*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่พลครับ ลูกชายผมถึงไหนแล้วคับพี่ ........ กัวไม่ทันอ่า..คุยไว้เยอะด้วย 555

ขอเนี่ยนๆเลยนะพี่ เอาให้อึ้งไปข้าง 555

ดัน ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่เอกครับ ของพี่เอาเข้าพรุ่งนี้ได้เลยครับ วันนี้ผมต้องขอตัวไปดูลูกที่ รพ. ก่อนครับ มีคิวจะผ่าตัดบ่ายนี้ครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณคับ เด๋ววันนี้เราเจอกันที่อู่คับ คุณพลสะดวกช่วงไหน เฟริม์เข้ามาเลยคับ เช้าผมวุ่นๆ เรื่อง Bid งานนิดหน่อย

วันนี้เอารถเข้าไปอู่เรียบร้อย แล้วคับ ขอบคุณ คุณพลมากๆ คับ

ดันยามบ่ายครับ

เงียบจริงๆ อัพนิดอัพหน่อย ใกล้เสร็จแล้ว อุอุ

อีกที ทำไมเงียบจังเลย บรู๊ววววว!!!

หวัดดีคับ คุณพล
สีส้มแบบ inner line พอจะทำได้มั้ยครับ แล้วราคาค่าทำเท่าไหร่ครับ:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

• inner line.bmp
    inner line.bmp
    595.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
  • inner lines.bmp
    inner lines.bmp
    243.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
หวัดดีคับ คุณพล
สีส้มแบบ inner line พอจะทำได้มั้ยครับ แล้วราคาค่าทำเท่าไหร่ครับ:coolly-0033:

เชียร์เลยคับ ส้มเนี๊ยะ สวยมากๆ

ขอสอบถามราคาครับ ทำสีใหม่(สีเดิม) รอบคัน สีเดิม ac90 แบบลอกถึงเนื้อเหล็ก + วางเครื่อง f20b(ของผมเอามาเอง) พร้อมทำสีห้องเครื่อง(สีห้องเครื่องแบบไม่เงา) ราคาเท่าไหร่ครับ

ไม่มีอัพเดทรุปบ้างหรือคับ..........

:coolly-0043:

มาเชียร์ c10 .......อิ อิ:coolly-0025::coolly-0025::coolly-0033::coolly-0033:

C10 คันนี้ประกาศขายหลายรอบจัง
ได้เนื้อคู่ใหม่แล้วยังน๊อ

เช้าแว้ววว
ตื่นๆๆๆ
ผ่านมาช่วยดันอีกแรงครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม