Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โทรมาสองวันแล้วครับ ท่าน ไม่เคยรับเลย

555+

เครื่องที่น้าโทรไม่ได้เอาติดตัวอ่ะวางไว้

เด่วพรุ่งนี้ผมโทรหา:coolly-0023:

ต้องการชุดแต่งอะไรก็ได้ 1ชุด
ต้องการแผงประตู 4 บาน
ต้องการชุดปัดน้ำฝนครับ
ใครมีบ้าง
พี่เอขายไหม

มีแก้มไฟเบอร์น่ะเอาป่ะ (ของใหม่เลยนะ)
แผงปรระตูุเดี๋ยวคิดอีกที
ที่เหลือก็มีกันชน 2 อีกอัน

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีแก้มไฟเบอร์น่ะเอาป่ะ (ของใหม่เลยนะ)
แผงปรระตูุเดี๋ยวคิดอีกที
ที่เหลือก็มีกันชน 2 อีกอัน

แผงประตูเท่าไร
กันชนอ่ะ ของอะไร ราคาเท่าไร
ว่าแต่กันชนอ่ะ มันไม่แตกหรอครับ คริคริ

แผงประตูเท่าไร
กันชนอ่ะ ของอะไร ราคาเท่าไร
ว่าแต่กันชนอ่ะ มันไม่แตกหรอครับ คริคริ

กันชนมีของ TBO 1 (มีแตกนะแต่น่าจะซ่อมได้)
อีกอันเป็นของ B-WAVE
ส่วนแผงประตูเดี๋ยวดูอีกทีคับ
ไงแล้วเดี๋ยวผมโทรหาดีกว่า พี่ต่อ..

สวัสดีมิตรรักแฟนเพลงทุกท่าน

หาชุดปัดน้ำฝนด้วยยยย คน ...

:coolly-0022:

ล่วงแล้ว....:coolly-0012:

+++++++++++++++++

:coolly-0010:

นอนๆๆๆๆๆ:coolly-0032:

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่โจ้เรางานเข้าล่ะ
โบ 25 ใบขาดอยู่ในท่อไอเสียเลย ใครมีโบขายโทรเลยครับ