• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สนุกหยาย ไอ้รูปที่หลับนะ อยากให้อยู่ข้างในหรือนอกกระทู้ดีละ ...อืมเอาให้พี่น้องชาวโลกโหวตว่าใช่หรือไม่ใช่หน้าเวปดีกว่าไหม:biggrin: :biggrin: :biggrin:
กระเทยเดือด.....

สนุกหยาย ไอ้รูปที่หลับนะ อยากให้อยู่ข้างในหรือนอกกระทู้ดีละ ...อืมเอาให้พี่น้องชาวโลกโหวตว่าใช่หรือไม่ใช่หน้าเวปดีกว่าไหม:biggrin: :biggrin: :biggrin:
อย่าทำป๋มเร๊ยยยย....ฉงฉานป๋มเต๊อะ
ลูกป๋มก็ยังเล็ก กิ๊กป๋มก็ยังเรียน..! :eeek: :biggrin:

กระเทยเดือด.....

อะ รึจะเอา นะเรานะ..........อืมม่ายได้เจอกานนาน นึกว่าไม่รอด ตรุษจีน เชียงเม้งมาซะละ รอดหม้อพะโล้มาได้ไงอะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,247
วันนี้เจอ คุณ ต้อม ชูวิทย์ 721 ใน คลอง 6 เข้ามาถึงที่ ไม่โทรหาเลยไม่งั้น มี ชวนไป เมือง นอก 5555+

ไฟล์แนบ

• bang 012_resize.jpg
    bang 012_resize.jpg
    50.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
  • bang 013_resize.jpg
    bang 013_resize.jpg
    66.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
  • bang 018_resize.jpg
    bang 018_resize.jpg
    38.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
ป้าเอก...เจอเฟืองท้ายรึยังครับ

• #2,250
ไปใหน กัน บอกมั่ง

วันนี้เจอ คุณ ต้อม ชูวิทย์ 721 ใน คลอง 6 เข้ามาถึงที่ ไม่โทรหาเลยไม่งั้น มี ชวนไป เมือง นอก 5555+

แล้วไปเที่ยวต่อที่ไหนละ บอม วันนี้มีเรียนเปล่าละเดียวเข้าไปตอนเย็นๆ:dribble: :redface:

ไม่มีทางเจอ...ป๋มชั่งโลขายซื้อเหล้าไปแระ!!! :brick: :wink:

ไปบอกไอ้กิฟด้วยนะ ของไอ้กิฟมานอะ ถ้าให้มันน่าจะได้มากกว่าไอ้ที่ชั่งกิโลไปนะ เห็น ร่ำๆว่า black รึไงเนี่ยแหละ:dribble: :dribble:

หึหึ............

มาหิหิหึหึอะไรน้ากิฟ

ว่าไป ลูกน้านี่หล่อเนอะ ท่าทางหน่วยก้านดีด้วย โตขึ้นไปหน้าออกแนวบิณฑ์ บันลือฤทธิ์แน่นอน

• #2,257
แล้วไปเที่ยวต่อที่ไหนละ บอม วันนี้มีเรียนเปล่าละเดียวเข้าไปตอนเย็นๆ:dribble: :redface:
มาทำไรอ่ะ โทรมาก่อน นะ ตอนนี้ผมก้ออยู่คลอง 6 อย่าบอกนะ จะมาท้าแข่ง 5555+

มาทำไรอ่ะ โทรมาก่อน นะ ตอนนี้ผมก้ออยู่คลอง 6 อย่าบอกนะ จะมาท้าแข่ง 5555+

ไม่ได้ไปท้าแข่ง แต่ไปรับเด็กๆข้างบ้านนะครับ

• #2,259
ไม่ได้ไปท้าแข่ง แต่ไปรับเด็กๆข้างบ้านนะครับ

พี่ต้อม ชูวิทย์ มารับเด็กๆๆๆ เหอๆๆๆๆๆๆ น่าคิดนะเนี่ยเด็กอะไร

เคร่ ตกลงรังสิตมีคนรักเดียวใจเดียวแค่ผมคนเดียวใช่มั้ยเนี้ย 5555

* เอ้อ พี่น้อง ผมลายาวเลยนะ พฤหัส-อาทิตย์ เพราะอ่านหนังสือสอบ+สอบอ่ะ

แต่อาจจะมีแว๊บเข้าเว็บมาบ้างเป็นครั้งคราว พอให้หายคิดถึง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม