin:

ต้องแบบนี้ถึงจะถูก...

โดนแซวซะแล้ว

เอ๊า อยู่นวนครเหรอครับ เมื่อปีก่อนๆ ตอนทำงานที่บริษัทเก่า(เบลตัน) ผมก็พักอยู่หอพักในนวนครครับ ไม่รู้เคยขับในนวนครเคยเห็นกันย้างรึเปล่า เมื่อก่อนเซฟขาว บีเวฟ ล้อ TE37 ก้านยกสีดำอะครับ

แต่ตอนนี้เหลืองมะม่วงสุกแว๊ว :redface:

ผมมาอยู่ที่นี่ 2 ปีละครับไม่รู้ว่าเพ่แชมป์อยู่ใกล้ๆหอผมอยู่ตรงข้าม NIDEC ซ.ไทยธานี 39. ว่างๆมานั่งคุยกานในปั๊มครับผมจาใด้ขอความรู้ด้วย อิอิ

ผมก็ทำงานอยู่นวนคร สีน้ำเงิน Midnight Blue แต่มักจะเห็นเป็นสีดำนะ ใส่ยูราส แต่บ้านอยู่หระรีเด้อ

อยู่บริษัทอาไรครับผมเปิดบริษัทรับเหมางานระบบ CLEANROOM AIR COND VENTILATION เผื่อจาเป็นลูกค้าผมอยู่แล้ว ใด้เข้าไปหากันใด้ :biggrin:
ว่างๆโทรหาใด้เลยนะครับอยู่ใกล้ๆกัน เหน่งครับ 0813578142 (โปรโมชั่นไม่ดียิงใด้ครับผมโทรฟรี อิอิ)

แล้วไงน้องแตง...เด๋วนี้คาบลงไปกินในน้ำอีกป่าวอ่ะ.

ล่าสุดเห็นป้าเิอกกับน้องแุตงแดดส่งรหัสลับโมวินชี่คุยกันอยู่ 5555 :sexy_girl:

คุยกันอยู่เหรอเนี่ย....นึกว่าปิดจ๊อบไปแล้วนะ...

นั้นดิ..เห็นเมื่อวานบ่นว่าไม่อยากมีชีวิตอยู่ ไม่รู้มันหมายถึงอะไร 5 5 5 :sweat:
แทงข้างหลัง ทะลุถึงหัวดอ...
:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:

ไปต่อไหนกันมาอะ....กลับก่อนอดเลย....
....บอมกันชนเก็บไว้ก่อนนะน้อง เดี๋ยวศุกร์หน้าพี่ไปเอา...1000 + บ้าบิ่นท่าเรือ ok

ศุกร์หน้า (24/08/07) ใช่ไหมพี่ ผมไปด้วยนะ อิอิ เสาร์นี้ หยุดๆๆๆ:byebye:

........พี่เข้ากะกลางคืนวะน้อง....ต้องศุกร์หน้าแล้วละ.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม