ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

โน๊ส กุไปหามรึงที่บ้านมามรึงไม่อยุ่หวะ ขี้เกียจ ขับรถไปตามหาแถว พระราม4 กลัว เจอ อิอิ

มรึงจะไป วัน เกิด น้อง เค้าไหม หวะ พฤหัสนี้

เจอกัน.......................

พูดไปนะตาแชมป์............ฟ้องดีมะเนี้ย..............555

พูดไปนะตาแชมป์............ฟ้องดีมะเนี้ย..............555

ก่อนไปฟ้อง เอามีดมาแทงพี่ก่อนด้วย ไม่อยากทรมาน 555 :burn:

อ่อน....................................:biggrin:

ใช่ดิ ใครจะไปเหมือนป้าล่ะ มีการส่งเมลล์โค๊ดลับคุยกันด้วย ใช่ดิๆๆๆ

555555555 :sweet_kiss:

555+ตกลงตาแชมป์กลัวเมียไงเนี้ย

บอมไปไหนวะศุกร์นี้เมาอีกป่าว

เดี่ยว จัด ให้ พ่อ คน เก่ง

ก่อนไปฟ้อง เอามีดมาแทงพี่ก่อนด้วย ไม่อยากทรมาน 555 :burn:

บอก.. เธอ ..ได้คำเดียว....อยากตายยยยยยย :biggrin: :biggrin:

แทงข้างหลังทะลุถึงหัวหน่าว

วันนี้เจอกันครับทุกคน 3ทุ่มนะ

ดึกจังว่ะ.....................

ไม่ดึกหรอกครับอยู่กันแบบยาวๆๆๆๆๆๆๆๆ

หัวค่ำไปวน สวนลุมรึไง มาซะดึก....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม