ครั้งแรกกับการไป meeting

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31640
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูปโคตรเก่าเลยเจ๊

รูปตอนนั้น พี่โต ยังดู โฉด ชั่ว ซกมก สกปรก หื่นกาม อยู่เลย

ไม่เหมือนตอนนี้ เพิ่มกลัวเมียมาอีกอัน อย่างอื่นอยุ่ครบ

ก๊ากกกกกกกกกกกกกก

จริงมาก ถึงที่ซู๊ดดด

ผู้ชายรักเมีย บูชาเมีย เกรงใจเมีย

มักประสบความสำเร็จในชีวิตครับพี่น้อง

เชื่อผมเถ้อออออ :sweat:

งี้แม่งงงง น้ากิ๊ฟ ก๊อกแก๊ก ผมคงได้เป็นนายกฯในไม่ช้า

ก๊ากกกกกกกกกกกกก :biggrin:

อ้าว น้องชาย เราเจอกันแล้วที่ปั๊มแก๊ส แถว พระราม 9 ไง พี่ไม่ได้ไปมิตติ้ง ว่ะ ไง ฝากโดนรับน้อง ด้วยนะ 5555

• กระทู้ ผู้เขียน
จำได้แระพี่ อิอิ

อย่าลืม พก ถุง....ด้วยนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
ถุงไรพี่ ........................... ไม่เคลียร์ครับ ๆ ๆ

ถุงเท้าเตะบอล ........

ถุงมือโกล์ .....................

ถุงใส่กับข้าวเหลือ ๆ กลับไปกินที่บ้าน....................

ถุงยัยอนามาง .................

หรือถูกทุกข้อ............

ส่อว่าน้องต่อจะลืมพกใช่ไม๊

ก้ากกกกกกกกก ถุ้ยยยย ครับพี่กอล์ฟ
ออกเดินทางยังเนี้ย
เห็นว่าไม่มีรถไปงานมิตติ้ง
เดี๋ยวจะไปไม่ทันนะเอิ๊กๆ:biggrin:

ก้ากกกกกกกกก ถุ้ยยยย ครับพี่กอล์ฟ
ออกเดินทางยังเนี้ย
เห็นว่าไม่มีรถไปงานมิตติ้ง
เดี๋ยวจะไปไม่ทันนะเอิ๊กๆ:biggrin:
กร๊ากกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆ........:biggrin:

โดนปายเตมๆนะน้ากอล์ฟ....555555555.....:biggrin:

เห็นมีทุกงาน
ใครพกถุง............มา
ได้ของรางวัลทุกงาน

ว่าแต่กล้าออกมาใช้ว๋ เปล่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม