แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้ตกลงเอาไงก็โทรบอกนะครับ พี่น้อง

เอาไง สเต๊ปแรก ถอดเสื้อผ้าก่อน อิอิอิ.....

สบายดีกันไหมเอ่ย...

เริ่มจะไม่สบายและครับ มันจะแต่งอะไรกันนักหนาวะเดือนนี้
โดนไปหลายซองแล้ว หมดตรูดแล้ว เฮอ ยังไม่พอ ดันไปแต่ง ตจว. ทุกคน จะไม่ไปแมร่งก็บอกว่ามีเคือง T-T

เริ่มจะไม่สบายและครับ มันจะแต่งอะไรกันนักหนาวะเดือนนี้
โดนไปหลายซองแล้ว หมดตรูดแล้ว เฮอ ยังไม่พอ ดันไปแต่ง ตจว. ทุกคน จะไม่ไปแมร่งก็บอกว่ามีเคือง T-T
โดนเหมือนกันแต่งเดือนมีนา

เสารนี้ พิจิต อาทิตย์ โคราช จันทร์............ นอน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,526
เสานี้ยังไงดี มารับไปด้วยสิรับที่ทำงานนะ
รถไม่พัง แต่กันชนยังไม่ได้ทำมันขี้เหล่อ่ะ ไม่อยากเอาไปงาน

อิอิ มีใึครมองเห็นอะไรบนท้องฟ้า

เสานี้ยังไงดี มารับไปด้วยสิรับที่ทำงานนะ
รถไม่พัง แต่กันชนยังไม่ได้ทำมันขี้เหล่อ่ะ ไม่อยากเอาไปงาน
ถ้าได้ไปเด๊ยวไปรับ แต่ 50/50

ช่วงนี้กี้หายไปไหน ไม่เห็นนานเเร่ะ

กรูว่าป่านี้ ประกันแมร่งไม่จ่ายและมั้ง

เบบี้แก๊ง ว่างๆเตรียมรวมตัว ไปช่วยงานของแม่น้องขวัญกันด้วยนะครับ ประกาศมาเพื่อทราบ

จะไปวันใหน ยังไง รบกวน "pr ปุ๊ก" ช่วยประสานงานหน่อยละกัน

ยังไง ณ ที่นี้ขอแสดงความเสียใจกับน้องสาวเราด้วย ที่ต้องศูนย์เสียบุคลอันเป็นที่รักยิ่ง ยังไงซะก็ขอให้เข้มแข็ง เป็นกำลังใจให้น้องเสมอ ถึงจะไม่ค่อยได้มีเวลาคุยกันเลย

• #5,535
คุณแม่พี่ขวัญประสบอุบัติเหตุที่เชียงรายค่ะ
จัดงานที่เชียงรายเลย สวดทั้งหมด5วัน ฌาปนกิจวันอาทิตค่ะ
ขอแสดงความเสียใจด้วยอย่างที่สุด ที่สูญเสียบุคคลอันเป็นที่รักไปอย่างไม่มีวันกลับค่ะ

แก้ไขล่าสุด:
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ เห้อ เศร้า

คุณแม่พี่ขวัญประสบอุบัติเหตุที่เชียงรายค่ะ
จัดงานที่เชียงรายเลย สวดทั้งหมด5วัน ฌาปนกิจวันอาทิตค่ะ
ขอแสดงความเสียใจด้วยอย่างที่สุด ที่สูญเสียบุคคลอันเป็นที่รักไปอย่างไม่มีวันกลับค่ะ
พอจะช่วยเรื่อง สติกเกอร์ ที่จะติดของชำร่วยได้นะ ถ้าพี่ขวัญมีของชำร่วยแล้วแต่ยังไม่มีสติกเกอร์ เดี๊ยวผมจัดการให้ จะใช้กี่ดวง ยังไงโทมาละกันนะปุกลุ๊ก ...(ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ)

/'//'/ตัวอย่างที่ติดของชำร่วย/'//'/

• #5,539
พอจะช่วยเรื่อง สติกเกอร์ ที่จะติดของชำร่วยได้นะ ถ้าพี่ขวัญมีของชำร่วยแล้วแต่ยังไม่มีสติกเกอร์ เดี๊ยวผมจัดการให้ จะใช้กี่ดวง ยังไงโทมาละกันนะปุกลุ๊ก ...(ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ)

/'//'/ตัวอย่างที่ติดของชำร่วย/'//'/

ขอบคุณค่ะพี่ต้า พุ่งนี้เข้าไปเอาของแต่เช้าค่ะ ถามป๋ารองแล้ววันเดียวก้ถึง

ขอแสดงความเสียใจด้วนครับ ขวัญ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม