*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งั้นพรุ่งนี้ต้องจัดสักดอกแล้ว

พี่เอกอย่าลืมนะครับ วันเสาร์ที่ ๓๐ มกราคม เรามีนัดกันที่ บางบัว นะครับ
อ้าว จขกท.เขาไม่คอนเฟริมวัน ที่ชัวร์ๆ ผมไปไม่ได้แล้วคับ ติดงานเลี้ยง ที่บริษัท แย่จัง

อัพหน่อยคับ หายไปไหนกันหมด

อีกกกกกกกกกกกกกกกกก

upครับผมแนท....วันนี้เข้าไปอู่เอารถ cefคันสีเทาเข้าไปให้คุณพลขัดสีให้หน่อยนะครับขอแบบเงาๆเหมือนcefคันที่คลุมผ้าไว้นะครับเงาได้ใจดี:coolly-0010::coolly-0010:

อัพคับ อัพกันไปเรื่อยๆ

แวะมาอัพ ตอนบ่ายๆ

:coolly-0022:

ง่วงจัง ขอไปนอนก่อน ตื่นแล้วจะแวะมาทักทายใหม่

วันนี้ คุณพี่เอกขยันจัง
อัพ อัพ อัพ

ผ่านมา ช่วยดัน
โย๊ะๆๆๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,452
กลับมาแล้วคับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านคับ กลับมาในสภาพงอมเลยคับ เป็นไข้หง่ะ

เอารถเข้าได้ยังครับผม ที่คุยกันไว้น่ะครับ AE 101 เจาะหลังคาครับ

โย๊ะๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆ

กลับมาแล้วคับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านคับ กลับมาในสภาพงอมเลยคับ เป็นไข้หง่ะ

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลง หายป่วยไวไวคับ

อัพหน่อย ง่วงนอนจังหลังทานมื้อเที่ยงทำไงดี นั่งสับปะหงกคาโต๊ะไปทีนึงแล้ว (ว่างอ่ะ)

Up กันหน่อยครับ เมื่อตอนช่วงเช้าเข้าไปรอบแล้วเห็น Crown คันสีขาวเก็บงานอยู่ดูสวยจัง คุณพลเดี๋ยวเย็นๆจะเข้าไปเอารถนะครับคัน cef สีเทาครับผม:coolly-0010::coolly-0010:

โย๊ะๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม