Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คงไม่ช้าไปที่จะขอกล่าวคำว่า

"สวัสดีปีใหม่ครับ"

..................

"สวัสดีปีใหม่ครับ"

อยากซื้อรถพี่เอ จะขายไหม

555555

เอาเข้าแล้ว ตาเอ ขายไหม

รถผมโดนชนอยู่ที่ คอนหวัน ก่อนถึงเเยกหนองบัว
เฮียหรั่ง เคลีย หน่อย ครับ

จะไปเคลียกะใครละท่าน แล้วเคลียกับคู่กรณีรึยังคับ

รถผมก็โดนทุบ กะจกหน้า อ่ะ :coolly-0011:

แม่งไม่รู้หมาตัวไหนมาทุบ รถจอดไว้ในบ้านโรงจอดรถด้วยนะ มันยังปีนมาทุบได้ รู้ตัวนะขอซักทีทุบหน้ามันคืน :coolly-0002: แจ้งตำรวจเรียบร้อยแล้ว ออ มีแก้วกาแฟด้วย มันแน่จริงๆๆๆ

จะไปเคลียกะใครละท่าน แล้วเคลียกับคู่กรณีรึยังคับ

รถผมก็โดนทุบ กะจกหน้า อ่ะ :coolly-0011:

แม่งไม่รู้หมาตัวไหนมาทุบ รถจอดไว้ในบ้านโรงจอดรถด้วยนะ มันยังปีนมาทุบได้ รู้ตัวนะขอซักทีทุบหน้ามันคืน :coolly-0002: แจ้งตำรวจเรียบร้อยแล้ว ออ มีแก้วกาแฟด้วย มันแน่จริงๆๆๆ

ของผมเคลียร์เรียบร้อยเเล้วครับ ท่าน

ว่าเเต่ว่าของท่าน โดน เมื่อรัย หรือ ?
เสียใจด้วย น่ะ ครับ........................
มีเเต่เรื่อง เน๊าะ พวกเราเนี่ยะ ...

แก้ไขล่าสุด:
ของผมเคลียร์เรียบร้อยเเล้วครับ ท่าน

ว่าเเต่ว่าของท่าน โดน เมื่อรัย หรือ ?
เสียใจด้วย น่ะ ครับ........................
มีเเต่เรื่อง เน๊าะ พวกเราเนี่ยะ ...

โดนเมื่อไรไม่รู้เหมือนกัน แต่กลับมาบ้าน เมื่อวานเจอเข้า เย็....เป็ด ใครทำรถตรู :coolly-0029:

โดนเมื่อไรไม่รู้เหมือนกัน แต่กลับมาบ้าน เมื่อวานเจอเข้า เย็....เป็ด ใครทำรถตรู :coolly-0029:

ฆ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา......................มัน.....................................

โดนหน้าบ้านเลยหรอ................:coolly-0011::coolly-0011: แล้ว รู้ไหมใคร

ไว้คุยกัน เตรียมขัดลำกล้องไว้แล้ว

• กระทู้ ผู้เขียน
สงสัยจะไปขโมยกล่อง 20 มั๊ง ตาโจ้รึเปล่าเนี่ย???

หวัดดีตอนเช้า ครับ Cef@Nakhonsawan

เช้าแล้วไปไหนกันหมด

เเวะมาเยี่ยมคับ

:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

ฝนตกวุ้ย...... ฝนตกถนนลื่น ขับรถก้ดริ๊ฟเข้าเลยนะพี่น้อง 555 ทำให้มันไหลก่อนจะลื่น 555....

ฝนตกวุ้ย...... ฝนตกถนนลื่น ขับรถก้ดริ๊ฟเข้าเลยนะพี่น้อง 555 ทำให้มันไหลก่อนจะลื่น 555....

เเสดงว่า ขาดดคุณสมบัติบางประการมั้งครับยังไม่เต็มสูตร มั้งครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
จับคนร้ายได้หรือยังอ่ะ