• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:ยินดีกับขวัญด้วยครับบัณฑิตใหม่

ขอบคุณคร้า.... แชมป์:coolly-0033:

และก้อ ขอบคุณ พี่ น้อง แก็งค์เด็ก ที่ไปร่วมถ่ายรูป เมื่อวานด้วยคร้า...

สุดซึ้ง....:coolly-0039::coolly-0045:

พี่ขวัญ สวยเนาะ!! เพิ่งเคยเห็นตอนแต่งหน้ารับปริญญาไง อุอุอุ

พี่เล็ก วันที่ 4 เชิญด้วยคร้า......:coolly-0045:

ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้องขวัญ วันที่ 4 ยังไม่แน่ใจครับอาจจะต้องไป ตจว. ถ้าไม่ติดอะไรจะไปร่วมแสดงความยินดีครับ

ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้องขวัญ วันที่ 4 ยังไม่แน่ใจครับอาจจะต้องไป ตจว. ถ้าไม่ติดอะไรจะไปร่วมแสดงความยินดีครับ

ขอบคุณคร้า....วันที่ 4 ถ้าไม่ติดไร ก้อไปให้ได้น้า...:coolly-0033:

:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0020::coolly-0004::coolly-0002::coolly-0018:

:coolly-0027:งอนละ:coolly-0006:

ออกอาการ 2ครั้ง เข้าข่าย ปรับขั้นต่ำ ครั้งละ 200 รวมเป็น400 เข้ากลองกลาง

เดี๋ยวรอประธานมา ตัดสิน ว่าจำเลยมีความผิดหรือไม่ :coolly-0026:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,489
พาคุณแม่กลับมาถึงบ้านแล้วนะค๊ะ

อาการดีขึ้นเลยได้กลับบ้านมาแล้วค่ะ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่โทถามอาการตลอดนะค๊ะ:coolly-0033:

ขอบคุณพี่ขวัญ พี่จั๊ม ที่มาเยี่ยมค่ะ:coolly-0033::coolly-0033:

ออกอาการ 2ครั้ง เข้าข่าย ปรับขั้นต่ำ ครั้งละ 200 รวมเป็น400 เข้ากลองกลาง

เดี๋ยวรอประธานมา ตัดสิน ว่าจำเลยมีความผิดหรือไม่ :coolly-0026:

อันนี้ถือว่าเป้นการเตือนก่อนดีไหมพี่เก้ง แล้วอีกครั้ง

โดนชุดใหญ่ 5555+:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ยินดีกะคุณแม่และปุ๊กกี้ด้วย คุณแม่กลับบ้านแว้ววววว เย้ๆๆๆๆ :coolly-0033:
อย่าลืมรักษาสุขภาพกันทุกคนเลยนะ

ยินดีกะขวัญด้วย ไม่ได้ไปร่วมแสดงความยินดี ยังไงก็ขอให้เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานและทุกสิ่งเลยนะ จุ๊บๆ :coolly-0005:

บอร์ดนี้ห้ามพูดเรื่องความรักแล้วเหรอ เก้งไม่มีความรักในหัวใจเอาซะเลย :coolly-0025: คิคิ

พี่ปุ๊ก ดีใจด้วยน่ะ เด๊วว่างๆไปหามาม๊าน่ะ ^^

เขามีไรกัน ปรับอะไรกัน ....เอ....อย่าคิดมากนะคัฟผมล้อเล่นน่ะ อิอิ

เขามีไรกัน ปรับอะไรกัน ....เอ....อย่าคิดมากนะคัฟผมล้อเล่นน่ะ อิอิ
ปรับเอาไว้ให้พวกเรากินเหล้าไงครับ....คุณต้า

ปรับเอาไว้ให้พวกเรากินเหล้าไงครับ....คุณต้า
อ่าวเวนกำ พี่876 ใครหว่า จำไม่ได้ บางทีจำได้แต่หน้ากะชื่อ จำระหััสไม่ได้ แป่วๆๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,498
ปรับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอาไว้กินเหล้า

:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028::coolly-0028:

สรุป มากินกานที่บ้าน วันที่ 4 ละกานเนอะ เนอะ :coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
ยินดีกะคุณแม่และปุ๊กกี้ด้วย คุณแม่กลับบ้านแว้ววววว เย้ๆๆๆๆ :coolly-0033:
อย่าลืมรักษาสุขภาพกันทุกคนเลยนะ

ยินดีกะขวัญด้วย ไม่ได้ไปร่วมแสดงความยินดี ยังไงก็ขอให้เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานและทุกสิ่งเลยนะ จุ๊บๆ :coolly-0005:

บอร์ดนี้ห้ามพูดเรื่องความรักแล้วเหรอ เก้งไม่มีความรักในหัวใจเอาซะเลย :coolly-0025: คิคิ

แก๊งเด็กมีแต่ความรัก ห้ามอกหัก ใครอกหัก ใว้โฮกันตอนกินหมูทะ :coolly-0028: แต่ได้ข่าวไรแว่วๆมา ว่างๆหลังไมลคุยกันได้นะเจ๊

งานนี่ใครไม่ไป มีเคือง..............:coolly-0010::coolly-0010:

ซวยและ วันที่ 3-4 ไม่อยู่ ไปกาญ อย่าเคืองผมเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม