Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีโอกาสจะไปเยือน แบบถล่มเลย..

เอาอะไหล่เจ๊งๆติดมาด้วยนะป๋าเผื่อจะแปลง NV เป็น cefiro กะเค้ามั่ง
จะได้มี cefiro 2 คัน ...:coolly-0044:

ปล.นครสวรรค์เด็กเยอะนะป๋าเด็กอนุบาลน่ะ 555+ (ล้อเล่น)

กะลังรอปีกข้างขวาอยู่
กะเครื่องเจ๊ทอีก 2 ตัว กะลังสั่งมา เดี๋ยวก็จะบินแล้ว
ขี้เกียจวิ่งบนถนนว่ะรถมันเยอะ 555+

ปล.อีกไม่นานหรอกเพื่อน ช้าๆได้พร้าเล่มงามนะเว้ยยยยย:coolly-0010:

มันจะนานเกินไปไหม..:coolly-0028::coolly-0028:

เงียบ จิงวุ้ยยยยยยยยยยยย

กองอยู่เต็มบ้านเลยขายนะไม่ได้ให้ฟรี...:coolly-0003:
สนมั้ยหล่ะ

สนไหมนะ สนใจอยู่นะ รอเงินแปป เด๋วจะไปอุดหนุนละกาน

:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

:coolly-0046: เด่วน้องจะเตรียมทีหลับทีนอนไว้ให้คับ..:coolly-0033:

ขอบคุณทุกท่าน แหมยังไม่ได้ไปก็รู้สึกได้ถึงความอบอุ่นเชียว และถ้าไปก็คงไปกันทั้งครอบครัว เพราะพี่เป็นคนรักครอบครัวครับ ที่หลับที่นอนก็ไม่ต้องยุ่งยาก ขอแค่จองให้เผื่อห้องเต็มเท่านั้นก็พอครับ

ขอบคุณทุกท่าน แหมยังไม่ได้ไปก็รู้สึกได้ถึงความอบอุ่นเชียว และถ้าไปก็คงไปกันทั้งครอบครัว เพราะพี่เป็นคนรักครอบครัวครับ ที่หลับที่นอนก็ไม่ต้องยุ่งยาก ขอแค่จองให้เผื่อห้องเต็มเท่านั้นก็พอครับ

แบบไหนบอกน้องนะเด่วน้องจัดให้ :coolly-0033:

นอนนนนนนนนนนนนนนนม

• กระทู้ ผู้เขียน
อืม............

5555555555

หวัดดีเช้านี้ ...

หวัดดีครับทุกคน

ไปเมื่อไหร่บอกด้วยนะคับ.. :coolly-0044::coolly-0009:

:coolly-0030::coolly-0030:

สวัสดีวันหยุดดดดดดดดดดด

ไปไหนกันดีเอยยยยยยยยยย

สวัสดีวันหยุดดดดดดดดดดด

ไปไหนกันดีเอยยยยยยยยยย
คนไปไหนก่นหมดหว่า:coolly-0043:
เงียบเชียวนะ:coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002:
นัดกันวันนี้ม่ะช่ายหรอ :coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023: