Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

Meeting บางแสน เดือนพฤษภาคม 50

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทยอย ส่งมาเลย ที่ E mail ผม แหละ ต้อง ใช้เวลา ทำ อีก

ใหนจะต้องทำไตเติ้ล ว่าใคร ชื่ออะไร ใช้เครื่อง ตัวใหน

รหัสอะไร หรือ ไม่มีรหัส มีเมีย กี่ คน เป็น เกย์ หรือเปล่า

55555555555 ............... ตรู จะบ้า ....................เบื่อความวุ่นวาย จริงโว้ยยยยยย

เสาร์นี้เอาไปให้ครับ

น้าปุ๊เอาตั๊มไดร้...มาเซฟจากเครื่องผมดีก่าครับ

มาแอบดู:boss: พี่พี่จ้ะ

.....มาเปงกำลังจายยยยยยยยยยยยยยยย ครับน้า......พรุ่งนี้ไปเที่ยวบางแสนอะ....

ทยอย ส่งมาเลย ที่ E mail ผม แหละ ต้อง ใช้เวลา ทำ อีก

ใหนจะต้องทำไตเติ้ล ว่าใคร ชื่ออะไร ใช้เครื่อง ตัวใหน

รหัสอะไร หรือ ไม่มีรหัส มีเมีย กี่ คน เป็น เกย์ หรือเปล่า

55555555555 ............... ตรู จะบ้า ....................เบื่อความวุ่นวาย
จริงโว้ยยยยยย
555555 อุ๊ยๆๆ:eeek:.....โรคคงแก่กำเริบ:smile:จู้จี้ขี้บ่น แต่ก็ต้องทำ
เพิ่อ.
.....น้อง...น้อง:biggrin:

555555 อุ๊ยๆๆ:eeek:.....โรคคงแก่กำเริบ:smile:จู้จี้ขี้บ่น แต่ก็ต้องทำ
เพิ่อ......น้อง...น้อง:biggrin:

ครับ...................................................จะเอาไปทำบ้างมั้ย ล่ะ

55555555555 ............... ตรู จะบ้า ....................เบื่อความวุ่นวาย จริงโว้ยยยยยย

ใจร่มๆ อย่าเพิ่งเบื่อนะ ช่วยกันก่อน (ทั้งที่พ๋มก้อเริ่มที่จะเบื่อเหมียลกัล)
แล้วนี่ก็ใกล้แระ เมื่อสรุปวันกะสถานที่ได้แล้วช่วยแจ้งคณะทำงานชมรมใน Staff zone ให้ทราบด้วยครับเพื่อจะได้ประชาสัมพันธ์และประมาณการผู้ที่คาดว่าจะเดินทางไปร่วมงานได้ใกล้เคียง ขอบคุณครับ...

...................................

ฮือ.ๆๆ....น้า ไปบ่ได้อะติดงานอีกแล้ว............แต่ไม่แน่อาจแวบ ๆ ไปนิด 1 อะ
คงไม่ได้ถ่ายภาพงานให้...ยังไงหากล้องสำรองด้วยเด้อ.....

คร๊าบบบบบบบบบ ...............เคลียร์............

งานที่ได้รับเรียบร้อยคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

งานที่ได้รับเรียบร้อยคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

ได้ สคริป งาน แล้วใช่ ปะ ฝากกระจาย ให้สมาชิกแต่ละคนด้วย เน้อ .......

ฮ่ะ..ฮ่ะ เทสสสสสครับ

วันงานเราต้องไปเตรียมตัวกันตั้งแต่กี่โมงอ่ะคับ

ใกล้ถึงวันงานเข้ามาแล้วคับ :biggrin: เป็นกำลังใจให้พี่พี่บางแสนที่คอยเตรียมงานและสถานที่พักไว้ ณ ที่นี้ด้วยน่ะคับผม

น้าปุ๊ก...สู้... ยังไงยังมีผมนา

แวะมาทักทายครับ พรุ่งนี้เจอกันครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม