*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แวะมาอัพให้ครับพี่พล

วันนี้แวะไปที่อู่มา พอใจกับผลงานอย่างมากคับ งานเดิน ดีมากๆ

ขอเป็นกำลังใจให้รักษาผลงานกะคุณภาพไว้นะคับ สู้ๆ

แวะมาอัพอีกที ก่อนนอน

พี่เอกนอนเร็วจังเลยครับ
ดันยามค่ำ ณ เวลายังต้องปั่นงานอยู่

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,505
หวัดดีคับ คุณพล
สีส้มแบบ inner line พอจะทำได้มั้ยครับ แล้วราคาค่าทำเท่าไหร่ครับ:coolly-0033:

พอได้ครับ แต่เด๋วผมโทรไปนะครับ เพราะคงต้องคุยรายละเอียดหลายอย่างครับ

ขอบคุณครับ

• #1,506
ขอสอบถามราคาครับ ทำสีใหม่(สีเดิม) รอบคัน สีเดิม ac90 แบบลอกถึงเนื้อเหล็ก + วางเครื่อง f20b(ของผมเอามาเอง) พร้อมทำสีห้องเครื่อง(สีห้องเครื่องแบบไม่เงา) ราคาเท่าไหร่ครับ

ขอเบอร์ติดต่อกลับได้มั้ยครับ คือไม่ใช่อะไรนะครับ แต่อยากได้ข้อมูลมากกว่านี้ครับ และเด๋วตอบไปแล้วมันจะกลายเป็นการยึดเอาเป็นมาตรฐานอย่างไม่ตั้งใจในบอร์ดนี้ครับ เพราะรถแต่ละคันแต่ละรุ่นราคาไม่เหมือนกันครับ

• #1,507
วันนี้แวะไปที่อู่มา พอใจกับผลงานอย่างมากคับ งานเดิน ดีมากๆ

ขอเป็นกำลังใจให้รักษาผลงานกะคุณภาพไว้นะคับ สู้ๆ

ขอบคุณครับพี่ แต่ก็ยังกลุ้มใจที่ไม่สามารถทำให้ทุกคันได้มาตรฐานเดียวกันทั้งหมดได้ คงต้องเก็บประสบการณ์ในเรื่องที่ผิดพลาดนี้มาแก้ใขต่อๆไปครับ ชักเริ่มท้อแล้วครับ 555

• #1,508
  • #1,509
ไม่มีอัพเดทรุปบ้างหรือคับ..........

:coolly-0043:

ขอโทษครับคุณโม รถคุณโมพ่นสีพื้นเสร็จแล้วครับพรุ่งนี้เข้าห้องพ่นสีจริงแล้วครับ ขอโทษด้วยครับที่วันนี้แจ้งว่ายังไม่ได้พ่นสีพื้นครับ รูปถ้าพรุ่งนี้ผมไม่ลืมกล้อง จะโพสลงไว้ให้ครับ แต่รถคุณโมคงอยู่ในห้องพ่นแล้วครับ

ขอบคุณครับพี่ แต่ก็ยังกลุ้มใจที่ไม่สามารถทำให้ทุกคันได้มาตรฐานเดียวกันทั้งหมดได้ คงต้องเก็บประสบการณ์ในเรื่องที่ผิดพลาดนี้มาแก้ใขต่อๆไปครับ ชักเริ่มท้อแล้วครับ 555

ท้อได้แต่อย่าถอยละกันพี่ สู้ๆ:coolly-0022:
เอาใจช่วยครับพี่
ส่วนของผมขอใช้สักระยะก่อนละกันนะ
เดี๋ยวค่อยเอาไปให้แก้เด้อๆ

ขอโทษครับคุณโม รถคุณโมพ่นสีพื้นเสร็จแล้วครับพรุ่งนี้เข้าห้องพ่นสีจริงแล้วครับ ขอโทษด้วยครับที่วันนี้แจ้งว่ายังไม่ได้พ่นสีพื้นครับ รูปถ้าพรุ่งนี้ผมไม่ลืมกล้อง จะโพสลงไว้ให้ครับ แต่รถคุณโมคงอยู่ในห้องพ่นแล้วครับ

ขอบคุณมากครับพี่พล .......ผมจะว่างลงไปกรุงเต้บ วันจันทร์หน้าคับพี่

ถ้ายังไงเร่องผ้าหลังคาถ้าทันจัดให้เลยนะครบ จะได้ จบทีเดียวเลย..

เป็นกำลังใจให้ครับพี่ สู้ว้อยยยยย.......:coolly-0028:

สู้ๆ คับ นึกถึง ตัวเลขจำนวนรถบนบอร์ดที่ สนง.ผมเข้าไว้ :coolly-0034: สู้ๆ คับ

C10 คันนี้ประกาศขายหลายรอบจัง
ได้เนื้อคู่ใหม่แล้วยังน๊อ

คันไหนเอ่ย ถ้าคันที่อู่พี่พลผมเพิ่งซื้อมา แล้วก็จะขายอีกแล้ว แต่ก็ทำไปขายไป ถ้าทำสีเสร็จก็ไม่ขายแล้วคับ :coolly-0023:

ป.ล.พี่พลฝากดูรถผมด้วยนะคับ:coolly-0023:

น้องเหลืองไปซะแล้วเหรอคับพี่พล.......

อยากจะร้องเพลง กบทรงสิทจิงๆ ..........น่าจะเจอกันมาตั้งนาน......ก่อนที่รถจะเป็นของครายยยย......

ช่วยกันอัพ แอนด์ ดัน นะคร๊าบ

จ้าๆๆๆ:coolly-0039::coolly-0009::coolly-0039:

อีกทีคับถ้า Benz เสร็จ จะขับเอาTrueno เข้าไปทำต่อเลยนะคับ

ทราบว่ารถผมพ่นสีแล้ว ไม่พรุ่งนี้ก็มะรืนนี้คงได้ออกจากอู่แล้ว คิดถึงจังเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม