*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปศาล เพิ่งกลับเข้าสำนักงานครับ

ช่วยกันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กลับจากกินข้าวหน้าเป็ด (แหวะ....ไม่อร่อยเลย) แวะมาดันให้คับ ช่วยกัน ช่วยกัน

โทษนะคับ คุณโมใช่ท่านที่แวะไปรับรถ เอสามสิบเอ็ด สีขาว เมื่อวานนี้ใช่ป่าวคับ แหะๆ พอดีคุยกันแล้วแต่ลืมถามชื่อ :coolly-0027:

ใช่ครับพี่ ....ผมก็ลืมถามชื่อพี่เหมือนกัน ยินดีที่รู้จักครับพี่

ผ่านไปผ่านมาคอนหวันแวะมาจิบเบียร์กันได้นะครับพี่ อิอิอิ :coolly-0039:

:coolly-0042:
ใช่ครับพี่ ....ผมก็ลืมถามชื่อพี่เหมือนกัน ยินดีที่รู้จักครับพี่

ผ่านไปผ่านมาคอนหวันแวะมาจิบเบียร์กันได้นะครับพี่ อิอิอิ :coolly-0039:

ผมชื่อเอกคับ วันก่อนที่เจอ กันผมไปรับรถ W124 ส่วนเพื่อนอีกคนชื่อเต้ย เอา ทรูโน่ ไปเข้าอู่ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

กลับมาถึงบ้านแล้ว

อัพนิดนึง กำลังจะไปทำงาน

เน็ตที่บ้านล่มครับ
เลยต้องมาอัพต่อ ที่ทำงาน
555

ยังไงรักษาคุณภาพไว้นะคับ เสี่ย เอาใจช่วยคับ

วันนี้ลุกชายพี่พลจะถึงสวรรค์แล้วววว......

เด่วขออนุญาติจุดพลุต้อนรับหน่อยนะคับพี่พล อิอิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,572
วันนี้ส่งลูกชายเสร็จแล้ว เข้ามา up ต่อด้วยความยินดีที่ผู้ซื้อ(คุณโจ)ก็จะถะนุถนอมลูกชายผมเหมือนกัน :)

ดันรอบเย็นคร้าบ

แตะมือฐากรู ดันต่อคับ

รูปบนนี้ตกลงเขาอาลัย หรือดีใจกันอ่ะ อุอุ

(แซวเล่นนะคับ) จะออกไปทำบุญ เด๋วจะเอาบุญมาฝากคับ

สาธุ ครับ พี่เอก

ดันกันต่อ ขอให้เฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,578
ตอนแรกหน้าเศร้านะคับ แต่มันดันไม่ทันเลยต้อง act ใหม่ ทำอารมณ์ไม่เหมือนเดิมแล้วอ่ะ

กลับมาแล้วคับ พี่น้อง มาเฝ้าบอร์ดให้ต่อ เอาบุญมาฝากทุกๆคน

เมื่อเช้าไปทำบุญเปิดร้าน ของญาติในเชียงกงบางพลี เดิมเซ้งตึกเขาอยู่ ไม่ไหว หมดสัญญาที ย้ายไปย้ายมา 2 รอบแล้ว เที่ยวนี้ เลยซื้อเป็นของตัวเองแล้ว ยังไงฝากด้วยนะคับ พี่ภรรยาผมเอง ร้านชื่อ ASTS เชียงกง ซอย 1 เข้ามา มองขวามือ ห้องที่ 3-4 ประตูเขียว

แก้ไขล่าสุด:
รับบุญๆครับ

แล้วจะไปอุดหนุนนะคับพี่เอก
ว่าแต่ขายอะไหล่เก่ารถไรมั่งคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม