*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เร็ว ๆนี้จะเข้าไปใช้บริการครับพี่พลน้องขายผมเป็นพุพองเยอะแล้ว:coolly-0033:

รับบุญๆครับ

แล้วจะไปอุดหนุนนะคับพี่เอก
ว่าแต่ขายอะไหล่เก่ารถไรมั่งคับ

ผมเองก็ไม่ทราบรายละเอียดมากนัก เนื่องจากนานๆ จะไปหาซักที ที่เห็นๆ เป็นอะไหล่บอดี้คับ มีพวกไฟหน้า ไฟท้าย หัวตัด ท้ายตัด ฝากระโปรงหน้า-หลัง บานประตู อะไหล่เท่าที่ดูส่วนใหญ่เป็นรถตลาด คับ พวก ซีวิค, แจ๊ส, เออี101 - 111 ประมาณนี้ ถ้าสนใจอะไรโทรมาคุยดีกว่าคับ เกรงใจ บังหน้าอู่เขา เหอๆๆๆ

ตอนนี้พาน้องปิ๊กกี้มาซ่าที่ พิษณุโลกครับ พี่พล อิอิ

กลับบ้านมาเที่ยวกะเพื่อนๆ ตกลงก็ขับมันตาข้างเดียวอะ

มาหาขั้วไฟที่พิษณุโลกก็ม่ายมี :coolly-0010:

G/'/nite
every body.

แก้ไขล่าสุด:
มาอัพให้ครับพี่พล

พี่พลครับ ไฟเก่าผมดวงที่แตกอ่ะรบกวนพี่พลเก็บไว้ให้ด้วยนะครับพี่

รถน่าจะเสร็จวันจันทร์นี้ครับ ว่าแต่มีใครไปเอารถให้ได้เปล่าครับพี่

ช่วงนี้ยุ่งสุดๆเลยอ่า....... รถอยู่ พระราม 9 ซอย 36 ครับ cake maker

:coolly-0033:

พี่เอกนอนไวแท้

ดันกันก่อนเฝ้าพระอินทร์คร้าบ

ตื่นมาดันต่อจ้า

ถ้าดัชนีหุ้นขึ้น เป็นสัญญาณว่าการลงทุนกำลังมา แต่ช่วงนี้นักลงทุนยังชะลอการลงทุน เพื่อติดตามคดียึดทรัพย์ 7.6 หมื่นล้านบาท ของคุณทักษิณ ชินวัตร กับการเคลื่อนไหวของกลุ่มคนเสื้อแดง

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,597
ช่วงนี้ผมไม่ได้เล่นเลยคับ (ไม่มีเงินช้อนอ่ะ)

พี่พลฝากดูคิวให้ผมหน่อย
ช่วงต้นๆเดือน มี.ค จะเอาเข้าไปแก้
ตามที่เคยแจ้งอะครับ
จะได้ทันสงกรานต์
ไม่งั้นอดเที่ยวอีกแน่ๆ555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม