• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,741
พี่ นัท วันเสาร์ นี้ ที่สวน ว่าง ป่าว ว่าจะชวนๆ กัน เข้า ไปพี่

สงสัยผมจะได้ใส่Yatt แน่ๆเลย คุณ ม่อน อะไรนั่น แมร่งไม่รับ โทรสับ

โอยจาเป็นโลมมมมมมมม(น้าอ๊อดยืมหน่อย เหอๆๆ)

จุ๊ๆๆๆ อย่าเน้นสีแดงดิลุง..
เข้าใจแล้วหละว่า แก่....ก๊ากกก กกก:biggrin:

หวัดดีครับ เซฟรังสิตนี่รวมตัวกันที่ไหนมั่งเนี่ยเผื่อวัน ศุกร์-เสาร์ ไหนไปนอนบ้านที่ดอนเมือง เผื่อได้แว๊บไป จิบเบียร์บางๆ:biggrin: :biggrin:

หวัดดีครับ เซฟรังสิตนี่รวมตัวกันที่ไหนมั่งเนี่ยเผื่อวัน ศุกร์-เสาร์ ไหนไปนอนบ้านที่ดอนเมือง เผื่อได้แว๊บไป จิบเบียร์บางๆ:biggrin: :biggrin:

ไปยุ้งอารายกะเค้า ไปหาเลือดกินไป๊

รอ ความ เคลื่อนไหว ภายใน web ครับ ว่า จะ ไป ใหน กัน :augenrollen:

ก่อนอื่นต่องขอขอบคุณพี่ๆน้องๆที่ช่วยกันหาครับลายที่อยากไดก็แบบก้านครับ หรือลายอี่นก็ไดครับ งบสักไม่เกิน 20000 ครับ บอมเดี๋ยวพรุ่งนี้จะโทรไปหาครับ วาแต่วันเสาร์ไม่ว่างครับ ต่องขอโทษด่วยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,748
พี่นัท จะ โพส ทำไม ตั้ง 3 กระทู้ เดี๋ยวเค้า ก็ หา ว่า ปั่น กระทู้ หรอก

เซ็ง ต่อไปผมคงไม่เข้าร่วม meeting แล้วนะครับ หวังว่าคงรู้ตัวนะครับว่าผมเบื่อใคร จบมันแค่นี้เลยละกัน ซื้อ เพื่อนไปราคาไม่แพง

อ้าว....เวงกำ..!!! :verrckt:

เกิดอะไรขึ้นกันล่ะคับ

ใจเย็น เย็น ค่อย ค่อย พูด ค่อย ค่อย จา กันดีกว่า คับ

CEFIRO เหมือนกัน

เซ็ง ต่อไปผมคงไม่เข้าร่วม meeting แล้วนะครับ หวังว่าคงรู้ตัวนะครับว่าผมเบื่อใคร จบมันแค่นี้เลยละกัน ซื้อ เพื่อนไปราคาไม่แพง

เป็นอะไรไปพี่....ใจเย็นๆก่อนครับยังไงก็เพื่อนกันทั้งนั้นเลย...คุยกันก่อนก็น่าจะรู้เรื่องนะ
เอาใจช่วยนะพี่

เอ้า มีอะไรกันล่ะครับนี่ ใจเย็นก่อนเน้อ......

ใจเย็นๆก่อนนะครับพี่.......:verrckt:

เป็นอะไรไปพี่....ใจเย็นๆก่อนครับยังไงก็เพื่อนกันทั้งนั้นเลย...คุยกันก่อนก็น่าจะรู้เรื่องนะ
สวัดดีครับน้องชาย ไมได้เจอกันนานเลย:boss:

ผมลบของผมไปแล้วนะครับ ทิ้งใว้ก้ออายคนอื่นเค้าเปล่าๆ

เหตุผลนั้น มีเพียงเรื่องเดียว หากมีอะไรมาทำให้ชีวิตผมรู้สึกหมดความสนุกไป ผมก้อขอลาชีวิตนี้เป็นของผม อยากทำอะไร ผมจะทำ
เกิดไรขึ้นอ่ะน้า?...ไงก็ใจเย็นๆค่อยๆคิดเด้ออออ...

..รึว่าน้าอ่านลายเซ็นต์ของป๋มมากไป...เรยคิดมาก.. อิอิ..:biggrin:
มะ..มานั่งชนแก้วกันดีก่า.......คิดมากปวดหมอง!!! :brick: :smile:

อะนะ เบื่อเลือดแถวฟลิปแล้วเหรอพี่โจ๊ก 5555555

ก่อนอื่นต่องขอขอบคุณพี่ๆน้องๆที่ช่วยกันหาครับลายที่อยากไดก็แบบก้านครับ หรือลายอี่นก็ไดครับ งบสักไม่เกิน 20000 ครับ บอมเดี๋ยวพรุ่งนี้จะโทรไปหาครับ วาแต่วันเสาร์ไม่ว่างครับ ต่องขอโทษด่วยครับ
อะนะ สงสัยเสาร์นี้ได้ไปจุติกันที่เมืองเอกเหมือนเดิม

เออ ว่าแต่พี่อ่ำกับพี่ก๊งเมืองเอก เค้าเป็นญาติกันรึเปล่า เสื้อผ้าหน้าผมเหมือนกันเด๊ะเลยอะ
อ้าวเฮ้ย โน๊ตกลับมาแล้ว มาแจมกันเว้ยโน๊ต ทุกคนรออยู่

ผมลบของผมไปแล้วนะครับ ทิ้งใว้ก้ออายคนอื่นเค้าเปล่าๆ

เหตุผลนั้น มีเพียงเรื่องเดียว หากมีอะไรมาทำให้ชีวิตผมรู้สึกหมดความสนุกไป ผมก้อขอลาชีวิตนี้เป็นของผม อยากทำอะไร ผมจะทำ
ปัดโธ่พี่เหน่ง เป็นไรอีกเนี่ย ฮือออออออ
คุยกันให้เคลียร์ก่อน อย่าเพิ่งด่วนสรุปอะไรเซ่
กินเหล้าๆๆๆ

เอ้า.. ใจร่มๆ กันครับพี่น้อง อิอิ

สวัดดีครับโน๊ต :redface:

ใจเย็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆก่อนครับ พี่ ไปชนแก้วกันดีกว่า

ดีครับ... :biggrin:

ใจเย็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆก่อนครับ พี่ ไปชนแก้วกันดีกว่า
ต้อมชูวิทย์ พาป้าเหน่งศรีไปลงอ่างซิ ป้าแกจะได้เย็นลง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม