*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เย้ เย้ เย้ ..... จากปากช่องมา
ปากช่องหนาวมากครับ.... ขอบอก

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตอนนี้ผมอยู่ ลานกระบือ กำแพงเพชร พรุ่งนี้เช้าจะเลาะน้ำหนาว ไปโผ่ล น้ำพองขอนแก่น ปลายๆ สัปดาห์ จะผ่านปากช่อง ฐากรูรอผมไหม หุหุ

ตอนนี้ผมอยู่ ลานกระบือ กำแพงเพชร พรุ่งนี้เช้าจะเลาะน้ำหนาว ไปโผ่ล น้ำพองขอนแก่น ปลายๆ สัปดาห์ จะผ่านปากช่อง ฐากรูรอผมไหม หุหุ

เดินสายมากมายเลยนะพี่ ขับรถโดยปลอดภัยนะครับ
แล้วได้แวะหาคุณเอ็กซ์ที่กำแพงเพชรมั้ยครับพี่

ป.ล.ตอนนี้ กอทอมอ ก็หนาวมากเช่นกัน อุ ุอุ ุอุ

งวดนี้ขอแหล่มๆเลยนะครับพี่พล
โดนซะเยอะเอือมเลย
:coolly-0033:

Up ครับเดี๋ยวเสาร์นี้เอารถไปขัดสีนะครับคุณพล:coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,425
update รถคุณเสก AE100 VAN แท้ๆ ใกล้สมบูรณ์สุดๆแล้วคับ

ไฟล์แนบ

66.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
    64.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
    71.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
    69.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
  • #1,426

ขับรถปลอดภัยนะคับพี่

เดินสายมากมายเลยนะพี่ ขับรถโดยปลอดภัยนะครับ
แล้วได้แวะหาคุณเอ็กซ์ที่กำแพงเพชรมั้ยครับพี่

ป.ล.ตอนนี้ กอทอมอ ก็หนาวมากเช่นกัน อุ ุอุ ุอุ

หนาวเนื้อป่าวคับ?:coolly-0038:

งวดนี้ขอแหล่มๆเลยนะครับพี่พล

โดนซะเยอะเอือมเลย

:coolly-0033:

คับพ้ม จัดไปคับ

Up ครับเดี๋ยวเสาร์นี้เอารถไปขัดสีนะครับคุณพล:coolly-0044:

ยินดีคับ

กลับมาแล้วคับ ลืมไปว่าแก่แล้ว วิ่งวันเดียวรวดเลย อุอุ ออกจากลานกระบือ เจ็ดโมงครึ่ง ถึงอ.น้ำพอง จ.ขอนแก่น บ่ายสามโมง เคลียร์งาน เสร็จ บ่ายสี่โมงครึ่งล้อหมุนกลับกรุงเทพฯ สี่ทุ่ม ครึ่ง เมื่อคืนนี้ อุอุ แทบแย่ (รถกระบะ ขับเอง)

แก้ไขล่าสุด:
กลับมาแล้วคับ ลืมไปว่าแก่แล้ว วิ่งวันเดียวรวดเลย อุอุ ออกจากลานกระบือ เจ็ดโมงครึ่ง ถึงอ.น้ำพอง จ.ขอนแก่น บ่ายสามโมง เคลียร์งาน เสร็จ บ่ายสี่โมงครึ่งล้อหมุนกลับกรุงเทพฯ สี่ทุ่ม ครึ่ง เมื่อคืนนี้ อุอุ แทบแย่ (รถกระบะ ขับเอง)

แหม อึดกว่า วัยรุ่นซะอีก:coolly-0003:

เงียบจัง ขออนุญาติ อัพขึ้นไปหน่อยคับ

อีกครั้ง เจ้าบ้านหายไปไหน อุอุ

• #1,431
งานเยอะมากมายครับ เพิ่งจาได้เข้ามาดูครั้งแรกของวันนี้เลยครับ 555

• #1,432
เสาร์-อาทิตย์นี้ มีใครไปหัวหินมั้ยครับ นัดเจอตอนเย็นได้ครับ ผมไปประชุมเปลี่ยนบรรยากาศกันที่นั่นครับ

ไม่ไหวคับ ยังเพลียอยู่เลย ทริปตรวจงาน พันกว่ากิโล อุอุ

พี่พล ครับ อัพเดท รูปให้ดูนอกนะครับพี่ พอดี อาทิตย์นี้ไม่ว่างไปดูรถเลย

ไปหัวหิน เที่ยวเผื่อด้วยนะครับพี่ อยากไปแต่โอกาศไม่อำนวยเลยอ่า ...:coolly-0033:

ดันตอนเช้าหน่อย (ตื่นสายอ่ะ)

" COMMING SOON "

ไฟล์แนบ

9.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 244
    7.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 251
แว๊บเดียว ร้อยสี่สิบสี่หน้าแล้ว อุอุ

ต้องเบียร์เย็นๆ สาวเชียร์เบียร์แหร่มๆ รับรองหายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้ง

ต้องเบียร์เย็นๆ สาวเชียร์เบียร์แหร่มๆ รับรองหายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้ง

งั้นพรุ่งนี้ต้องจัดสักดอกแล้ว

พี่เอกอย่าลืมนะครับ วันเสาร์ที่ ๓๐ มกราคม เรามีนัดกันที่ บางบัว นะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม