• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แวะมาขุดหัวค้ำ

กลับมาแว้วคับพี่น้อง รถเจ้าบอม เป็นไปตามปกติ หุหุ:brick:

ทริปหน้านี่ต้องขนกันไปเยอะๆนะพี่เหน่ง....มันสนุกดี

พังตามปกติ 55555+ ดี ที่ ได้ น้ายศ บางแสนช่วยไว้ ไม่งั้นนั่งสไลด์ ออน กลับบ้านอีก
สวัดดีครับทุกๆ:wink: ...........เป็นอะไรครับบอม.........แต่ก็กลับถึงบ้านแล้วครับ:boss:

เหอๆๆๆๆๆๆ แม้ มัน คันปาก 55555555555+

ให้โน๊ตมันเกาให้ดิ มือมันใหญ่พอๆ กับเทอร์โบรถเอ็งเลย พ่าบๆๆๆ 5555

* กระทู้รังสิตนี่ ไม่ได้เข้ามาอ่าน 2 วัน วิ่งพรวดไป 4 หน้า จะบร้าตาย

พี่เหน่งวัส boots ที่ให้บอมเอามาให้ทำไมไม่มีขาตั้งอะพี่ลืมอะป่าวครับ..

มาแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ เป็นไงครับไปเที่ยวบางแสนกันหนุกหนานๆๆๆ

พังตามปกติ 55555+ ดี ที่ ได้ น้ายศ บางแสนช่วยไว้ ไม่งั้นนั่งสไลด์ ออน กลับบ้านอีก
ป๋มลืมป๋องเบียร์ไว้ในห้องเครื่อง 26 อ่ะ

..เอาออกยังอ่ะน้า...!!!.......... อิอิ
:wink: :biggrin:

เอิ๊กส์ๆ น่าสนุกจัง ^0^

เฟืองท้าย...ไอ้กิฟ อยู่หนาย:dribble: :dribble:

คน ที่ นอน ใน รถ ใช่ น้าอ็อด โลมาขี้เมา...................เหรอ

คน ที่ นอน ใน รถ ใช่ น้าอ็อด โลมาขี้เมา...................เหรอ

น่าจะไม่ใช่ คงจะเป็นน้าแอ๊ดโลมาเมาขี้นะ 5555555555

เพราะปกติน้าอ๊อดจะสะพายเป้แดง แล้วไปยืนโบกแท๊กซี่กลับบ้าน

น่าจะไม่ใช่ คงจะเป็นน้าแอ๊ดโลมาเมาขี้นะ 5555555555

เพราะปกติน้าอ๊อดจะสะพายเป้แดง แล้วไปยืนโบกแท๊กซี่กลับบ้าน

นั้นสิ..............................:biggrin:

เฮียสอบเสร็จแล้วไปกินเหล้ากันหน่อยจิ ตอนนี้อยากมากๆๆ:biggrin:

เฮียสอบเสร็จแล้วไปกินเหล้ากันหน่อยจิ ตอนนี้อยากมากๆๆ:biggrin:

เมื่อไหล่นัดมาเลยครับพี่นอ้ง......อยากอยู่เหมือนกัน:dribble: ....

คงหลังป๋าแชมป์สอบเสร็จแระ:rolleyes:

อยาก..ขนาดไล่ปล้ำ....ใด้ยัง เหอๆๆ:brick: [/quote]

อยากกินเหล้า อยากเจอหน้า อยากไปหาก้อแค่นั้น:sexy_girl:

โน๊ต
รองโช๊คหลัง 1 นิ้ว 1 คู่
มาเก็บเงินปลายทาง

เฟืองท้าย...ไอ้กิฟ อยู่หนาย:dribble: :dribble:

รีบเลยครับ....น้าอ๊อดชั่งกิโลขายไม่รู้นา :biggrin: :brick:

ก๊ากกกก!!!!:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม