แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้านครัวจับฉ่าย ข้ามทางรถไฟไปนิดเดียวใกล้ๆศาลแขวงตลิ่งชัน ร้านเค้าเป็นสไตล์ข้าวต้ม แต่อาหารอร่อยทุกอย่างเลย ขอบอกว่าไม่แพงเลย ร้านเขาหยุดวันพุธค่ะ เพื่อนปุ๊กคนนั้นลูกสาวเฮียก็น่ารักมากๆนะ เพิ่งรู้ว่าเป็นเพื่อนน้องปุ๊กรู้ก่อนหน้าพี่จะตีหนิทกินฟรีไปนานและ อ้อ งานวันนั้นที่เล่นเกมส์กันสนุกมากเลย พี่ได้เห็นหนุ่มๆในกลุ่มโชว์กล้ามกันเป็นแถว ตั้งแต่น้องโอ๊ต พี่โด และสุดท้าย น้องฟักตอนขึ้นไปรับรางวัล 555 มีความสุขมากค่ะ ประทับใจมากค่ะ เพราะตอนวันงาน ตอนเล่นเริ่มดึกแล้วตอนเล่นเกมส์แกงค์เด็กเหลือไม่กี่คนแต่ก็แสดงให้เห็นถึงความสามัคคีค่ะ (ยอมล่อนจ้อน)เห็นแล้วน่ารักดี ประทับใจมากค่ะ
งั้นไปวันพฤหัสOK

เห็นว่าจะมากินแถว สวนผัก แถวสวนผักก็มีคอร์ด ผมว่าเล่นที่นี่ไม่ดีกว่าหรอ จะได้ใกล้ๆที่กินดวบ ^^
ผมว่าไม่ต้องไปคอร์ทหรอกเล่นมันหน้าบ้านปุ๊กเลย ปิดถนนตีแบต

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,983
ร้านที่พี่น้ำบอกใช่เลย ก่อนถึงทางรถไฟ สวยๆอะเพื่อนปุ๊กเองชื่อเบล พิมลำบากมากตอนนี้ คอมเสียเล่นบีบีเอา วันพฤหัสนะ ตามนั้นเลย ทุ่มนึง

มะรื่นช่ายมะ

พฤหัสนี่นะชัวร์นะ 1ทุ่ม พฤหัสนี้นะ

ดีใจว่ะ ได้ตอบเป็นกระทู้สุดท้ายของหน้าที่ 499 พอดี ใครอย่าลบ กระทู้นะว้อยได้โปรดดดดดดดดดดดหน้านี้ จารจอง 555

แก้ไขล่าสุด:
ร้านที่พี่น้ำบอกใช่เลย ก่อนถึงทางรถไฟ สวยๆอะเพื่อนปุ๊กเองชื่อเบล พิมลำบากมากตอนนี้ คอมเสียเล่นบีบีเอา วันพฤหัสนะ ตามนั้นเลย ทุ่มนึง
ใครสวยแนะนำให้หน่อยดิ ฮ่าๆๆๆ

แล้วไม่ตีแบทแลบ้วหรอ

ตีแบตกันที่ไหน พี่ต้นก็สนใจ
ไปตีวันไหน อยากมากแล้ว พึ่งได้ไม้แบตมาใหม่

ถ่ายรูปมาดูหน่อยดิ อยากรู้รุ่นใหน ดึงเอ็นได้กี่ปอนด์

ขออย่างนึงได้ไหม

ใครที่ถ่ายรูปไอ่เท่งเดินลงพุงนะ ขอเซ็นเซอร์ก่อนได้ไหม อายฉิบหายเลยว่ะ :coolly-0001:

ส่วนคนที่ถอดกางเกงนะ กล้องผมอะเพี๊ยบ :coolly-0010:

ปล.ยังคงสถานะเดิม ไม่ได้เป็นสมาชิกแก็งค์เด็ก

แต่เป็นที่ปรึกษาตำแหน่งประธานหมูกะทะแก็งค์เด้กนะคร๊าบ

ผมขอครับอันนี้ ใครมีช่วยรีบลงหน่อย หรือส่งเมลมาก็ได้ ผมจะเซฟใว้ก่อน 555

ตีด้วยชวนด้วยยยย

รบกวนโอ๊ต ดูให้หน่อย ว่าที่สวนผัก คอร์ทมันราคาเท่าไหร่ แล้วมีกี่คอร์ทให้เล่น จะได้มาแชร์กัน ว่าตรงใหน แจ่มราคาถูกๆ

ไปด้วยอยากกินฟรี

จะมีใครเลี้ยงผมป่ะ

^^
มาดิมึงอะ กรูกะลังคันๆเลย ไม่ได้หาเรื่องคนมานานและ

ผมว่าไม่ต้องไปคอร์ทหรอกเล่นมันหน้าบ้านปุ๊กเลย ปิดถนนตีแบต

ถ้ามันมีลมพัดมา มันตีไม่ได้อะ ตีแบบนั้นวิ่งเก็บลูกก็เหนื่อยแล้ว

พฤหัสนี่นะชัวร์นะ 1ทุ่ม พฤหัสนี้นะ

ดีใจว่ะ ได้ตอบเป็นกระทู้สุดท้ายของหน้าที่ 499 พอดี ใครอย่าลบ กระทู้นะว้อยได้โปรดดดดดดดดดดดหน้านี้ จารจอง 555

เอ ย้อนไปลบซัก2-3 กระทู้ดีมั้ยเนีย

เอ่อ ถ้ามพี่ต้าเอาแล้วกัน คอร์ดอยู่ไหนผมยังไม่รู้เลย ฮ่าๆ

• #4,989
เด๋วถ่ายรูปลงให้ดูในเฟสบุคนะพี่เก้ง ลงง่ายดี
ครายมีอะแดปเตอ ของเล้าเตอที่ไม่ได้ใช้แล้ว แต่ยังไม่เสีย
ขอรับบริจาคหน่อย เล่นโทสาพมานทรมานอ่ะ

เด๋วถ่ายรูปลงให้ดูในเฟสบุคนะพี่เก้ง ลงง่ายดี
ครายมีอะแดปเตอ ของเล้าเตอที่ไม่ได้ใช้แล้ว แต่ยังไม่เสีย
ขอรับบริจาคหน่อย เล่นโทสาพมานทรมานอ่ะ

ของยี่ห้ออะไร
รูปด้วย บ้านพี่น่าจะมี

ไปแจมด้วยดิ......5555555

• #4,994
พี่เก้งเอาไม้แบตลงในเฟสบุคแล้วนะ ไม้เหลือง เนตแดงอ่ะ

พี่เก้งเอาไม้แบตลงในเฟสบุคแล้วนะ ไม้เหลือง เนตแดงอ่ะ
แล้วตกลง แอดปเตอร เล้าเตอของอะไร ยังไม่บอกเลย เผื่อที่บ้านมี จะได้เอาไปให้

โอเค ตามนั้น ได้ดวลากะดก 1 ทุ่ม

พี่โดว อย่าลืมรูปนะพี่ 2-3รูปมั๊งที่พี่โดวถ่ายให้ รบกวนพี่ส่ง [email protected] เมลนี้เลยนะพี่โดวววว ขออภัยที่รบกวนเวลาอันมีค่าของท่าน ฮี่ๆๆๆ ขอบพระคุนค๊าบ

ใครสวยแนะนำให้หน่อยดิ ฮ่าๆๆๆ

แล้วไม่ตีแบทแลบ้วหรอ
...เห่ย ถ้าไม่ไปอดว่ะ น้องคนนี้พี่จองแร้ว เธอน่ารักสุดๆขอบอก

เอ่อ ถ้ามพี่ต้าเอาแล้วกัน คอร์ดอยู่ไหนผมยังไม่รู้เลย ฮ่าๆ
อ่เวลเอ้ยยย .....คอร์ดแบต ก่อน6 โมง ชมละ 120.- 6โมงขึ้นไป ชม.ละ 160.- มี 14 สนาม ก่อนจะไปเล่นโทรถามก่อนได้ว่า สนามว่างไหม 02-884 3649 อยู่ซอยสวนผัก 29 วิ่งเข้าไป 102 เมตร กะอีก 3ฟุต ก็ถึงแล้ว ขอให้สนุกกับการตีแบต

เฮ้ยลืมบอก เรื่องตีแบต แนะนำว่า่ให้ตีวันเดียวกะวันไปกินฉลอง

ตีเสดไปกินจะได้ยัดได้เต็มที่แบบว่าหิวจัด ๆ ตามสโลแกนที่ว่ากินเต็มที่ ขี้เต็มกางเกง

ปล.เสนอคอร์ตแบต ซอยจรัล 13

เจ๊เอ้ย ครัวจับฉ่ายเดียวกันกะที่เจ๊เอ่ยถึงป่าวก็ไม่รู้ ...เช็คที่เจ้าตัวก่อนดีมั้ย ผิดคิวมาหน้าแตกนะขอบอก อุส่ามาตอบกะทู้ กร๊ากกกกกกก:coolly-0028:

มาค่ำๆก็ดีพี่ ซอยใกล้ๆกัน มันมีคอร์ดแบตอยุ่ บรรยากาศดีมาก ผมเคยไปติดงานที่นี่ เขาเพิ่งเปิดมาปะมานจะ2 ปีละ
:coolly-0035:

ตกลงว่ากินแน่นอน.. หรือตีแบตแน่นอน..
เค้าเริ่มฉับฉลลลลลละนะ

ไม่ตีแบด แต่ตามไปกินด้วยได้ไหมคับ ลูกเพ่

ขอแจ้งผู้ดูแล กระทู้นี้ไม่เหมาะสมลบได้เลย อิอิ :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม