• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พรุ่งนี้ไม่มีเรียน วันนี้ไปไหนกันมะพี่น้อง ไปลุยในเมืองกันปะ หนิงเปิดไฟเขียวแล้ว 55555555

(แร่ดจริงกรู) :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

กลางเดือนน่ะ ฮ่าๆ กะตังหมด ~~"

พรุ่งนี้ไม่มีเรียน วันนี้ไปไหนกันมะพี่น้อง ไปลุยในเมืองกันปะ หนิงเปิดไฟเขียวแล้ว 55555555

(แร่ดจริงกรู) :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:
ไม่มีเรียน... งั้นก็ไปบางแสนได้แร้วจิ!.. :wink:

อยากไปด้วยแต่อยู่หัวหิน

อ้อ..น้าเหน่งโทมาเฟิร์มแร้วนะคับ..
สรุปว่าพรุ่งนี้เจอกันแถวหัวเฉียว(บ้านน้าเมย์)

เวลาประมาณบ่าย 3 โมงก่าๆถึง 4 โมง..
..พร้อมเพรียงแร้วก็ออกเดินทางสู่บางแสน... ทราบแร้วเปลี่ยน..! :brick: :wink: :biggrin:

นั้น จิ น่าขับ รถ ไป เล่น นะ บางแสน

ตังหมด แย้วๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ 5555 ไว้ก่อนนะ:embarrassed:

อยากไปด้วยใจจะขาดแต่ติดธุระที่หัวหิน อาทิดรังสิดไปกินเหล้าแก้กลุ้มกันดีไหม:biggrin:

อ้อ..น้าเหน่งโทมาเฟิร์มแร้วนะคับ..
สรุปว่าพรุ่งนี้เจอกันแถวหัวเฉียว(บ้านน้าเมย์)
เวลาประมาณบ่าย 3 โมงก่าๆถึง 4 โมง..
..พร้อมเพรียงแร้วก็ออกเดินทางสู่บางแสน... ทราบแร้วเปลี่ยน..! :brick: :wink: :biggrin:

ว2แซรบบบบบ.....ใครเหงาเชิญครับ..:wink:

บอมโทรมาบอกรถยังไม่ใด้ประกอบเลย อิอิ ยังไงก้อ ก่อนออกไปก้อโทรหากันด้วยเน้อ 5555+

ฮ่าๆๆๆ5555 ทำเป็นรถทามิย่าเลย...ถอดเข้าๆออกๆ :biggrin:

เดินทางโดยสวัสดิภาพนะ...

หวัดดีครับพี่เหน่ง.....:byebye:ต กรงว่าไปกันกี่คันครับและไปกันกี่คนครับ.....แล้วรถบอมเป็นอะไรเหลอครับขับรถกันดีนะ:boss: อย่าเลือมเที่ยวเผื่วดว้ยนะครับ.......ฝากทักทายพี่นอ้งชาวบางแสนทุกๆท่านดว้ยนะครับ:byebye: :smile: :wink:

แมนยู ซู๊ดยอด เอิ๊กกกกกกกกส์

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,198
พังตามปกติ 55555+ ดี ที่ ได้ น้ายศ บางแสนช่วยไว้ ไม่งั้นนั่งสไลด์ ออน กลับบ้านอีก

เกือบ แล้ว อิอิ

..............

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม