Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผ่านมา มีอะไรให้ช่วยเหลือก็บอกได้นะคับ

ได้ ครับ พี่ ....

ขอบ คุณ ล่วง หน้า เเร่ะ กัน ครับ

มาอัพ มาดัน ก่อนเข้านอน

พรุ่งนี้เดินทางไปประชุม เชียงใหม่จ้าว

• กระทู้ ผู้เขียน
อิจฉาอ่ะ อยากไปเชียงใหม่

ผมก็ประชุมอยู่พิดโลกคับ
เมื่อรัยจะว่างพร้อมกันซะที

ผมก็ประชุมอยู่พิดโลกคับ
เมื่อรัยจะว่างพร้อมกันซะที

วันอาทิตย์นี้ว่าไงท่าน

นั่งดืมชิวๆๆๆ ดูทีมเทพ หงษแดงเตะด้วย ออิอิอิ จะล้มเชลซีซะหน่อย :coolly-0010::coolly-0028:

วันอาทิตย์นี้ว่าไงท่าน

นั่งดืมชิวๆๆๆ ดูทีมเทพ หงษแดงเตะด้วย ออิอิอิ จะล้มเชลซีซะหน่อย :coolly-0010::coolly-0028:
ไปเยือนเค้านี่ ขอแค่เสมอก็โอแระ.. อิอิ :coolly-0044:

เเวะ มา ดู ความ เคลื่อน ไหว..........

ไปเยือนเค้านี่ ขอแค่เสมอก็โอแระ.. อิอิ :coolly-0044:

เสมอ ไม่เอาดิน้า ชนะเท่านั้นที่เราต้องการ ...:coolly-0010:

ปล. ถึงบ้าน คอนหวันแล้วจ้า :coolly-0032:

เช้าวันจันทร์ ทำงานกันต่อไป

ส่วนเรา นอนต่อ อิอิ

แวะมายินดีกับโมล่วงหน้าจ้า...
ฝากรถด้วยเน้อ.............

แวะมายินดีกับโมล่วงหน้าจ้า...
ฝากรถด้วยเน้อ.............

อ้าวรถ น้าชิต นี้เองหรอคับ

ไม่ต้องห่วงรถคับจะ เลี้ยงดูให้ยังดีเลย

ตอนนี้รู้สึกว่าจะพาไปอาบน้ำแต่งตัวใหม่อยู่นะคับน้า

เสร้จแล้วจะเอามาให้ชมคับ ขานั้นวางแผนทำหล่อไว้เยอะ

5555 ยินดีด้วยจ้า:coolly-0033:

เงียบ ง้าว เจงๆ:coolly-0041:

ดีจ้า เช้าแล้วช่วงนี้เงียบจังไปไหนกันหมดหว่า

ยังอยู่นะ ....................................................ตกแล้วเห้ยดูแลบ้านด้วยท่านประทาน:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0031: เห้อ..................

อ้าว ดันๆๆๆ ตอนดึก

อ่ะ เช้าแล้วๆๆๆๆๆๆๆ

ทำงานๆๆๆๆๆ

อ่ะ เช้าแล้วๆๆๆๆๆๆๆ

ทำงานๆๆๆๆๆ
ทำงานตั้งแต่.เช้า..แล้วครับ..:coolly-0003:
แล้วแถวบ้านทำอะไรกันอยู่ครับ.มีนัดเมากันบ้างเปล่า..:coolly-0010:

โย่ว................. ทำงานแต่เช้าเลยน้า:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:
ขยันจริง ๆ เลย:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เป็นงัยกันบ้างคับ...ไม่ได้เมากันนานแล้ว
ยังงัยดีคร้าบบบบบบบบบบบ