*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

good job.gif

พี่พลหายยยยยย.......ไปไหนหว่า คิดถึงนะพี่จุ๊ฟๆๆๆๆๆๆๆ.........

ลูกชายพี่อ่ะ ไฟติดแล้วนะพี่ ....คุณโจมาเอาขั้วไฟที่ผมไปแระ อิอิ....

เข้าไปขัดสีได้เมื่อไหร่ครับพี่พล ตอนนี้ครบกำหนดตามที่พี่บอกแล้วอ่า

เคลือบทุกวันเป็นเวลา 2 อาทิตย์ สุเทพ(สีใส)มากมาย อี่ๆๆๆ

พี่พลคร้าบผมดอนน่ะพี่ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาที่พี่นัดให้ผมเอารถเข้าไปแก้ ต้องขอโทษน่ะครับพี่ ผมติดธุระคร้าบบ วันนี้ว่าจะเข้าไปจอดทิ้งไว้แต่ว่าติดต่อพี่ไม่ได้เลยยังไม่ได้ไปเลยอ่ะครับ
ผมกะว่าพรุ่งนี้จะเอาเข้าไปจอดทิ้งไว้น่ะครับพี่ ถ้าพี่ได้อ่านแล้วก็โทรหาผมด้วยน่ะคร้าบบ

ขอบคุณมากมายครับพี่

ปล.ถ้าโทรไปผิดจังหวะผมก็ขอโทษด้วยน่ะคร้าบบบ อิอิ

ทำสี ปะผุเท่าไหร่ครับ

จะคอยดัน จนกว่าจะหาเจ้าบ้านเจอน่ะครับ

อิ อิ อิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,657
สวัสดีครับ ขอบคุณทุกท่านคับที่ช่วยดัน คอมผมโดนไวรัสอีกแล้ว เพิ่งจะแก้ไขเสร็จ อาทิตย์ที่แล้วถ่ายรูปไว้เยอะมากมายลงไม่ได้เลย เฮ้อ.... เศร้า

เจ้าบ้านกลับมาแว้ว

ขอต้อนรับเจ้าบ้านกลับบ้านนะคับ

คริ คริ คริ

ยังไม่ตอบผมเลยนะครับ
ทำสีพายนอกทั้งคัน+ปะผุ เท่าไหร่ สีขาว วีออส ตัวใหม่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม