Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีตอนเช้าจ้าทุกท่าน ก่อนทำงาน หุหุ

ไปดีฟ่าฟิววววววววววว

ว่างกันอีกเมื่อไรค๊าบบบบบบบบบบบ

คิดถึงงงงงงงงงง

.............

ว่างทุกวันแต่เงินม่ะมี ........................................ เศร้า...จัง

สวัสดีคับ ชื่อมุ้ย นะคับน้องใหม่คับมีไรแนะนำด้วยนะคับ อยู่ชัยนาทอ่ะคับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะคับ

ปล.ตังว่ากันเป็นกรณีไป อิอิ

ออ.ผมพึ่งเข้ามาครั้งแรก แต่ได้รหัสแล้วนะคับ ไอ้น้องหรั่ง คอนหวันจัดให้ a311001
<!-- / message -->

ยินดีคับ....ผมโจ้A31990

ว่าแต่ติ้กเกอร์ Cef_Khonwan เสร็จยังคับ

ว่างทุกวันแต่เงินม่ะมี ........................................ เศร้า...จัง

แหมมมมมมมมมม :coolly-0004:เอาตังไปเลี้ยง ญ หมดอ่ะดิ

............. :coolly-0046:ทำงานไม่มีตังได้ไงฟ่ะ :coolly-0004:โกหก:coolly-0026::coolly-0026:

สวัสดีคับ ชื่อมุ้ย นะคับน้องใหม่คับมีไรแนะนำด้วยนะคับ อยู่ชัยนาทอ่ะคับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะคับ

ปล.ตังว่ากันเป็นกรณีไป อิอิ

ออ.ผมพึ่งเข้ามาครั้งแรก แต่ได้รหัสแล้วนะคับ ไอ้น้องหรั่ง คอนหวันจัดให้ a311001
<!-- / message --]

:coolly-0001: มาได้แล้วรึน้า ว่างๆๆมาคอนหวันหา สาวๆๆ เรียกมังนะ :coolly-0004:ไม่เรียกเห็นรถนะ:coolly-0035:

5555+

• กระทู้ ผู้เขียน
สติ๊กเกอร์ว่าไงครับ

ว่าแต่ติ้กเกอร์ Cef_Khonwan เสร็จยังคับ

:coolly-0046: เรียบร้อยแล้วคับ พึ่งได้มาวันนี้เด่วพรุ่งนี้เอาไปให้ ตาต่อดูก่อนคับ:coolly-0010: แต่ตัดมาหมดแล้ว ..แล้วจะให้ดูไหมว่ะเรา:coolly-0028::coolly-0028:

หน้าบอดร์คับคุยกันไปเลย
อิอิ

คนละเท่าไรครับ
เดี๋ยวทุบออมสินไปเลย

:coolly-0012::coolly-0043::coolly-0011::coolly-0010::coolly-0031::coolly-0032:

+++++++++++++++++++++++

เมากันไหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆออิอิ

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เหนื่อยยยยยยยยยยยยยยยย

30 หน้าล่ะ

สงสัยมีประชุมคร้าบบบบบบ.....สินเดือนพอดี
:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

ง่วงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

อ้าวรวมกันวันไหนบอกมังนะ ว่างจะไปร่วมด้วย 1ลำ คับ

เงียบกันจังเลย

ไปไหนกันหมดเอยยยยยยย