• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,381
กำลังจาออกปายสอบบบบบ วันสุดท้ายแล้วววว

อ่านไปตั้งเยอะ ตอนนี้มานทะลักออกมาหมดละ จำไรไม่ด้ายเลย เฮ้อๆๆๆ

แถมปวดหัวมึนๆอีกต่างหากเวงกำ เจงๆ

โดนชนตรูดอีกแล้ว เซงๆๆๆ

ชนแล้วหนีไปด้วยยยยยย

ฮือๆๆๆๆๆๆ จะต้องฟาดอีกกี่เคราะเนี่ย

ไม่ซ่ง ไม่ซ่อมมันละ เด๋วก็ชนอีก

ที่เดิมอีกแล้ววววว[/QUOTE

เปลี่ยนสีเหอะ

โดนชนตรูดอีกแล้ว เซงๆๆๆ

ชนแล้วหนีไปด้วยยยยยย

ฮือๆๆๆๆๆๆ จะต้องฟาดอีกกี่เคราะเนี่ย

ไม่ซ่ง ไม่ซ่อมมันละ เด๋วก็ชนอีก

ที่เดิมอีกแล้ววววว[/QUOTE

เปลี่ยนสีเหอะ
สีส้มดีกว่ามั้ย....:coolly-0010::coolly-0010:

• #4,384
สีส้มดีกว่ามั้ย....:coolly-0010::coolly-0010:

ก็ให้ปุกตัดสติกเกอร์แปะไปว่า รถคันนี้สีส้ม เลยสิ
:coolly-0034:
ปล. สงสัยถึงเวลาที่แก็งเด็กต้องไปทำบุญกันบ้างแล้วละ ปุก

กรี๊ดดดดด รถสีส้มมมม(รถคันนี้ชอบสีส้มดีกว่าม๊ายยย:coolly-0010:)

ไปทำบุญๆๆๆๆ เฮ้อๆๆ เซงๆ อะไรกันนักหนา แฟนบอกเลิก+รถชน ดีเหลือเกิน เฮ้อๆๆๆ

พี่จั๊ม วันเสามาตลาดน้ำป่าว มาเปนกำลังใจให้เคลมประกัน 55555 พาพี่ขวัญมาด้วยนะ

กรี๊ดดดดด รถสีส้มมมม(รถคันนี้ชอบสีส้มดีกว่าม๊ายยย:coolly-0010:)

ไปทำบุญๆๆๆๆ เฮ้อๆๆ เซงๆ อะไรกันนักหนา แฟนบอกเลิก+รถชน ดีเหลือเกิน เฮ้อๆๆๆ

พี่จั๊ม วันเสามาตลาดน้ำป่าว มาเปนกำลังใจให้เคลมประกัน 55555 พาพี่ขวัญมาด้วยนะ
สรุปซ่อมเองหรือหาคู่กรณีมา

• #4,386
  • #4,387
งั้นปุ๊กก้อมีคู่กรณีแล้วสิ :coolly-0010: :coolly-0010:
ตกลงเค้ายอมเป็นเนื้อคู่แล้วหรอ...:coolly-0046:

เค้ายอมเปนเนื้องอกให้ มากกว่า 555
พูดแล้ว ฮา คุยกันที่ไรกัดกันทุกรอบ
ตอนนี้ไม่อยู่ เค้าทนปุ๊กไม่ไหว หนีไปเกาหลีไปกินกิมจิย้อมใจ อาทิตนึง เฮ้อๆๆๆ:coolly-0010::coolly-0010:

เด๋วกลับมาให้ปุ๊กกี้ กับพี่แน็กกี้แทะโลมต่อ:coolly-0001::coolly-0001:

เค้ายอมเปนเนื้องอกให้ มากกว่า 555
พูดแล้ว ฮา คุยกันที่ไรกัดกันทุกรอบ
ตอนนี้ไม่อยู่ เค้าทนปุ๊กไม่ไหว หนีไปเกาหลีไปกินกิมจิย้อมใจ อาทิตนึง เฮ้อๆๆๆ:coolly-0010::coolly-0010:

เด๋วกลับมาให้ปุ๊กกี้ กับพี่แน็กกี้แทะโลมต่อ:coolly-0001::coolly-0001:

:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0040: จิงอ่ะ...:coolly-0010:

ตัดสติกเกอร์คำว่า รถคันนี้ไม่ใช่เซฟิโร่ ก็ไม่มีใครชนแระ

เด๋วชนพี่เก้งอ่ะค่ะพี่บิ๊ก

ได้ซ่อมทั้งคู่เลย
ไหนๆก็ไหนๆ

เพิ่มรถพี่อีกคันได้มะ แบบว่าถอยชนรถเก้งแล้วรถเก้งไหลมาชนรถพี่อะ ได้เนียนๆหน่อย :coolly-0001:

ทำแผนกันให้ดีนะจ๊ะ เอาให้เนียนๆ ว่าแต่ขอไปชนกะเค้าด้วยได้ปะ อยากทำข้างหน้าใหม่อ่า ...

• #4,396
ไหนๆก็ไหนๆ

เพิ่มรถพี่อีกคันได้มะ แบบว่าถอยชนรถเก้งแล้วรถเก้งไหลมาชนรถพี่อะ ได้เนียนๆหน่อย :coolly-0001:
เหรออออออ ปุ๊กกี้ขับรถแย่แบบนั้นเลยหรอออ:coolly-0004:

ทำแผนกันให้ดีนะจ๊ะ เอาให้เนียนๆ ว่าแต่ขอไปชนกะเค้าด้วยได้ปะ อยากทำข้างหน้าใหม่อ่า ...

จาให้ชนกี่คันเนี่ยยยยยย

เทศกาลเซฟชนเซฟ คันเดียวชน3คัน อะไรแบบนี้เหรอออ
อกหักอ่ะ:coolly-0007:

เด๋วก็ดีกัน ชิ

เหรออออออ ปุ๊กกี้ขับรถแย่แบบนั้นเลยหรอออ:coolly-0004:

จาให้ชนกี่คันเนี่ยยยยยย

เทศกาลเซฟชนเซฟ คันเดียวชน3คัน อะไรแบบนี้เหรอออ

เด๋วก็ดีกัน ชิ
จะดีได้ไงอ่ะก้อดันไปบอกเลิกเอง

จะดีได้ไงอ่ะก้อดันไปบอกเลิกเอง
....ปายแชมป์ อย่าคิดมาก เด๊ยววันนี้เราไปตีหม้อกัน เลือกมาหลายๆคนเลือกเอาแหล่มๆเลย

• #4,400

ทำตัวเองสมน้ำหน้า 5555
....ปายแชมป์ อย่าคิดมาก เด๊ยววันนี้เราไปตีหม้อกัน เลือกมาหลายๆคนเลือกเอาแหล่มๆเลย

หม้อไหนอ่ะพี่ต้า หม้อก๋วยเตี๋ยว หม้อสุกี้ 55555

เซฟไทยมีหลายหม้อนะ:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม