• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เห้อมื่อกี้ โทรหาพี่แชมป์ พี่หนิงรับ เลยไม่กล้าชวนลย สรุปวันนี้ร่ม

เออ พี่หน่ง พี่ไปกี่โมงครับผมจำวันงานบวชผิดอาทิต เลยคิดว่าไปด้วยดีกว่านะจะได้ ไปสานสัมพันธ์ ด้วย ไปกี่โมงครับ
ออกจากนี่เย็นๆนะ แล้วบอมไปกะใครล่ะ อิอิ:byebye:

ตกลงไหม เล่าวันนี้ อ่ะ อ่ะ งืดดดดดดดดดดดดดดดด จะไปไหนได้ นอกจาก ก๋ง อยากกินไก่ทอดป้าต้อย โน๊ส

ใครจะไปประชุมที่พระราม 5 บ้าง ผม ไม่อยู่นะครับ วันเสาร์ ผมไปงานบวชที่สระบุรี เสียดายจังที่ไม่ได้ไปบางแสน ทางกลุ่มบางแสน ตั้งกระทู้ต้อนรับแล้ว ว่า แต่ ทางสระบุรี อ่ะ วันเสาร์ผมไปงานบวชที่นั่น ไม่แน่ใจ ว่า แถว หิน กอง รึ ป่าว 5555 ไปต่อซอย โลกีย์กันไหม
.....ได้เลยน้อง......แต่คงสัก 4 ทุ่มนะ

เหอๆๆๆไปไม่บอกจะฝากซื้อของหน่อย เซรง หวะ พี่ ชล เจอ เคียวดกี ป่าว พี่....
.......มันกะทันหันวะน้อง งานด่วนจริงๆ

งานเซฟ มีนา พี่ น้องว่าไง ครับ
......ไปแน่นอนครับจะพาลูกชายไปไหว้ อาๆ ลุงๆ ป้าๆ ทั้งหลาย อิ อิ.....

เห้อมื่อกี้ โทรหาพี่แชมป์ พี่หนิงรับ เลยไม่กล้าชวนลย สรุปวันนี้ร่ม

เออ พี่หน่ง พี่ไปกี่โมงครับผมจำวันงานบวชผิดอาทิต เลยคิดว่าไปด้วยดีกว่านะจะได้ ไปสานสัมพันธ์ ด้วย ไปกี่โมงครับ

ออกจากนี่เย็นๆนะ แล้วบอมไปกะใครล่ะ อิอิ:byebye:

เย็นๆที่บ้านน้าอ๊อดมั๊ยครับ......

Happy Valentine/'/s Day นะคร๊าฟฟ พี่น้อง

แฮป...ปี้ กันเยอะๆน๊า อิอิ.. ^^"

:wink: HAPPY VALENTINE PY PY PY 555+:wink:

Happy Valentine/'/s Day นะคร๊าฟฟ พี่น้อง

แฮป...ปี้ กันเยอะๆน๊า อิอิ.. ^^"

:wink: HAPPY VALENTINE PY PY PY 555+:wink:

หื่นพอกันเลยทั้งคู่ 555

และแล้วโปรเจคหมีน้อยกลอยใจของผมก็สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี
ผมนั่งทำแล้วก็มีพี่ที่ทำงานมาช่วย
เมื่อเช้าวันนี้ส่งมอบถึงมือหนิงเรียบร้อยแล้วครับ
ก็ไปส่งหนิงขึ้ยรถไฟฟ้าตามปกติ แล้วผมก็จอดรถแล้ววิ่งอ้อมไปอีกบันไดนึง
เพื่อวิ่งขึ้นไปดักรอ
ตอนแรกวิ่งไปก็กดโทรหาหนิงไป ไม่ยอมรับสาย คิดว่าจะแป้วซะแล้ว เพราะเจ้าหล่อนนี่ หลังๆ เป็นโรคหูตึงไม่ค่อยได้ยินเสียงโทรศัพท์
แต่ก็ดักเจอจนได้ครับ ให้หนิงไป สะใภ้กันกลางสถานีรถไฟฟ้ากันไป 55555

* ไม่ได้ถ่ายตอนทำเสร็จมาอะ ดันถ่ายแต่ตอนครึ่งๆ กลางๆ

ไฟล์แนบ

• 13022008385 (Custom).jpg
    13022008385 (Custom).jpg
    38.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
  • 13022008382 (Custom).jpg
    13022008382 (Custom).jpg
    33.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
Happy Valentine/'/s Day

วันนี้เป็นวันของการ py ....................:wink:

^
^
*0* โรแมน.. จริงๆๆๆ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

และแล้วโปรเจคหมีน้อยกลอยใจของผมก็สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี
ผมนั่งทำแล้วก็มีพี่ที่ทำงานมาช่วย
เมื่อเช้าวันนี้ส่งมอบถึงมือหนิงเรียบร้อยแล้วครับ
ก็ไปส่งหนิงขึ้ยรถไฟฟ้าตามปกติ แล้วผมก็จอดรถแล้ววิ่งอ้อมไปอีกบันไดนึง
ตอนแรกวิ่งไปก็กดโทรหาหนิงไป ไม่ยอมรับสาย คิดว่าจะแป้วซะแล้ว เพราะเจ้าหล่อนนี่ หลังๆ เป็นโรคหูตึงไม่ค่อยได้ยินเสียงโทรศัพท์
แต่ก็ดักเจอจนได้ครับ ให้หนิงไป สะใภ้กันกลางสถานีรถไฟฟ้ากันไป 55555

* ไม่ได้ถ่ายตอนทำเสร็จมาอะ ดันถ่ายแต่ตอนครึ่งๆ กลางๆ
แร้วตัวที่ให้กิ๊กไปอ่ะ.. มะเห็งถ่ายรูปมาโชว์มั่งเรย.. อุ๊บส์!!!:eeek:

:wink: :smile: :biggrin:

น่ารักจริงๆคู่นี้
:smile:

ที่ทำแบบนี้เพราะต้องการมั่นใจว่า มันไปทำงานแล้ว และเราสามารถเอาของที่แอบใว้ในรถไปให้อีกคนใด้ 5555+
แผนสูงนะเนี่ย เหอๆๆ

เย็นๆที่บ้านน้าอ๊อดมั๊ยครับ......

บ้าน ปู่อ๊อด เดี๋ยวก้อได้พับกันอยู่ตรงนั้นอะแหละ ไม่ต้องไปกันแล้ว บางแสนอะ ....อืม เอาโตต้าไปได้ปะ

ขอใหมีความสุขกันทุกๆคนนะครับในวันนี้เละวันตอ่ๆไป.........:augenrollen: :wink:

................................................

อย่ามองใครจากหน้าตาเพราะมันอาจหลอกเราได้
อย่ามองใครจากความร่ำรวยเพราะมันจะไม่จีรังยั่งยืน
ให้มองหาคนที่ทำให้คุณยิ้มได้ เพราะยิ้มเดียวสามารถ
ทำให้วันที่หม่นหมองกลับมาสดใสขึ้นอีกครั้ง

.......................Happy Valentine Day นะ
..............................................นุ่นเองจ้ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม