แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมไม่รู้จักใครเลยครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย.........

พอดีผมอยู่ใกล้ๆแถวนั้นไปด้วยใด้ป่ะ......
ม่ายรู้จักใครเลยกลัวเขิลลลล...............

พอดีผมอยู่ใกล้ๆแถวนั้นไปด้วยใด้ป่ะ......
ม่ายรู้จักใครเลยกลัวเขิลลลล...............

ได้ครับพี่ พี่ชื่อไรอ่าครับ ผมชื่อฟัก ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ 55555555+

มาจิงๆนะอาจารโด ฮ่าๆๆๆ เอาแล้วๆๆๆ

ตกลงเอา เกะ ป่ะเนี่ย

จาได้ไปจอง

ไปซิ...ลูกศิษย์มากันทั้งที ถิ่นเราไม่ออกไปทนไหวรึ :coolly-0003:

พี่ครับไป ลง ชื่อ หน่อย จะได้แจงรายชื่อคนไปได้ครับว่ามีกี่คน

จะไปได้มั้ยน้องปุ๊กเอ๊ย รถเริ่มงอแงอีกแร๊ะ:coolly-0027:

ทางนี้ขอที - - ขอ2คับ 55+

ฟักไปด้วย มีคนมารับก็ไป ไม่มีก็ไม่ไป

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมไม่รู้จักใครเลยครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย.........

ฮ่าๆๆๆ ถ้าแบบอาจารโดไม่รุจักใคร แล้วปุ๊กล่ะ????
พี่โดก็พูดไป 555+ :coolly-0041:

พี่ปุ๊กเราพลาดแล้วแหละ 55+

พลาดไรหว่า งง

มาเลยค่ะ ไม่ต้องเขินหรอกค่ะ ตอนนี้ไม่รุจัก พอมาก็รุจักกันเองค่ะ

มาให้ได้นะค๊ะ

ไปซิ...ลูกศิษย์มากันทั้งที ถิ่นเราไม่ออกไปทนไหวรึ :coolly-0003:

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ เอากล้องมาด้วยนะค๊ะอาจารย์

จะไปได้มั้ยน้องปุ๊กเอ๊ย รถเริ่มงอแงอีกแร๊ะ:coolly-0027:

ที่ไปมิดกะน้องหมา มาเคลมไปแล้วหรอค๋ะ

มาไม่ได้ก็ม่ายเปนรายคร่า โอกาดหน้ายังมี

( ตอนแรกคิดว่าจะถึง8คนตามที่ร้านเค้ากำหนดมั๊ยหว่า แต่ตอนนี้กำลังคิดว่า ขอย้ายไปห้องใหญ่ดีกว่ามั๊ยหว่า เพราะห้องเล็กที่จองไป ขั้นต่ำ8คน สูงสุด15 แต่ห้องใหญ่ต่ำสุด15สูงสุด25คน เอาไงดีหว่า???)

ที่ไปแน่นอน ณ ตอนนี้

อาจารย์โด 2 , แชมป์กลาง 2 , ปุ๊ก , แฟร้ง , โฮม 2 , พี่จี๊ด , พี่แชมป์ (กลาง) , พี่พีท

มีใครอีกช่วยลงชื่อต่อหน่อยค่ะ อยากทราบยอดคร่าวๆนะค่ะ

ไปกันเยอะๆนะค๊ะ

แก้ไขล่าสุด:
มารับก็ไป ไม่มารับก็ม่ายปัย ชิ..

แวะไปย่างหมูกินหัวหินก็ได้ฟร๊ะ
เอิ๊กๆๆๆ

มารับก็ไป ไม่มารับก็ม่ายปัย ชิ..

แวะไปย่างหมูกินหัวหินก็ได้ฟร๊ะ

เอิ๊กๆๆๆ

ป๋าอะไม่ต้องเลย ขับรถมาเลย 55+

รู้จักร้าน แต่ไม่มีรถไป
ใครจะมารับตูฟร่ะ

พุ่งนี้แล้วนะค๊ะ

มาได้ตั้งแต่ 17.00 นะค๊ะ

เบอร์น้องปุ๊กมาไม่ถูกยังไงโทมาได้ค่ะ
089-4996032

รู้จักร้าน แต่ไม่มีรถไป
ใครจะมารับตูฟร่ะ

น้าออย ไปไหมอะ เด๊ว ให้ใครก็ได้ไปรับ โถๆๆ พี่ตูทำไมจะมาไม่ได้ น้าออย

ไม่แน่พี่จูชซี่มา ไม่แน่น่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม