Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จับคนร้ายได้หรือยังอ่ะ

ยังเลย ตำรวยหัวขวดมันไม่ยอมมาทำงานตามที่ทันบอก ส่วนไอ้ที่ให้ไปตรวจ ไม่รู้เป็นไงมัง ก็ไม่ได้โทรมาบอกผมอีก แม่งแบบนี้แระเมืองไทย

ต้องหาตัวคนร้ายด้วยตัวเองแล้ว เจอ จะตีให้ยับเลย สู้ยิงทิ้ง

น่าจะเป็นเเก้วกาเเฟของผัว-เมีย คนข้างบ้านทะเลาะกัน มั้งครับ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

5555+

ถ้าผัวเมียคู่นั้นสามารถเอาแก้วชาเย็นมาวางตรงที่ผมเจอได้ก็เป็นผีแล้วไม่งันก็ปีนมาทะเลาะกันในเขตบ้านผม 555+ :coolly-0004:

ยังเลย ตำรวยหัวขวดมันไม่ยอมมาทำงานตามที่ทันบอก ส่วนไอ้ที่ให้ไปตรวจ ไม่รู้เป็นไงมัง ก็ไม่ได้โทรมาบอกผมอีก แม่งแบบนี้แระเมืองไทย

ต้องหาตัวคนร้ายด้วยตัวเองแล้ว เจอ จะตีให้ยับเลย สู้ยิงทิ้ง

5555+

ถ้าผัวเมียคู่นั้นสามารถเอาแก้วชาเย็นมาวางตรงที่ผมเจอได้ก็เป็นผีแล้วไม่งันก็ปีนมาทะเลาะกันในเขตบ้านผม 555+ :coolly-0004:

ตำรวยหัวขวด ก้อเป็นเเบบนี้เเหร่ะ (เเบบดีๆ ก้อมีครับ)
เมื่อ เดือน ธค. ที่ผ่านมาเพื่อนผมโดนงัดร้านเครื่องเสียง เเถวลาดกระบัง ความเสียหายไปประมาณ เเสน กว่าๆ เรื่องคดียังไม่ถึงไหน เร้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย

จะผีจะคนก้อ ใจ เย็น ๆ ครับ
เอาใจช่วยยยยยยยยยยยย

ตำรวยหัวขวด ก้อเป็นเเบบนี้เเหร่ะ (เเบบดีๆ ก้อมีครับ)
เมื่อ เดือน ธค. ที่ผ่านมาเพื่อนผมโดนงัดร้านเครื่องเสียง เเถวลาดกระบัง ความเสียหายไปประมาณ เเสน กว่าๆ เรื่องคดียังไม่ถึงไหน เร้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย

จะผีจะคนก้อ ใจ เย็น ๆ ครับ
เอาใจช่วยยยยยยยยยยยย

:coolly-0028::coolly-0028:

แหมมาแต่เช้าเลยนะเฮียเค นอนรึยังเนี่ย :coolly-0026::coolly-0031:

:coolly-0028::coolly-0028:

แหมมาแต่เช้าเลยนะเฮียเค นอนรึยังเนี่ย :coolly-0026::coolly-0031:

นอน เเล้ว ครับ

ตอนนี้ อยู่ที่ อ๊อฟฟิต เเล้ว ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

อยากเจอคนร้ายใช่มะ บอกให้ก้ได้ ว่า........ ใต้ถุนศาลน่ะเพียบ อยากเจอคดีไหน บอกผู้คุมหน้าห้องได้เลยจร้า ... อี่ๆๆๆ เอาใจช่วยนะน้อง

อยากเจอคนร้ายใช่มะ บอกให้ก้ได้ ว่า........ ใต้ถุนศาลน่ะเพียบ อยากเจอคดีไหน บอกผู้คุมหน้าห้องได้เลยจร้า ... อี่ๆๆๆ เอาใจช่วยนะน้อง

:coolly-0010::coolly-0010:

ฆ่า มันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

โดนเมื่อไรไม่รู้เหมือนกัน แต่กลับมาบ้าน เมื่อวานเจอเข้า เย็....เป็ด ใครทำรถตรู :coolly-0029:

ไหนใครบอกว่าปีนี้เสื้อไม่ดุไง..เล่นงานเข้ากันซะตั้งแต่ต้นปีเลย

อย่าเลยคับพี่ "ผัก"กำลังงามเลย:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

555+ ได้ข่าวมาว่า ทีแปลงผัก เมล็ดหายไปมังแล้วอ่ะ :coolly-0010:

ไหนใครบอกว่าปีนี้เสื้อไม่ดุไง..เล่นงานเข้ากันซะตั้งแต่ต้นปีเลย

นั้นอ่ะจิ ดุจริงๆๆๆๆๆ:coolly-0011::coolly-0023:

555+ ได้ข่าวมาว่า ทีแปลงผัก เมล็ดหายไปมังแล้วอ่ะ :coolly-0010:

นั้นอ่ะจิ ดุจริงๆๆๆๆๆ:coolly-0011::coolly-0023:

เอ๊ะไอ้นี่นิ ยังไงวะเนี่ย.....

• กระทู้ ผู้เขียน
เอ
รถอ่ะ
ไม่ทำก็ขายเหอะๆ
จะเอาไปทำแดร็กอ่ะ คริคริ

:coolly-0029: เมื่อไรตัวแรงจะออกมาน้า...............

- ข้านปีแล้วนะ จะข้ามอีกปีรึป่าว

เอ
รถอ่ะ
ไม่ทำก็ขายเหอะๆ
จะเอาไปทำแดร็กอ่ะ คริคริ

ยังทิ้งไม่ได้หรอก 4 ล้อง่ะ เพืียงแค่กะลังมันอยู่กับ 2 ล้อ
อ่ะคับ...:coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015:

ปล.อะไหล่ของเก่าน่ะขายนะอยากได้อะไรถามนะเพราะเอาชุดเก่าออกหมดเลยคับ
ถ้ายังมีอันไหนเหลืออยู่จะบอก.

แก้ไขล่าสุด:
อยากได้เบาะ R32
อยากได้แผงประตู
ครับ พี่เอ