Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอโทษทีนะคับพอดีมีงานด่วนเข้ามาเมื่อคืนเลยไปไม่ได้แล้วแบตโทรศัพก็หมด ขอโทษจริงๆ ไว้เจอกันโอกาศหน้าคับ วุด :burn: :burn: :burn: :burn:

เหอๆๆๆๆๆ

อ่ะ พี่ดั๋น ผม เอาใจช่วยสู้ๆนะพี่ นะ 5555555555555+

ถ้าสู้ไม่ไหว ต้องทำเป็นแกล้งตายใช่ป่ะ.......

555+ :biggrin:

(แหย่เล่นมากๆ อย่าโกรธกันนะค้าบ โอมโม่) :smile:

โอ้ย ยังไม่ส่างดีเลยครับเมาโคตๆๆๆ ท้าไม่มีเธอมาคงไม่ได้กลับแน่เลยครับ:tongue: แต่คนมาที่หลังนี่มันสดจิรงๆเลยครับ:dribble:

ไปไหนกันมาหรอคับชาวรังสิต

cef@rangsit.ยินดีต้อนรับค๊า...
หนูชื่อโอมนะค่ะ

พี่ชื่อไรค๊า...???
สงสัยอะไรถามหนูได้นะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:​

โห.........................:eeek:

ยินดีที่ได้รู้จักคับน้าโอม...ป๋มชื่ออ๊อดคับ!!!

:wink: :smile: :biggrin:

น้าคนนี้ก็พอกันกะน้าข้างบนเลย :biggrin:

สวัสดี............เมื่อคืนไปหนัยกันมา

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,788
5555555555+
คิดถึงรถ จังเลย
พี่ตุ๋งครับ ถาม พี่น้องพี่ที่ทำไฟเบอร์ให้หน่อย รับคนงาน ป่าวครับ สนใจงาน ด้านนี้
ผมอยากทำฝากระโปรง เคฟร่า รู่น มุ่มมาแรง บินไปแล้ว บิน กลับมาเองได้ งื้อๆๆๆๆ
เรื่องเสื้อกำลังจัดการให้ครับไม่ต้องห่วง

ถึงพี่ที่มีเทียน่า ยินดีต้อนรับครับ ใน กลุ่มรังสิต เรา ตอนนี้ ก้อมี พี่ เป้ รามอินทรา ขับ E 36 เหมือนกัน5555+ยังไง มาร่วมก๊วน กันนะครับ แต่ต้องทำใจ นิดนึง กลุ่มรังสิต รถ พังบ่อย555

• #2,789
เมื่อคืนไปร้านก๋ง กันมา เมา สราด ไอ้ พีท แมร่ง ส่ง ผมเสร็จ วิ่งไล่ กรวด กาแลนจ์ ไฟ ออก ท่อ ปู้ง ปั้งๆๆๆๆๆ

5555555555+
คิดถึงรถ จังเลย
พี่ตุ๋งครับ ถาม พี่น้องพี่ที่ทำไฟเบอร์ให้หน่อย รับคนงาน ป่าวครับ สนใจงาน ด้านนี้
ผมอยากทำฝากระโปรง เคฟร่า รู่น มุ่มมาแรง บินไปแล้ว บิน กลับมาเองได้ งื้อๆๆๆๆ
เรื่องเสื้อกำลังจัดการให้ครับไม่ต้องห่วง

ถึงพี่ที่มีเทียน่า ยินดีต้อนรับครับ ใน กลุ่มรังสิต เรา ตอนนี้ ก้อมี พี่ เป้ รามอินทรา ขับ E 36 เหมือนกัน5555+ยังไง มาร่วมก๊วน กันนะครับ แต่ต้องทำใจ นิดนึง กลุ่มรังสิต รถ พังบ่อย555
บอมพื่ตุ๋งโทรถามให้แล้วนะตอนนี้งานเค้ายุ่งเค้าโชว์สตั๊นมอไชค์ไม่มีเวลาจ๊ะ:tongue:

• #2,791
บอมพื่ตุ๋งโทรถามให้แล้วนะตอนนี้งานเค้ายุ่งเค้าโชว์สตั๊นมอไชค์ไม่มีเวลาจ๊ะ:tongue:

ว้า ขอบคุณ มากๆ ครับ ว่าแต่คืนนี้ แฟนไม่อยู่ พี่ นอน อยู่ บ้าน ทำอะไร คนเดียวครับ 5555.

• #2,792
comsonx= แหย่เล่นมากๆ อย่าโกรธกันนะค้าบ โอมโม่

>> ไม่โกรธหรอกจ๊ะ...ผลัดกันแหย่ สนุก ๆ...:sexy_girl:

• #2,794
comsonx= แหย่เล่นมากๆ อย่าโกรธกันนะค้าบ โอมโม่

>> ไม่โกรธหรอกจ๊ะ...ผลัดกันแหย่ สนุก ๆ...:sexy_girl:

แหย่ อะไร กันอ่ะ งง
สวัสดี ค้างคามโอมนอน ดึก อีกแล้ว นะเราเนี่ย

• #2,796
เหอะ ๆ (15 มี.ค.) ม่ายล่ายไป .... !!!:burn:

สวัสดี ทุกท่านคืนนี้สงสัยผมจะโพสอยู่คนเดียว เอาให้มัน ถึง 3000 กระทู้เลยไหม 5555+
ก็ มาสะดึกเลย กลางวันมันร้อนใช่ไมละ55555:sweat:

ขอโพสตอบซะให้ฉ่ำปอดซะน๊อย

โห แชมป์ เมื่อตอนเย็น หกโมงกว่า ๆ
เห็นรถแชมป์ขับออกจากซอย 11 มั๊ง ผมมาจาก ปิยวรรณ
แชมป์ปาดหน้าผมเลยนะเนี่ย เบรคหัวทิ่ม ดีใจ เจอพวก
เราก็อุตส่าห์ยิงลำแสงเลเซอร์ ใส่ตั้งหลายที ไม่มีชะลอเลย
กดปรู๊ดดดอย่างเดียว ออกขวาเร็วมาก
พอดีผมต้องเลี้ยวเข้าประดิพัทธ์ เลยไม่ได้ตามไปด้วย

ว่าแต่ว่าตู๊กตาหน้ารถ
ไม่คุ้นเลยอะ
อิอิ :rolleyes:
เคร๊ ต้นเล่นกันแบบนี้เดี๊ยวงานเข้า
ไม่มีตุ๊กตาอะไรอ้ะ มีแต่เพื่อน 2 คนนั่งมาเบาะหลัง เพราะมันจะไปเซ็นทรัลกับผมด้วย
เบาะหน้าไม่มีใครนั่งจริงๆ ต้นตาฝาดแว๊ว
ไอ้ที่เว้นว่างเบาะหน้าไว้ เพราะผมต้องไปรับมันขึ้นมาที่รถไฟฟ้าพานฟายอะ

เดี๊ยวมันเข้ามาอ่านละผมซวย เมื่อคืนวันเสาร์ไอ้บอมแม่งก็โยนระเบิดทิ้งไว้ก่อนกลับบ้าน
วันต่อมาไอ้หนิงซักผมยิกๆ เลย ฮือออออออออออ

.......คลอเตอร์แมวไปกันกี่โมงอะพี่น้อง........
ผมไปเช้าเลยอะพี่ชล น่าจะก่อน 8 โมง
ตกลงพี่ชลลงป่าวเนี่ย ถ้าลงจะได้ไปซ้อมด้วยกัน โอเคมะ

J31089=ไม่มีเซฟิโร่ มีแต่เทียน่าแจมได้ไหมคร้าบ

cef@rangsit.ยินดีต้อนรับค๊า...
หนูชื่อโอมนะค่ะ

พี่ชื่อไรค๊า...???
สงสัยอะไรถามหนูได้นะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:​

เอาอีกแล้วๆ สมาชิกใหม่ที่เข้ามา ต้องได้รับการเจิมจากเจ๊จับเด็กของเราก่อนทู๊กที 5555

โอ้ย ยังไม่ส่างดีเลยครับเมาโคตๆๆๆ ท้าไม่มีเธอมาคงไม่ได้กลับแน่เลยครับ:tongue: แต่คนมาที่หลังนี่มันสดจิรงๆเลยครับ:dribble:
ผ๊มก็เมาปี๊ดเลย สังเกตุได้ไอ้แก้วหลังๆ ซดเข้าไปจะมีน้ำตาซึมๆ เพราะอ้วกมันจะพุ่ง 55555
วันต่อมาไข้กิน จนวันนี้ก็ยังไม่หายไข้เลย ฮือๆๆๆ

ไปไหนกันมาหรอคับชาวรังสิต
โทรชวนแล้วก็ไม่มาพี่ต้นนี่ ควอเตอร์ไมล์ต้องมาให้น้องๆ เห็นหน้าบ้างนะ

สวัสดี............เมื่อคืนไปหนัยกันมา
พี่บาส ยังอยู่อีกเหรอเนี่ย นึกว่าไปรบที่พม่าแล้ว 55555

โอ่โห เดี๋ยวได้แกล้งตายเสียทั้งคู่ 5555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม