ครั้งแรกกับการไป meeting

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31640
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่รู้จักใคร..ก็ถามหาคนชื่ออ๊อด โลมาขี้เมา ได้เรยคับ
รับรองความเป็นกันเอง..หนุกหนานๆ..เมานิดๆ..แต่มันส์นานนนนนน..... :wink: :biggrin:

รับประกันคุณภาพความเมาเลยล่ะคนเนี้ย....555

ทุกคนที่อยู่ที่นี่ก็ล้วนแต่มีครั้งแรกกันทั้งนั้นครับ

แล้วก็มักจะมีครั้งต่อไปตามมา

เชิญครับด้วยความยินดี

เดี๋ยวจะเชิญสมาชิกขึ้นเวทีสัมภาษณ์รายบุคคลทุกคนครับ

:biggrin: ใช่ครับ...แล้วจาประทับใจ ถ้าให้นังเหม่ง ทำหน้าที่พิธีกร

ไฟล์แนบ

30.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 124
    28.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 127
    22.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122
  • กระทู้ ผู้เขียน
ครั้งแรกเหมือนกันเลย

ไม่ค่อยรู้จักใคร หวังว่าคงเจอเพื่อนใหม่ครับ

คงมิได้ไปร่วมด้วย ขอให้สนุกสนานกันนะพี่น้อง

งั้ยหนูจะไปให้ได้วันสี่ปีละกัลนะ

อยากไปอะ..แต่ผมไม่ค่อยดื่มสุราแล้วก็
ไม่ค่อยรู้จักใครเลยอะค้าบ...ตื่นเต้ลลลล

อยากไปอะ..แต่ผมไม่ค่อยดื่มสุราแล้วก็
ไม่ค่อยรู้จักใครเลยอะค้าบ...ตื่นเต้ลลลล
:redface: สุราไม่ดื่มอ่ะดีแล้ว...มีผู้ชายให้เลือก ดะ ด่ะ ดูดดดด แยะเลยหว่ะบิ๊ก....แล้วจาไม่เหงาอีกต่อไป:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ความรู้สึก ของผม ก็น่าจะปามาน นั้น...ละครับ:augenrollen:

รูปโคตรเก่าเลยเจ๊

รูปตอนนั้น พี่โต ยังดู โฉด ชั่ว ซกมก สกปรก หื่นกาม อยู่เลย

ไม่เหมือนตอนนี้ เพิ่มกลัวเมียมาอีกอัน อย่างอื่นอยุ่ครบ

ก๊ากกกกกกกกกกกกกก

พี่น้องค๊าบ...
ภาพมันฟ้องค๊าบ....
กระเทยในตำนานค๊าบ...5555

ไฟล์แนบ

72.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 115
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
โหด ๆ กันท้างน้าน เด๋วกด เด๋วโบก เด๋วแทง ครั่ก ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม