แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่แบงค์ เมื่อวานโทรมาผมไปงานศพ ไม่ได้รับ

พี่แบงค์ เมื่อวานโทรมาผมไปงานศพ ไม่ได้รับ
พี่ไปรับเอ๋.......จะเอาติกเกอร์แก็งเด็กไปให้ไว้คราวหน้า......:coolly-0022:

55555555:coolly-0022:

คิดถึงทุกคนคัฟ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,867
ไม่อยากเอ่ยคำลา เพราะตัวก้ไม่ได้หายจากกันไปไหน จากไปแค่รถเท่านั้นเอง

• #5,868
ขอบคุณ4ปีเต็มๆพอดี สำหรับความรู้สึกดีๆ ความอบอุ่นที่ได้รับตั้งแต่ก้าวเข้ามาจนถึงวันที่กำลังจะเดินออกไป
ขอบคุณที่เป็นบ้านหลังที่2 เป็นพี่ชาย พี่สาว และน้องที่แสนดี
อาจมีเข้าใจผิด ผิดใจกันบ้าง ทำไม่ถูกใจกันบ้าง ดื้อบ้าง อะไรต่างๆใน4ปีที่ผ่านมา ที่อาจจะทำไป
เพราะความเป็นเด็ก รู้เท่าไม่ถึงกาล ก้อยากจะ "ขอโทษ"
ขอบคุณความช่วยเหลือ เวลาลำบากของพี่ๆทุกคนในทุกๆครั้ง และตลอดมา
รถจากไปแต่ใจ ยังอยู่ที่นี่ตลอดไปนะค๊ะ รักทุกคนเหมือนเดิม
สักวันเราจะเจอกันใหม่ เมื่อเงินในกระเป๋าพร้อม ขอน้องไปสร้างเนื้อสร้างตัวก่อน แล้วจะกลับมาค่ะ
ไม่เคยมีวันไหนที่เสียใจที่ได้มาอยู่ในครอบครัวนี้
ขอบคุณค่ะที่ดูแลปุ๊กกี้A31677 ลูกสาวตัวกลม PR.Cef-Thai คนนี้เป็นอย่างดี ตลอดมา

ปุ๊กกี้จะขายรถ.............

:coolly-0015: ชีวิตต้องเดินหน้าต่อไป สู้ๆนะปุ๊กกี้....จ๊วบๆ

สู้ๆนะน้องปุ๊กลุ๊ก:coolly-0039:

ฝนตกเพิ้งไปล้างมามะวาน

• #5,877
ขายเรียบร้อยแล้วนะค๊ะ ขอบคุณพี่ๆทุกคนค่ะ

ไม่ได้หายไปไหนจิงๆ ตอนนี้ก้ใช้เซฟวิ่งทำงาน มีหอยเป็นของตัวเองด้วย
แค่เปลี่ยนคันไปเรื่อยๆ กระโดดมาทำงานเต๊นรถแล้ว เบื่อสายใต้แบบเบาๆ ค่อยๆขยับออกมา
มีอะไรให้รับใช้บอกได้นะค๊ะ มีทั้งรถบ้าง รถแต่ง รถจดประกอบ เต๊นอยู่กาญจนาภิเษกค่ะ ก่อนถึงเดอะมอลบางแค
ชื่อเต๊น Love Used Car ค่ะ

อุ๊บ๊ะั!!! ร้ายจริงๆ งั้นแบบนี้ ก็เลิกงานไม่มืดดิ อะไร ยังไง ทำงาน เข้ากี่โมงเลิกกี่โมง หยุดวันไหน รายตัวดิ๊ 555 (เอ้ย ขับรถมีหอย ระวังนะเว๊ย อย่าวู้วาม..เดี๋ยวงามใส้นะวุ๊ย) ***ส่วนตอนนี้กำลังบ้า แนว super GT Sportsland Sugo สนใจป่ะ555 https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55051

แก้ไขล่าสุด:
  • #5,879
ตัดสติกเกอร์แนวๆ ติดแจ๊สให้หน่อยพี่ต้า

ให้พี่ต้าตัดสติกเกอร์cefiro-thailand ติดแจ๊สซะเลย เอาตัวใหญ่ๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม