ครั้งแรกกับการไป meeting

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31640
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31640

บอลคุงครับพี่น้อง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อ่า..............จะโดนไรบ้าง:sweat:

อ่า................ไม่รู้จักใครจะทำยังไง:verwirrt:

อ่า.........................ไปแล้วจะเคว้งไม๊:go:

อ่า...............................กลัวสุด จะโดนแทงหลังป่าว:wink:

อ่า..................................... แนะนะหน่อยครับ กลัวไปแล้วเก้อ:verrckt:

งี้แหละคับ...

ครั้งแรก...

เจ็บแปบเดียว...

อ่า..............จะโดนไรบ้าง:sweat:

อ่า................ไม่รู้จักใครจะทำยังไง:verwirrt:

อ่า.........................ไปแล้วจะเคว้งไม๊:go:

อ่า...............................กลัวสุด จะโดนแทงหลังป่าว:wink:

อ่า..................................... แนะนะหน่อยครับ กลัวไปแล้วเก้อ:verrckt:
ตอบเป็นข้อ ๆ
โดนอะไร คงไม่โดนไรมั๊ง ไม่ใช่รับน้องมหาลัย
ไม่รู้จักใคร ก้อทำความรู้จักซะดิคั๊บ เฟรนด์ลี่หน่อย อย่าปิดตัวเอง
เคว้งมั๊ย ไม่เคว้งหรอก แนะนำให้เกาะติดป้าจุ๊ซซี่ เจ้าภาพเอาไว้
แทงหลังเหรอ อันนี้ต้องถามไอเบียร์ เพราะมันโดนบ่อย
สุดท้ายก้อ ทำตัวให้สนุก อยู่ที่ไหนมันก้อสนุกครับ
มิตติ้งเซฟิโร่ทุกครั้ง สนุกทุกครั้ง
ไม่ง้าน ผมจะไปทุกครั้งในรอบ 3 ปีที่ผ่านมาเหรอคั๊บ

หรือจะเหมือนครั้งแรก ...ของชายหนุ่ม....อะจึ้ย ...
(หนุกหนาน แน่นนอน)

ขายเซพไปปีก่าแหล่ะ ตอนนี้ขี่ยาริสอยู่แต่ก็แรดไปมิตติ้งอยู่เรื่อยแต่เข้าเว็บทุกวัน
มิตรภาพมากมายครับไม่ต้องกลัว
เสาร์นี้ 16.30 ไปกะพวกผม (Cef_thon)ได้หนินัดกันที่ ปตท. ที่มี kfc ก่อนออกตลิ่งชันอะครับ
089-7742189

ขายเซพไปปีก่าแหล่ะ ตอนนี้ขี่ยาริสอยู่แต่ก็แรดไปมิตติ้งอยู่เรื่อยแต่เข้าเว็บทุกวัน
มิตรภาพมากมายครับไม่ต้องกลัว
เสาร์นี้ 16.30 ไปกะพวกผม (Cef_thon)ได้หนินัดกันที่ ปตท. ที่มี kfc ก่อนออกตลิ่งชันอะครับ
089-7742189

หุหุหุ เด๋วติดต่อไปน้าพี่ต่อ

ใส่ยีนส์มานะครับรัดเข็มขัดแน่นๆ ข้างในใส่บ๊อกเซ่อทับเกงในอีกตัว กันไว้ก่อนเผื่อโดน สมาชิก324มอมเหล้าเคลมสวาท
ไม่งั้นโดนมอมเหล้าเมาหลับไป
ตื่นมาตดดังเฮ่อ..ออ ไม่รู้ด้วยนะครับ 555

อยากให้ไปครับ...ครั้งแรกก็เสียวแบบนี้ล่ะ ส่วนตัวผมไป 3 ครั้ง แล้วครับ..(งานมอเตอร์โชว์ บางแสน ที่คลอง 5 ล่าสุด)...ทุกคนอัธยาศัยดีครับ...เข้าไปชนแก้วได้เรย...
....สนุกครับ...
.......ดีใจที่ได้อยู่ เซฟไทยยยยยยยยยยยย...

ใส่ยีนส์มานะครับรัดเข็มขัดแน่นๆ ข้างในใส่บ๊อกเซ่อทับเกงในอีกตัว กันไว้ก่อนเผื่อโดน สมาชิก324มอมเหล้าเคลมสวาท
ไม่งั้นโดนมอมเหล้าเมาหลับไป
ตื่นมาตดดังเฮ่อ..ออ ไม่รู้ด้วยนะครับ 555

น๊านนน รีดตัวคู่แข่ง ที่แท้จิงจะเก็บไว้ชิมเองช่ายยยม๊าอีเก้น..

น๊านนน รีดตัวคู่แข่ง ที่แท้จิงจะเก็บไว้ชิมเองช่ายยยม๊าอีเก้น..

ดูพี่แนนเข้าถึงจิตใจพี่เก้นดีจริงๆเลยนะคะ เหมือนกับคิดไว้เองเลย :rolleyes:

เจ็บนิสนึง แล้วความมันส์ก็ตามมา มั้ง

ไปมีตติ้ง หรือไปเล่น เข้กานเนี้ย ใจอยากจะไปมากๆ แต่มันไกลอ่ะ ยังไงๆ ก็ดีใจน่ะที่ได้มาอยู่กับพี่น้อง เซฟไทย

ไปมีตติ้ง หรือไปเล่น เข้กานเนี้ย ใจอยากจะไปมากๆ แต่มันไกลอ่ะ ยังไงๆ ก็ดีใจน่ะที่ได้มาอยู่กับพี่น้อง เซฟไทย
นั่งรถทัวร์มาดิคั๊บ เด๋วไปรับที่สายใต้
ลองซักครั้ง แร้วจะรู้

ไว้เจอกัน อาการนี้ฉัน ก็เคยเป็น อิอิ เมา

ไม่รู้จักใคร..ก็ถามหาคนชื่ออ๊อด โลมาขี้เมา ได้เรยคับ
รับรองความเป็นกันเอง..หนุกหนานๆ..เมานิดๆ..แต่มันส์นานนนนนน..... :wink: :biggrin:

ทุกคนที่อยู่ที่นี่ก็ล้วนแต่มีครั้งแรกกันทั้งนั้นครับ

แล้วก็มักจะมีครั้งต่อไปตามมา

เชิญครับด้วยความยินดี

เดี๋ยวจะเชิญสมาชิกขึ้นเวทีสัมภาษณ์รายบุคคลทุกคนครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม