แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ที่สำคัญ
คือ คันละ 500 บาท เท่านั้น
ลงได้ทุกรุ่น ตามกติกา

ไม่เห็นจะมีรุ่นให้ตรูลงเล่นเลย โอเพ่น na 4สูบ ทะมัยมันต้องจำกัดด้วยว่าขับหน้าหรือหลัง มันบ้าป่าว

ไม่มีรุ่นขับหลังให้ลง แล้วจะไปลงยังไง แล้วเครื่องตรู ไม่ใช่ลูกสูบ แล้วจะไปลงยังไง เฮอ ไม่เข้าใจ

แก๊งเด็ก ว่างๆ ขอนัดประชุมหน่อยนะ

เสาร์21 เจอกัน ร้านโนไอเดียครับ นำทีมโดยโอ๊ต ดริฟแครช..18.30 นเป็นต้นไป:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
ดีดี คร้า...แวะมาทักทาย พี่ น้อง แก็งเด็ก สบายดีกันทุกๆ คนนะคะ:coolly-0026:

ดีดี คร้า...แวะมาทักทาย พี่ น้อง แก็งเด็ก สบายดีกันทุกๆ คนนะคะ:coolly-0026:
แม๋ ซ่อนมีดไว้ข้างหลังซะด้วย...เสาร์นี้มาเจอตัวหน่อยนะเจ้...:coolly-0040:

ร้านอยู่ไหนบอกด้วยยยยยยยยคับต้า

แม๋ ซ่อนมีดไว้ข้างหลังซะด้วย...เสาร์นี้มาเจอตัวหน่อยนะเจ้...:coolly-0040:

ร้านอยู่แถวไหนคะ พี่ต้า....แต่ไม่มีรถไปอะคร้า..ถ้าเสร็จทัน จะแว๊บๆไปนะค่ะ

ร้านอยู่แถวไหนคะ พี่ต้า....แต่ไม่มีรถไปอะคร้า..ถ้าเสร็จทัน จะแว๊บๆไปนะค่ะ

แล้วรถไปใหนอะ นัดรวมประชุมกันหน่อย หมี่เหลือง จะปรึกษากัน

ร้านอยู่ไหนบอกด้วยยยยยยยยคับต้า

เลย ปตท.บ้านไอปุ๊กไปโล กว่าๆเอง ....ไม่รถไปก็เดี๋ยวไปรับไงค๊า อย่ามาอ้างรถน่า:coolly-0010: (เดี๋ยวให้ปึ๊กไปรับ แง๊ะ...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,633
พุ่งนี้เจอกัน คิดถึงพี่ๆทุกคนเลย
ขอหอมแก้มคนละที 5555
ปุ๊กกี้ไปช้าเหมือนเดิมนะ เลิกงาน2ทุ่ม
แต่ไม่เหมือนรอบที่แล้ว สี่ทุ่มครึ่ง-ตีสองแน่นอน เฮ้อๆ

พุ่งนี้เจอกัน คิดถึงพี่ๆทุกคนเลย
ขอหอมแก้มคนละที 5555
ปุ๊กกี้ไปช้าเหมือนเดิมนะ เลิกงาน2ทุ่ม
แต่ไม่เหมือนรอบที่แล้ว สี่ทุ่มครึ่ง-ตีสองแน่นอน เฮ้อๆ

ลาออกแมร่งเลย เลิกงานอะไรช้าขนาดนั้น ไม่ต้องทำ

• #5,635
^
^^
^^^
พี่เก้ง จ้างปุ๊กไปเฝ้าร้านคอมให้มะล่ะ
เด๋วลาออกวันนี้เลย พุ่งนี้จาได้ไปเร็วๆ

• #5,636
พี่เก้ง ปุ๊กไปทำเรื่องน่าอายเรื่องรถพังมาอีกแล้วอ่ะ

ไรหว่า :coolly-0043:
เรื่อง อาย ยังไงหว่า แอบดริฟเข้าซอยบ้านโชว์หนุ่มอะป่าว ...แล้วพลาด ไม่พ้นเสาไฟ 5555 ...
แล้ววันนี้ยังไงครับะีพี่น้อง
ร้านโนไอเดีย ใครไปถึงสั่งก่ิอนเลย กินไรก็สั่งไป...ดูตังค์ด้วยนะสั่งอะ :coolly-0028:

• #5,639
เม้านะพี่ต้า เม้าๆๆ
เด๋วรีบไป ออกจากที่ทำงานทุ่มนึง 5นาทีถึงร้าน เด๋วดริฟไปเลย 5555
แล้วใครมาบ้างอ่ะ ไม่ใช่เหลือแต่แก๊งตี2 แบบวันนั้นอีกนะ
พี่ต้า พี่โอ๊ต น้องปุ๊ก เฮ้อๆๆ

เอยพี่ไป แต่กลับเร็วหน่อย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม