Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถในรูปนี้ของคราย..

ใครรู้บ้างอะ

สีเหลืองเบอร์อะไร... :rolleyes:

ไฟล์แนบ

43.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    39.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69

จะทำสีใหม่หลอพี่อาท

อยากอยู่...

แต่ไม่รู้ว่าจะแค่เก็บๆ สี+ซ่อมสี

หรือจะสาดใหม่เลยดี

อยากเอาตังค์ไปทำอย่างอื่นอีกมากมาย ฮ่าๆ ~~"

อยากอยู่...

แต่ไม่รู้ว่าจะแค่เก็บๆ สี+ซ่อมสี

อยากเอาตังค์ไปทำอย่างอื่นอีกมากมาย ฮ่าๆ ~~"

ไม่ต้องมาเหลืองเลย ไปสีอื่นๆ 55555555

ส้มเลยอาร์ท....เด๋ยวตาม

อยากอยู่...

ก็ ไปถามดิ ว่าเก็บสี กับสาดใหม่ราคาทิ้งกันมากเปล่า

เคร่ ตกลงรังสิตมีคนรักเดียวใจเดียวแค่ผมคนเดียวใช่มั้ยเนี้ย 5555

ยังเหลือผมอีกหนึ่งคนวะพี่.........:biggrin: :biggrin: :biggrin:

อยากขาว แต่....... หุหุหุ

สวัดดีวันหยุดครับ...........แต่ผมไม่ได้หยุดครับ:cry: :cry:

โอมก็ด้วยคนนะ...
ที่รักเดียวใจเดียวอะ..จ๊วบ ๆ :sweet_kiss:

เรามันพวกเดียวกันจริงปะโอม....555...รักเดียวใจเดียว.....:wink: :wink: :wink: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile:

เคร่ ตกลงรังสิตมีคนรักเดียวใจเดียวแค่ผมคนเดียวใช่มั้ยเนี้ย 5555

* เอ้อ พี่น้อง ผมลายาวเลยนะ พฤหัส-อาทิตย์ เพราะอ่านหนังสือสอบ+สอบอ่ะ

แต่อาจจะมีแว๊บเข้าเว็บมาบ้างเป็นครั้งคราว พอให้หายคิดถึง

งั้นวันอาทิดตอนเย็นสอบเสร็จ:biggrin: ไปกินเหล้ากันฉลองสอบเสร็จ:brick:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,274
55555555555+
พี่อาท จะทำสีอ่ะ อย่าลืมถามเค้านะ ว่านาน กี่เดือน 5555555555555+

• #2,275
เมื่อก่อนไม่เคยสนใจ
ในสิ่งที่ทำพลาดพลั้งไป
ไม่เข้าใจหัวใจของเธอ
เมื่อก่อนไม่เคยรับฟัง
ทำทุกทางให้เธอจากฉันไปไกล
แล้วก็เพิ่งเข้าใจเมื่อเสียเธอ

สิ่งเดียวที่เหลือ คือชีวิตว่างเปล่า
ที่เดิมที่เคยมีเราสองคนหายไป
โปรดเถอะคนดี คนๆ นี้รู้สึกช้าไป
บอกเธอให้ฟังเอาไว้
แม้จะสายเกินไป..แต่ยังรักเธอ

โอกาสที่ทำเสียไป
ทุกอย่างที่เธอต้องเสียใจ
วันนี้พอเข้าใจได้ดี
ถ้าหากจะมีหนทาง
ทำให้เธอเข้าใจสักวินาที
ก็พร้อมจะเสียทุกอย่าง
ให้เธอไม่ไป

สิ่งเดียวที่เหลือ คือชีวิตว่างเปล่า
โปรดเถอะคนดี คนๆ นี้รู้สึกช้าไป

สวัดดียามเย็นครับบอม.........ว่าแต่เจอพีชบ้างเปล่าคือว่าคิดถึงนะ....

• #2,277
สวัดดียามเย็นครับบอม.........ว่าแต่เจอพีชบ้างเปล่าคือว่าคิดถึงนะ....

เมื่อวานจะชวนพี่ ออกมา คลอง 6 เหมือนกานแต่ไม่มีเบอรื เบอร์ หาย ....อดเลย

วันนี้ใครไปทำบุญกันมั่งครับพี่น้อง

เค้าว่าอยู่เมืองนอกสบาย...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม