*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แก้ไขล่าสุด:
แวะมาดันให้ครับพี่พล........ หลังคาปิดได้แล้วครับพี่ จับไปจับมาเข้าที่พอดี 555.....

พี่พลฝากดูคิวให้ผมหน่อย
ช่วงต้นๆเดือน มี.ค จะเอาเข้าไปแก้
ตามที่เคยแจ้งอะครับ
จะได้ทันสงกรานต์
ไม่งั้นอดเที่ยวอีกแน่ๆ555

วันไหนเข้าได้คร๊าบ
ตอนนี้ล้างรถลำบากมาก555

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

แวะมาดัน ขึ้นไป ขึ้นไป อึ๊บๆๆๆ

หลายคน(คิดว่าทุกคนนะ)คงเคยได้ยินเรื่องเต่ากับกระต่ายมาแล้ว เวอร์ชั่นกล่อมเด็กนอน

แต่นี่เป็นตอนต่อของเรื่องดังกล่าวเวอร์ชั่นวัยทำงาน
กาลครั้งหนึ่ง เจ้าเต่ากับกระต่ายเถียงกันว่าใครเร็วกว่ากัน ทั้งคู่จึงตกลงที่จะวิ่งแข่ง ก็มีการกำหนดเส้นทางวิ่งแล้วก็เริ่มการแข่งขัน เจ้ากระต่ายนำโด่งมาไกลก็เลยชะล่าใจ
คิดว่าพักผ่อนใต้ต้นไม้ซักกะแป๊บนึงก่อนแข่งต่อก็คงดี ไปๆมาๆก็ง่วงสิ ตื่นมาอีกทีเจ้าเต่าก็คว้าแชมป์ไปแล้ว นิทานตอนนี้สอนให้รู้ว่า

อัพคับ กำลังจะออกเดินทางไปสงขลา ใครไปแถวนั้นกริ๊งกร๊างกันได้ คืนนี้ผมนอน ที่ โนวาเทล หาดใหญ่ กลับวันเสาร์ บ่ายๆ

เดินทางปลอดภัยนะครับพี่เอก
ผมเพิ่งกลับมาจากย่านนั้น

"สบายดีหาดใหญ่"

แทงยูคับ ฐา รายงานจากโนวาเทลหาดใหญ่ วันนี้ไม่รู้มีอะไรที่สงขลา ตอนนั่งเรือบินมาบนเรือบินมีแต่ข้าราชการ เต็มลำเลย สังเกตุได้จาก สูท แจ็คเก็ต ที่ใส่ มีโลโก้แปะหน้าอก โชวหลาย กระทรวง หลายหน่วยงาน ที่สำคัญนั่งเรือบินของทีจีซะด้วย งบประมาณเยอะจัง ตัวผมเองปีนี้ ต้องจ่ายภาษีเงินได้เพิ่ม เจ็ดหมื่นกว่าบาท เหอๆๆๆ

ล่ำซำๆ นะพี่เอก
จ่ายภาษีเพิ่ม ใกลๆกับค่าทำรถเลยง่ะ

ล่ำซำๆ นะพี่เอก
จ่ายภาษีเพิ่ม ใกลๆกับค่าทำรถเลยง่ะ

สมพรปากคับฐา ว่าแต่อากาศที่ สงขลา ร้อนจริงๆ วันนี้ผมซ้อมแผนระงับเหตุฉุกเฉิน ตัวดำปี๋เลย ซันบล็อคเอาไม่อยู่ :coolly-0023:

http://img294.imageshack.us/i/dsc01316w.jpg/
http://img710.imageshack.us/i/dsc01315p.jpg/

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม