Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
มาแล้วครับ........

เป็นงัยกันบ้างคับ...ไม่ได้เมากันนานแล้ว
ยังงัยดีคร้าบบบบบบบบบบบ

ยังไงดีละ ว่างกันเมื่อไร

ทำงานตั้งแต่.เช้า..แล้วครับ..:coolly-0003:
แล้วแถวบ้านทำอะไรกันอยู่ครับ.มีนัดเมากันบ้างเปล่า..
:coolly-0010:

ยังไม่มีนัดไปเมาที่ไหนกันเลยคับ

มีแต่เมาคนเด๋ว ......:coolly-0010:

up..............

เสาร์นี้ไปกันป่าวจ๊ะ

:coolly-0020: ไปไหนกันหมดฟ่ะ

มาแล้วครับ........

เงียบ ง้าว เจงๆ:coolly-0041:

เป็นงัยกันบ้างคับ...ไม่ได้เมากันนานแล้ว
ยังงัยดีคร้าบบบบบบบบบบบ

เข้ามา รายงานตัวกันซะดีๆๆๆๆ ว่างวันไหน

เสาร์นี้มีใครสนใจไปมังป่าวคับ :coolly-0034:

เสาร์นี้ว่าง ครับ .................. 1คนและ คนอื่นๆ ว่างกันไหมครับ

อัพ.................

สมาชิกใหม่ รถยังไม่เสร็จ จะไปด้วยได้ไหม อี่ๆๆๆ:coolly-0046:

ยังไม่รู้เลยคับ....มีใครไปมั่ง

สมาชิกใหม่ รถยังไม่เสร็จ จะไปด้วยได้ไหม อี่ๆๆๆ:coolly-0046:

ยังไม่รู้เลยคับ....มีใครไปมั่ง

จัดไปดิพี่ สนใจป่าว เอ.......พี่ก็ไปอยู่แล้วนิหว่า

อ้าวที่เหลือว่าไงกันมังคับ :coolly-0034:

ยินดีต้อนรับพี่โมครับ

น้องเข้ามาวนะ อย่ามาว่าเขา จิ ...................... อิอิ อิ

วันเสาร์มีใครไป เทพนคร ป่าวคับ จะได้ไปด้วยกัน

ควอเตอร์ไมล์ เสาร์ 17 ต.ค.นี้ ระดมพล ปลุกแรงม้ากันหน่อยครับ เริ่มตั้งแต่ 08.30 น.เป็นต้นไป
ที่เทพนคร
https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=348860
<!-- / message --><!-- sig -->

ไปได้ก็ไปกันนะคับ
ไปร่วม ไปลองรถกันหน่อยคับ

สนใจโทรถามกันนะ