Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
โจ้หายไปไหนอ่ะ

sเงียบ กันจัง เลย..................

เอ......หายไปไหนกันหมดหว่า

ศุกร์นี้ ว่างกันไหม ....คับบบบบ

ยังอยู่คับ.......ว่างๆเจอกัน(เอาซะเมานึงแล้วกัน):coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

แล้วเจอกัน

แต่ศุกร์นี้ไม่อยู่นะไปภาคอีสานอ่ะ ขอเป้นอาทิตย์หน้านะ วันเวลานัดมาแล้วกัน .....อิอิ

ไปละคับ ออกเดินทาง :coolly-0034::coolly-0022:

ถึงแล้ว เมื่อคืน ตอนนี้อยู่ร้อยเอ็ด

เช้านี้เดินทางทำงานต่อกันไป เหอะๆๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
ถึงแล้ว เมื่อคืน ตอนนี้อยู่ร้อยเอ็ด

เช้านี้เดินทางทำงานต่อกันไป เหอะๆๆๆๆ
กิจเค้าก็อยู่อีสานนน่ะ น่าจะอุบลละมั๊ง คริคริ
เพื่อนหรั่งร้านตรงหน้าผามามัดจำ cef ดำแล้วนะครับ

กิจเค้าก็อยู่อีสานนน่ะ น่าจะอุบลละมั๊ง คริคริ
เพื่อนหรั่งร้านตรงหน้าผามามัดจำ cef ดำแล้วนะครับ

:coolly-0044::coolly-0044: เพิ่มมาอีกหนึ่ง ลำ อิอิ

แวะมาทักทายอ่ะ +++++งานยุ้งฉิบเป้งเลยอ่ะ เดวเข้ามาทักใหม่ล่ะกานนะ

:coolly-0044:555555555

วันหยุดเงียบกิ๊บเลยวุ้ยยยยยยยยยยย

มาแล้วยังดีกว่าไม่มา.........

เออ ว่ะ นานๆๆเข้ามาก้ยังดี

ว่าแต่รถเอง เมื่อไรจะออกมาว่ะ นานชิบ

++++++++++++

เงียบๆๆๆจริงๆๆเลย

แวะมาทักทายอ่ะ +++++งานยุ้งฉิบเป้งเลยอ่ะ เดวเข้ามาทักใหม่ล่ะกานนะ

:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

ไม่ต้องมาอ้าเลย:coolly-0019::coolly-0019:

มาแล้วคับ.........งานเยอะมากเลยคร้าบบบบบบ
:coolly-0007::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0007:

ว่างกันอีกเมื่อไรค๊าบบบบบบบบบบบ

คิดถึงงงงงงงงงง

.............