Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อีกวันเด๋วเท่านั้น อึบๆๆๆๆๆๆๆ

ไปไหม ไปกันป่าว

รถไม่พร้อม ตังไม่พร้อม พร้อมแต่ ใจ อิอิ

น้าโจ้ ไปป่าวอ่ะน้า ออกเช้าซะ 7โมง เป้นไง

ขอบคุณมากนะครับพี่หรั่งที่วันนั้นไปซ่อมรถให้ที่บิ๊กซีครับ

ขอบคุณมากนะครับพี่หรั่งที่วันนั้นไปซ่อมรถให้ที่บิ๊กซีครับ

ไม่เป็นไร คับ นิดหน่อยช่วยเหลือได้ก็ช่วยกันไป

คนรักรถเหมือนกัน:coolly-0003:

กลับมาก็:coolly-0025:มานั่งคุย มาทำความรู้จักเห็นน่าเห็นตากันมังก็ได้นะน้อง

เช้าแว จ้า ทำงานต่อไปนะคับ

ไปไหนกันหมดเอย

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่หรั่งใจดีอยู่แล้วครับ

วันหยุดหลายวันไปเที่ยวไหนกันรึป่าว

มาราย งานตัว ละ อิอิ
ว่างเจอกัน

ปล. ไอ้หรั่ง วันนั้นรถไครอะที่โทรมาถาม เดี๋ยวกลับไปเช็กบินทีเดียว ฮะๆ

มาราย งานตัว ละ อิอิ
ว่างเจอกัน
ปล. ไอ้หรั่ง วันนั้นรถไครอะที่โทรมาถาม เดี๋ยวกลับไปเช็กบินทีเดียว ฮะๆ

รถไอ้น้อง ข้างบนอ่ะ 555+

ก่อนออกเดินทางโทรบอกก่อนนะจะได้รอเมาพร้อมกัน อิอิอิ

เงียบกันหมดเลย..หารถกันได้ครบหมดยัง
จะได้มี้ตติ้งกันอีกซะที.......5555555+

เงียบกันหมดเลย..หารถกันได้ครบหมดยัง
จะได้มี้ตติ้งกันอีกซะที.......5555555+

สงสัยอีกนานว่ะน้า .........555+

ดูท่าแล้วได้มิตติ้งปีใหม่แน่ๆๆๆ:coolly-0029:

เชิญชวนพี่น้อง cefiro-thailand
สังสรรค์ร่วมกันกับ cefiroโซนkoratและใกล้เคียง ในวันเสาร์ที่ 7 พ.ย. 52 (ครบรอบ 1 ปี)
สถานที่ ร้าน สวนอาหารวังฟ้า ( มิตรภาพซอย 4 เยื้องๆศูนย์เชฟโลเรตและโลตัสโคราช )

ได้รถแล้วครับ555555555

25 โบ ไปทำสีแล้วเด้อ ตกลงใช้เองครับ คริคริ

เสร็จแล้วขอชม...ด้วยนะคับ

แล้วถ้าผมบ้านเกิดอยู่คอนหวันอ่ะ แต่มาทำงานที่ นราธิวาสอ่ะ จาเข้าคลับดั้ยมั้ยอ่ะครับ!!

เชิญชวนพี่น้อง cefiro-thailand
สังสรรค์ร่วมกันกับ cefiroโซนkoratและใกล้เคียง ในวันเสาร์ที่ 7 พ.ย. 52 (ครบรอบ 1 ปี)
สถานที่ ร้าน สวนอาหารวังฟ้า ( มิตรภาพซอย 4 เยื้องๆศูนย์เชฟโลเรตและโลตัสโคราช )

คับยินดีด้วยคับ ถ้าว่างรึผ่านไป จะแวะหานะคับ

25 โบ ไปทำสีแล้วเด้อ ตกลงใช้เองครับ คริคริ

คันไหนอ่ะน้า ใช่คันใหม่ที่น้าต่อบอกป่าว

เสร็จแล้วขอชม...ด้วยนะคับ

เมื่อไรกันดีเรา ..คริคริ

แล้วถ้าผมบ้านเกิดอยู่คอนหวันอ่ะ แต่มาทำงานที่ นราธิวาสอ่ะ จาเข้าคลับดั้ยมั้ยอ่ะครับ!!

ได้คับ ยินดีต้อนรับคับ ระยะทาง มิใช่ปัญหาคับ

เข้ามาพูดคุยกันกันมังนะคับ ว่าแต่ไปทำงานไกลจังแล้วแบบนี้ได้กลับมา คอนหวันมังป่าวคับ