*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้เข้าอู่มาเห็นรถใกล้เสร็จกันแล้ว ได้รถสวยๆกลับไปขับกันทุกคนเลยครับ:coolly-0046:

วันนี้เข้าอู่มาเห็นรถใกล้เสร็จกันแล้ว ได้รถสวยๆกลับไปขับกันทุกคนเลยครับ:coolly-0046:

อุอุ ใกล้เสร็จกันแล้ว ผมจะได้เข้าไปมั่ง :coolly-0046:

อุอุ ใกล้เสร็จกันแล้ว ผมจะได้เข้าไปมั่ง :coolly-0046:

เข้าไปเฮ็ดหยังป๋า เข้าวันไหน โทร.บอกด้วยเน้อ ขอเป็นหลังปีใหม่จะดีมากเลยครับ

แวะมาช่วยอัพยามเช้า ............ รถนู๋ได้ทำยังหว่า.......:coolly-0043:

เงียบเหงาเหลือเกิน ........... ใครเข้าไปอู่ ฝากดูเซฟเขียวก้านมะลิให้ด้วยนะคับ ขอบคุงหลายๆ......:coolly-0033:

เงียบเหงาเหลือเกิน ........... ใครเข้าไปอู่ ฝากดูเซฟเขียวก้านมะลิให้ด้วยนะคับ ขอบคุงหลายๆ......:coolly-0033:

จะแวะไปดูให้นะ แต่ไปไม่ถูก อิอิ

เอาค่าน้ำมันมาให้ด้วย อิอิ:coolly-0010:

เอ้าเอาใจช่วยพี่ เสร้จทันๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จะแวะไปดูให้นะ แต่ไปไม่ถูก อิอิ

เอาค่าน้ำมันมาให้ด้วย อิอิ:coolly-0010:

เอ้าเอาใจช่วยพี่ เสร้จทันๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอ็งก็โทรถามทางดิ เด่วค่าน้ำมัน มาเก็บเป็ฯเบียร์เย็นๆที่บ้านนะน้อง 555 (จะได้กินด้วย) 555 :coolly-0030:

ทำไมเงียบงี้หว่า พี่น้องค้าบบบบบบ.........

อยู่กันเปล่าค้าบบบบบบ.........:coolly-0018:

วันนี้ผ่านมาทำธุระเลยแวะเข้าไปที่อู่ เบอร์โทรคุณพล ก็ไม่มี พอดีเปลี่ยนมือถือ ว่าจะดูเบอร์ในเว็บบอร์ด แล้วเมมใส่มือถือก็ลืมทุกที เข้าไปไม่เจอใครเลย เจอแต่คนแปลกหน้า หายไปไหนกันหมด :coolly-0043: อุอุ ยังดีนะมีคนนึงที่เขาจำผมได้ เขาบอกผมว่า ช่างชุดเก่าเหลือแต่เขาคนเดียว :coolly-0025: เลยบอกไว้แล้วว่า หลังปีใหม่จะแวะมาใหม่ :coolly-0035:

พี่เอกขยันจังเลยอะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,332
สวัสดีครับ พี่เอก หายไปนานเลยครับ เด๋วผมโทรหานะครับ

• #1,333
วันนี้ที่อู่ทำบุญเลี้ยงพระ รู้สึกสบายใจขึ้นเยอะเลยครับ และก็ไม่ลืมให้พระท่านพรมน้ำมนต์กับรถลูกค้าทุกคันที่อยู่ที่อู่ด้วยครับ เพื่อความเป็นสิริมงคล 555 เด๋วรูปตามมาทีหลังครับ ถือเป็นการ update ไปในตัวด้วย

เมื่อวานมีโอกาษได้นั่งรถคุณเกรียงเลยขอชมงานผ้าหลังคาอยากบอกคุณพลว่า

" เอาแบบนี้เลยนะะะะะะะ ก๊าบ "
เรียบร้อยดีครับ ชอบๆ

• #1,335
รถคุณอั้มประกอบอยู่ครับ เกือบเสร็จแล้ว สีสวยมากมาย ขอบอก 555

สวัสดีครับ พี่เอก หายไปนานเลยครับ เด๋วผมโทรหานะครับ

คับ :coolly-0023:

วันนี้ที่อู่ทำบุญเลี้ยงพระ รู้สึกสบายใจขึ้นเยอะเลยครับ และก็ไม่ลืมให้พระท่านพรมน้ำมนต์กับรถลูกค้าทุกคันที่อยู่ที่อู่ด้วยครับ เพื่อความเป็นสิริมงคล 555 เด๋วรูปตามมาทีหลังครับ ถือเป็นการ update ไปในตัวด้วย

อนุโมทนาบุญด้วยคับ

สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๓

มั่ง คั่งทรัพย์ท่วมท้น ก้าวหน้า

มี สุขกายกายา พรั่งพร้อม

ศรี สันต์รุ่งเรืองพา ไปสู่ สำเร็จ

สุข สดใสรายล้อม เกียรติก้องตลอดกาล

:coolly-0010: วันนี้ได้เข้าไปเอารถกลับบ้านแล้ว คุณพลครับเดี๋ยวผมเอาเข้าไปขัดสีประมาณปลายเดือนหน้าละกันครับ สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าขอให้กิจการรุ่งเรืองครับ

ไฟล์แนบ

51.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
    50 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
    54.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
    65.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม