• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,723
โห่ ดีๆ กัน ดิพี่ กำลังเครียด นะ เนี่ย

อยากได้เหมือน กัน อ่ะ
.......................

กูคุ้นฝากระโปรงอันนี้จัง 555
แหงสิ ก็ต้องคุ้นสิวะ 5555

มันเป้นยังไงพี่เกมส์ .....
เรื่องมันมีอยู่ว่า.... เกมมันหล่อเลือกได้
เดี๋ยวเอาไปเมาท์ต่อในวงเหล้าละกัน เป็นเรื่องสั้น
5555555555

เรื่องมันยาวแต่ไม่เกี่ยวกะรถ เกี่ยวกับเจ้าของรถ 55
55555555 เป็นนวนิยาย รักแส็มแส้ว

โห่ ดีๆ กัน ดิพี่ กำลังเครียด นะ เนี่ย
ไปดูงานที่ร้านก่อนสิโว้ยบอม ผลีผลามสั่งไป เกิดงานออกมาไม่ดีนี่ มึงซวยอะ เดี๋ยวจะมาโทษกรูที่ไปหามาลงอีก

* บอกก่อนเลย ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับร้านทำฝาโปงนี้นะคร๊าบ แค่พอดีไปเจอไอ้ฝาครีบๆ มา มันแปลกดีไม่ค่อยมีใครใส่ เลยเอามาให้ไอ้บอมดูเฉ๊ยๆ

แต่ผมเองก็อยากได้นะ ถ้าใส่ไอ้ครีบๆ ไป เข้า่หน้าฝนนี่ ได้มีจอดหลบฝนใต้สะพานกับพวกเด็กแว๊นแหงๆ :biggrin:

เอางี๊บอม ถ้ากลัวใส่แบบครีบแบ็ทแมนแล้วไม่ self
แนะนำให้ใส่แบบลายขวาสุด ผ้าลายสองเคฟล่าเหลือง
เพราะเป็นพิมพ์นิยมเหมือนลายเก่าของฝาเดิมเอ็ง ไม่ทรมาน ไม่เด๋อ เรียบหรู

น้าแอ๊ดมีแซว เดี๋ยวจับเหล้ากรอกปากซะนิ 5555
น้าเค้าโดนยังงี๊นี่แกยอมจนตัวอ่อนเลยนา..55555
เปล่า หนิงมันสั่งให้เปลี่ยนอะ ไม่ได้โม้นะ
ชีวิต... :cry:

เข้ามาขำช้าไป...ไม่ว่ากันเนาะ ก๊ากกกกก!!!!!!:biggrin:

สวัดดีครับพี่นอ้งCef@RangSit ทุกๆคนครับ บอมได้แบบที่ถูกใจหรือังครับผมว่าแบบที่มีครีบก็สวยดีนะครับ คือว่าตอนนี้กำลังหาล้อ 17 หน้า 8 หลัง 9 อยู่ครับถ้าใครพบเจอชว่ยแจ้งหน่อยครับขอขอบคุณล่วงหน้าครับ:wink:

จอดดีๆ เด๋วจะโดน EXPORT ไปเขมร อิอิ

โหตัวอย่างกะป้ายหาเสียง เค้ารู้กานทุกคนละน้า..:brick:

เด๋วช่วยหาเนาะ:biggrin:

ชอบ chalence ครับพี่ถอดขายต่อมะครับ เหอๆๆ

มาถอด เอาเลย

ตอนนี้ อยู่ อู่ ครับ

ไม่ ต้อง ถอด เสีย เวลา

ถอด แล้ว มั่ง

เซงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆวะ งานโคตรเยอะเลย

โอยจาเป็นโลมมมมมมมม (ยืมมั้ง)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม