• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดียามเช้า...ตื่นไปเรียนกันเร็ว

ไม่ชวนพี่น้ำเค้าไปด้วยละจ๊ะ....พี่ต้า...:coolly-0043:

แต่เพื่อนก็สวยๆเยอะ มีดาราด้วยน๊า...:coolly-0010:
พี่น้ำเค้าคงดีใจที่พี่จะได้ไปพบเจอใครซักคนนึงเค้ามาดูแลหัวใจ พี่เค้าคงไม่อยากไปเป็น กขค. กิๆๆๆๆๆ:coolly-0010:

ดีดี คร้า...พรุ่งนี้ พี่ น้อง ใครไปบ้างคะ

งานซ้อมรับปริญญา ที่ ม.กรุงเทพธนบุรี

หลังจากถ่ายรูปกันเสร็จแล้ว ไปต่อกันที่

SDหมูกะทะร้านจะอยู่ตรงข้ามกับ ม.สยาม เวลาประมาณ หกโมงเย็น

ใครไม่ว่างช่วงบ่าย ตามไปที่ร้านหมูกะทะ นะคะ :coolly-0033:

:coolly-0003:(สงสัยอะไรโทรสอบถาม ที่ น้องปุ๊กกี้ สุดน่ารักคร้า...)

จะไปทันมั้ยเนี่ยกว่าจะเลิกงานตั้ง1ทุ่ม:coolly-0041:

จะไปทันมั้ยเนี่ยกว่าจะเลิกงานตั้ง1ทุ่ม:coolly-0041:

ทันจิพี่กว่าจาไปถึงกาน ก้อทุ่มกว่าละ ต้องมานะ :coolly-0033:

แล้วรับพี่น้ำมาด้วยนะ....จาได้ถามมมมมม.....:coolly-0010: :coolly-0010:

แจ้งการเปลี่ยนร้านค่ะ.......

จากร้าน SD หมูกะทะ เป็นร้าน... บาบีคิว รีสอร์ท

ร้านอยู่ข้างๆๆโรงพยาบาล เกษมราษฎร์ ปากทางสาย2

น้องปุ๊กบอกว่ามีที่ถ่ายรูปสวยๆๆด้วย :coolly-0010:

จากร้าน SD หมูกะทะ เป็นร้าน... บาบีคิว รีสอร์ท

ร้านอยู่ข้างๆๆโรงพยาบาล เกษมราษฎร์ ปากทางสาย2

น้องปุ๊กบอกว่ามีที่ถ่ายรูปสวยๆๆด้วย :coolly-0010:
โอ้ววววว เยี่ยมเลย เป็นการเปลี่ยนแปลงที่วิเศมากมาย แถวนั้นบรรยากาศดีมากมาย ตามนั้นคัฟ ไปๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,469
พี่น้ำเค้าคงดีใจที่พี่จะได้ไปพบเจอใครซักคนนึงเค้ามาดูแลหัวใจ พี่เค้าคงไม่อยากไปเป็น กขค. กิๆๆๆๆๆ:coolly-0010:

เหรออออออ พี่น้ำไป ตจว ยังเนี่ย

ทันจิ มาที่ร้านหมูทะเลย

ทันจิพี่กว่าจาไปถึงกาน ก้อทุ่มกว่าละ ต้องมานะ :coolly-0033:

แล้วรับพี่น้ำมาด้วยนะ....จาได้ถามมมมมม.....:coolly-0010: :coolly-0010:

จะกล้าพามาหรออออ:coolly-0010:

บาบีคิวรีสอท
พวกเรายังไม่เคยไป ลองเปลี่ยนร้านดู
ที่ถ่ายรูปน่าจามีค่ะ ร้านมานก็กว้างๆดี

โอ้ววววว เยี่ยมเลย เป็นการเปลี่ยนแปลงที่วิเศมากมาย แถวนั้นบรรยากาศดีมากมาย ตามนั้นคัฟ ไปๆๆๆ

เด็ก ม.สยามเยอะอ่ะเด่ะ ไอ่บรรยากาศดีเนี่ย

• #4,470
ประกาศ!!! อีกรอบ
พุ่งนี้จะแจกสติกเกอแก๊งเด็ก (จ่ายตังด้วย:coolly-0010:)
เวอชั่น 2 ปี 2

ครายไม่ไปอด Limited เฉพาะในงานหมูทะรับปริญญาพี่ขวัญเท่านั้น 55555
(เด๋วพี่เก้งมาโพสแบบให้ดู)

แม่ง ชื่อแก๊งเด็ก ตั้งซะน่าเข้า กูเข้ามาไม่เห็นมีเด็กซักคน
นึกว่ามีแบบขาวโบ๊ะ แจ่มๆ.....เฮ้ออออ เซ็ง

แม่ง ชื่อแก๊งเด็ก ตั้งซะน่าเข้า กูเข้ามาไม่เห็นมีเด็กซักคน
นึกว่ามีแบบขาวโบ๊ะ แจ่มๆ.....เฮ้ออออ เซ็ง
อะ เด๊ยวมึงรอดู ช่วงนี้กำลังปั้นอยู่ เด๊ยวอนาคตแก๊งเด็กจะมีแต่สาวๆน่ารัก แล้วเมิงจาร้องเจี๊ยก :coolly-0028:

อะ เด๊ยวมึงรอดู ช่วงนี้กำลังปั้นอยู่ เด๊ยวอนาคตแก๊งเด็กจะมีแต่สาวๆน่ารัก แล้วเมิงจาร้องเจี๊ยก :coolly-0028:
ปั้นโอ่งหรอ

เห็น จขกท ปั้นเอาๆ:coolly-0028:

• #4,474
เด๋ววันนี้เจอกันนะ:coolly-0033:

สงสายไรโทหาแล้วกัน

วันนี้ ไปกันกี่โมงอะ เดี๋ยวจะได้ออกไป ถูก

แบบสติกเกอร์ คล้ายแบบเดิม เปลี่ยนตัวหนังสือ ทำปากโลมาใหม่

เมือวานลืมเซฟ จากร้านสติกเกอร์มา ตอนนี้กะลังให้เค้าส่งไฟล์มาให้

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:ยินดีกับขวัญด้วยครับบัณฑิตใหม่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม