แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสียใจกับครอบครัวของขวัญด้วนนะครับ

เรียนชาวแก๊งเด็ก ทุกท่าน แชมป์อยากให้พวกเราร่วมกันระดมสมองอย่างเร่งด่วนเพื่อช่วยเพื่อนมนุษย์ ช่วยเพื่อนญี่ปุ่นของเราจะร่วมกันยังไงดี ครับ ผมเสนอการช่วยเหลือผ่านช่อง 3 ครับ

เรียนชาวแก๊งเด็ก ทุกท่าน แชมป์อยากให้พวกเราร่วมกันระดมสมองอย่างเร่งด่วนเพื่อช่วยเพื่อนมนุษย์ ช่วยเพื่อนญี่ปุ่นของเราจะร่วมกันยังไงดี ครับ ผมเสนอการช่วยเหลือผ่านช่อง 3 ครับ

ช้าไปและ กรูช่วยไป4000และ ผ่านทางช่อง3

เด็กๆ ว่าไง เงียบเหงาจัง มาจัดเลี้ยง ฉลองร้านใหม่กันดีกว่า ใครว่างๆ มาแถวแครายได้

ปล แชมป์เบาะซิ่ง ติดต่อกลับที โทรไปไม่เคยติดเลย

เด็กๆ ว่าไง เงียบเหงาจัง มาจัดเลี้ยง ฉลองร้านใหม่กันดีกว่า ใครว่างๆ มาแถวแครายได้

ปล แชมป์เบาะซิ่ง ติดต่อกลับที โทรไปไม่เคยติดเลย

อยู่ตรงไหน
เมื่อไหร่
ยังไง ครับ

เซ๊งมากช่วงนี้ ไม่รุว่าเกี่ยวกับปีชงอะป่าว

เซ๊งมากช่วงนี้ ไม่รุว่าเกี่ยวกับปีชงอะป่าว
ชงอะไร ชงกาแฟ ชงโอวัลติน ชงนม ชงชา ชงเองกินเอง
หรือว่า ชงชาน .... เฮ่อ...โคดเซ็งเลย ชงเหมือนกัน

Cef สัญจร

ขอเชิญชวน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ขับรถเป็นขบวน ไปเที่ยวทะเลกัน

นำทีมโดย น้าเหลิม อู่เฉลิมชาติ ดึงโป่งทำสี และน้ายศบางแสน

สถานที่ จังหวัด ระยอง หาดบ้านก้นอ่าว หรือแหลมแม่พิมพ์ (กำลังเลือกอยู่)

วันเสาร์ที่ 2 เม.ย. 54 เวลา 10.00 น. เคลื่อนทัพ

ค้าง 1 คืน กลับ 3 เม.ย. 54 เวลา 18.00 น.

ลงชื่อไว้ได้เลย หรือโทร 086-999-6953
<!-- / message --><!-- attachments -->

อรุนสวัส..เช้าวันศุกร์...:coolly-0003:

ใครเปนตั้งชื่อว่าสันศุกร์นะ
แต่บอกไ้ด้คำเดียวว่าผมชอบวันนี้มากครับ 5555

อาไรคับ อาไรคับ :coolly-0010:
พิมพ์ตกครับ
จะบอกว่าใครเปนคนตั้งชือว่าวันศุกร์
คือ พอมาถึงวันนี้ทีไหรสึกมีความสุขก่าทุกวัน
ประมาณว่าเมาได้เต็มที่ วันพรุ่งนี้ตื่น เที่ยงๆ บ่ายๆ ได้ อะไรประมาณนี้ครับ

พิมพ์ตกครับ
จะบอกว่าใครเปนคนตั้งชือว่าวันศุกร์
คือ พอมาถึงวันนี้ทีไหรสึกมีความสุขก่าทุกวัน
ประมาณว่าเมาได้เต็มที่ วันพรุ่งนี้ตื่น เที่ยงๆ บ่ายๆ ได้ อะไรประมาณนี้ครับ

แต่วันนี้วันจันทร์แล้ว เซ็งโชคดีที่เงินเดือนออกวันนี้ :coolly-0033:

พิมพ์ตกครับ
โอ่ววว พี่จี๊ดไม่รับมุขเลย ...... แซวอะแซว อาไรคัฟ อาไรคัฟ ...(ฟิวไหน) 555555 โว๊ะ พักผ่อนบ้างนะพี่ 555 วันศุกร์เอาไง มาที่ร้านผมปะ ไปด้วยกัน ขอติดรถชาวบ้านไปแหล่ะ:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม