แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,821
อ่่อ พี่ต้าอ่านแล้วงงๆมึนๆยาวๆดีเหลือเกิน 5555

จะบอกพี่ๆว่ามิตติ้งรามอินทรา ปุ๊กกี้มะได่ไปนะ
ไปดูคอนบีิ้ กับป้า ที่เมืองทอง
ขออภัยอย่าแรง พลาดหลายมิตติ้งแล้วเหลือเกิน
แก๊งเด็ก โลมาลำไหนจะไป ไปรวมกันร้านพี่ต้านะ กี่โมงคุยกับพี่ต้าเอานะ

แม่อยู่โรงบาล น้องปุ๊กเครียดอ่ะ
หมอแม่งยังไม่มาสักที
พยาบาลก้ช้า อะไรมันช้าไปหมด
อารมไม่ดีแล้วอ่ะ
ขอให้คุณแม่หายไวๆ นะครับ

อ่่อ พี่ต้าอ่านแล้วงงๆมึนๆยาวๆดีเหลือเกิน 5555

จะบอกพี่ๆว่ามิตติ้งรามอินทรา ปุ๊กกี้มะได่ไปนะ
ไปดูคอนบีิ้ กับป้า ที่เมืองทอง
ขออภัยอย่าแรง พลาดหลายมิตติ้งแล้วเหลือเกิน
แก๊งเด็ก โลมาลำไหนจะไป ไปรวมกันร้านพี่ต้านะ กี่โมงคุยกับพี่ต้าเอานะ
ติดรถไปด้วยได้ปะต้า จะซัดเหล้าให้หนักๆ ตุนไว้ช่วงเข้าพรรษา งดเหล้า

แม่อยู่โรงบาล น้องปุ๊กเครียดอ่ะ
หมอแม่งยังไม่มาสักที
พยาบาลก้ช้า อะไรมันช้าไปหมด
อารมไม่ดีแล้วอ่ะ

ปุ๊ก...แม่เป็นไร...หายยัง
ยังงัยก็ขอให้หายไวไวนะ

ปล.วันที่3พาลูกกะหลานไปตลาดน้ำฯ
แต่ไม่มีที่จอดรถเลยไม่ใด้แวะไปคุยเล่นด้วย

ติดรถไปด้วยได้ปะต้า จะซัดเหล้าให้หนักๆ ตุนไว้ช่วงเข้าพรรษา งดเหล้า
ถ้าพาสาวมาด้วยก็น่าให้ติดไปอยุ่หรอก(:coolly-0010:
(ไม่มีปัญหาพี่ เดี๋ยวไปด้วยกัน)

ปล.วันที่3พาลูกกะหลานไปตลาดน้ำฯ
แต่ไม่มีที่จอดรถเลยไม่ใด้แวะไปคุยเล่นด้วย
อด...เจอตัวพี่ตี๋เป็นๆๆๆเลย:coolly-0022:

อด...เจอตัวพี่ตี๋เป็นๆๆๆเลย:coolly-0022:

ก่อนหน้านี้ประมาน1เดือนงานเร่งมากกก
ไม่รู้จะเร่งอะไรนักหนามีเวลาแค่กลับไปเลือกตั้ง
แต่ตอนนี้ไม่เร่งแล้ว(เบิกงวดใด้แล้ว)
ตอนนี้เลยอยู่ช่วงสบายๆแต่ก็ทิ้งไปไหนไม่ใด้
ไว้สะดวกจริงๆค่อยเจอกัน แบงค์

ก่อนหน้านี้ประมาน1เดือนงานเร่งมากกก

ไม่รู้จะเร่งอะไรนักหนามีเวลาแค่กลับไปเลือกตั้ง
แต่ตอนนี้ไม่เร่งแล้ว(เบิกงวดใด้แล้ว)
ตอนนี้เลยอยู่ช่วงสบายๆแต่ก็ทิ้งไปไหนไม่ใด้

ไว้สะดวกจริงๆค่อยเจอกัน แบงค์
ครับผม...................:coolly-0022:

เอ่าพี่น้องค๊าบ

• #5,833
จนกรอบ เพลีย...
งดออกสื่อสักพัก

จนกรอบ เพลีย...
งดออกสื่อสักพัก
55555555555555555555555:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: ตังค์... แม้นบางครั้ง ตังค์เท่านั้น ที่จะทำให้เรายิ้มได้..ใช่ปะ ปรุ๊กกกกก...เออ เดี๋ยวถูกหวย ไป ชนกันหน่อย

• #5,835

คิดถึงพี่ตี๋ วงเหล้าเราขาดพี่ตี๋ไปเงียบไปเยอะเลย
แม่ดีขึ้นแล้วค่ะ กลับบ้านแล้ว
ตลาดน้ำคนเยอะเข้าลำบากมากเด๋วนี้
มากรุงเทพแล้วเจอกันค่ะ

55555555555555555555555:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: ตังค์... แม้นบางครั้ง ตังค์เท่านั้น ที่จะทำให้เรายิ้มได้..ใช่ปะ ปรุ๊กกกกก...เออ เดี๋ยวถูกหวย ไป ชนกันหน่อย

• #5,836
เล่นในไอโฟนมาช่างลำบากยากเย็น ใครว่างๆเอาโน๊ตบุคไปซ่อมให้หน่อย
ไม่ก้ซื้อให้ใหม่ เปนเปนพระคุณอย่างมาก 5555

>>>พี่ต้า ก้ซื้อหวยดิ จาได้ถูก เลี้ยงเหล้าปุ๊กด้วยถ้าถูกอ่ะ
จนกรอบมากช่วงเน้ รถก้รอซ่อมอยู่เนี่ย เซง!!!

• #5,837
อ่อ ทริปทะเลปีนี้ของเรา ว่ายังไงกัน
จะสิ้นปีอยู่แล้วนะ

ถุ้ยยยยส์ หายกรอบ+รถเส็ดซ่อมเสร็จ ค่อยมาแหลมเรื่อง ทริปไปทะเล 5555 ....ตาแบงค์กลมบ๊อกหายไปไหนวะ แล้วก็พี่จี๊ดฉายาหิ้วกระเป๋าเป้(บอกกี่ครั้งไม่ฟังเวลาไปนั่งกิน..กระเป๋าเป้เอาวางไว้ก่อน มายัดไว้ในพุงอยู่ได้55) วันไหน ว่างๆเข้ามาที ไปช่วยกันเลี้ยงเบียน้องมันหน่อย รันทดจริ๊งชีวิต คิดถึงทุกคนครับ

ยังอยู่ครับ.............ไปกินดื่มถิ่นตาจี๊ดกันดีไหม:coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม