• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทำตัวเองสมน้ำหน้า 5555
หม้อไหนอ่ะพี่ต้า หม้อก๋วยเตี๋ยว หม้อสุกี้ 55555

เซฟไทยมีหลายหม้อนะ:coolly-0010:
อ๊ากกกกกกกก ...หม้อแปลงไฟฟ้าแีรงสูงไง...จะได้ลืมทุกทิส่งที่ปวดร้าวจัยย์ :coolly-0028:

จะดีได้ไงอ่ะก้อดันไปบอกเลิกเอง
คนนั้นป่าวแชมป์ ถ้าคนนั้นพี่ขอสานต่อนะ อิอิอิ อย่าคิดมากน้องหน้าตาอย่างเราหาเมื่อไหร่ก็ได้ (หน้าตาดีมี เซฟขับ โทรศัพท์ถ่ายรูปได้ กัวอะไรวะ)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,405
^
^
^
พูดอีกก็ถูกอีก
ถึงโสดกันเกือบทั้งแก๊งเนี่ยงายยยยยย
เรียงกันโสดตามๆกันเลยเนี่ย
ไอ่คำว่า กลัวไรน่าตาดี มีรถขับ โทสาพถ่ายรูปได้เนี่ย

โสดกันหมด อยากมีคนดูแลแล้วววววว กรี๊ดดดดด:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

แก๊งเด็ก อกหัก .........

ประกาศ พรก ฉุกเฉิน ใครอกหัก ห้ามประกาศหน้าเวบว่าตัวเองอกหัก รักคุด โดนตุ๊ดหลอกฟัน

ผู้ใดฝ่าฝืน มีโทษปรับ 2 กรณีดังนี้

1 จำเป็นต้องเป็นเจ้ามือหมูกระทะ 1 มื้อ

2 ปรับเป็นเงินสด จำนวน 200บาท ต่อ1 Post Reply เข้ากองกลางแก๊งเด็ก เพื่อจัดเลี้ยงหมูกะทะ/หมูจุ่ม/ฯลฯ

หมายเหตุ การปรับ ขึ้นอยู่กับการพิจรณา ของประธานแก๊งเด็ก เป็นที่สิ้นสุด

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,408
^
^
ดีมากกกกก เปนความคิดที่ดี

งั้นปุ๊กกี้ มีแฟนละ:coolly-0010::coolly-0010:

ประกาศ พรก ฉุกเฉิน ใครอกหัก ห้ามประกาศหน้าเวบว่าตัวเองอกหัก รักคุด โดนตุ๊ดหลอกฟัน

ผู้ใดฝ่าฝืน มีโทษปรับ 2 กรณีดังนี้

1 จำเป็นต้องเป็นเจ้ามือหมูกระทะ 1 มื้อ

2 ปรับเป็นเงินสด จำนวน 200บาท ต่อ1 Post Reply เข้ากองกลางแก๊งเด็ก เพื่อจัดเลี้ยงหมูกะทะ/หมูจุ่ม/ฯลฯ

หมายเหตุ การปรับ ขึ้นอยู่กับการพิจรณา ของประธานแก๊งเด็ก เป็นที่สิ้นสุด

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ดีน่ะ เรากำลังมีความรัก ใครพูด คิดตังด้วย 555+

ผมว่า ถ้ามีผลย้อนหลัง
ไอ้ปุ๊ก โดนเปนหมื่นอะ

งั้นเปลี่ยนจาก อกหัก เป็น อย่างอื่นก้อได้ใช่ไหม จะได้ไม่โดนปรับ
วันนี้แชมป์แซด! อย่างงี้ได้ไหม อิอิ

งั้นเปลี่ยนจาก อกหัก เป็น อย่างอื่นก้อได้ใช่ไหม จะได้ไม่โดนปรับ
วันนี้แชมป์แซด! อย่างงี้ได้ไหม อิอิ

ถ้าเข้าข่าย หรือ มีความหมายว่าอกหัก โดนทิ้ง หรือว่า บ่นเรื่องแฟน เรื่องความรัก โดนหมด

ปล ประธานบอกว่า ช่วงนี้หมูกะทะห่างเหิน เก็บตังหน่อย จะได้จัดกิน

ถ้าเข้าข่าย หรือ มีความหมายว่าอกหัก โดนทิ้ง หรือว่า บ่นเรื่องแฟน เรื่องความรัก โดนหมด

ปล ประธานบอกว่า ช่วงนี้หมูกะทะห่างเหิน เก็บตังหน่อย จะได้จัดกิน

งั้นเปลียวใจ กินมู๋ๆๆๆๆ ที่ไหนดีบ้านปุ๊กลุ๊กหรือ บางแค

งั้นเปลียวใจ กินมู๋ๆๆๆๆ ที่ไหนดีบ้านปุ๊กลุ๊กหรือ บางแค

ขอเป็นร้านดีก่า ร้านใหนที่นั่งกันได้ยันดึกได้ ไปบ้านน้องแล้วสงสารมันอะ น้องมันเหนื่อย

ขอเป็นร้านดีก่า ร้านใหนที่นั่งกันได้ยันดึกได้ ไปบ้านน้องแล้วสงสารมันอะ น้องมันเหนื่อย

:coolly-0003: จัดเลยพี่....แต่เสาร์นี้ไม่ว่างอ่า...

ซ้อมรับปริญญา

เชิญพี่น้องแก๊งเด็ก ด้วยนะคะ

ณ.ม.กรุงเทพธนบรี อยู่เลียบคลองทวีวัฒนา

ขวัญออกจากห้องประชุมประมาณ 13.30 คร้า...

ใครว่างไปให้ได้นะคะ :coolly-0044: :coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม