*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่พลครับ งานแกรนมิตติ้ง คลับเจ 27 กุมภา 53

ถ้ารถเสร็จซัก ไม่เกิน มกราคม ปลายๆเดือนจะแหล่มมากคับพี่ ต้องเอาไป เก็บงานต่ออีก .....อ่า....:coolly-0033:

เร่งให้ นู๋ หน่อยนะคร้าบบบบ

สวยไม๊
เอามายั่ว :coolly-0010:

สวยคับ A31 หน้าซิลเวียร์
แล้วประตูหลังเปิดไงอะคับ

คุณพลเดี๋ยววันเสาร์เอารถเข้าไปเก็บสีหน่อยนะครับคัน cef สีเทาครับ:coolly-0033:

ขอบคุณ คุณHAKOSUKA ที่ช่วยอัพรูปให้ครับ

ท่านใดมีเบอร์ที่อู่บ้างคร้าบบบบบ พี่พลอยู่มาเล ยังไม่กลับมาอ่าคร้าบ ถ้าใครมีเบอร์ที่ติดต่อพี่ที่อู่ได้ ช่วยลงไว้ให้ผมหน่อยน่ะคร้าบบ จะโทรไปคุยเรื่องขัดสีคร้าบบบ ขอบคุณมากคร้าบบบ

ท่านใดมีเบอร์ที่อู่บ้างคร้าบบบบบ พี่พลอยู่มาเล ยังไม่กลับมาอ่าคร้าบ ถ้าใครมีเบอร์ที่ติดต่อพี่ที่อู่ได้ ช่วยลงไว้ให้ผมหน่อยน่ะคร้าบบ จะโทรไปคุยเรื่องขัดสีคร้าบบบ ขอบคุณมากคร้าบบบ

ลองถามพี่เอกหรือน้าเต้ย ดูสิครับ หรือไม่ก็เข้าไปที่อู่เลยครับดอน:coolly-0003:

แวะเข้ามา พอดีได้กลิ่นธูป

พี่พลครับ งานแกรนมิตติ้ง คลับเจ 27 กุมภา 53

ถ้ารถเสร็จซัก ไม่เกิน มกราคม ปลายๆเดือนจะแหล่มมากคับพี่ ต้องเอาไป เก็บงานต่ออีก .....อ่า....:coolly-0033:

เร่งให้ นู๋ หน่อยนะคร้าบบบบ

.........................:coolly-0022:

ลองประสานงานกับ
คุณกบผู้ดูแลแทนคุณพลดูนะครับ

08-6564-6583

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,316
สวัสดีทุกๆท่านครับ กลับมาแล้วคับ

ยินดีต้อนรับกลับบ้านคร๊าบคุณพล

ไปมาเล ได้ไปฝึกบินในอุโมงค์ลมป่ะพี่

พี่ครับ ตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้างอ่ะครับ
รถที่อู่มีรอทำอยู่หลายคิวรึเปล่าครับ
พอดีปีหน้ามีโปรแกรมจะทำสีน่ะครับ
pm มาก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ

เมื่อวานแว๊บไปอู่มา อืมของผมไกล้และ
วันนี้เห็นคุณกบบอก
มีคิวเบนส์แวนสีน้ำเงินออก 1 คัน
และก็เห็นรถคุณดอนกำลังแก้ไขสีที่หลังคาอยู่
รถจริงสวยดีครับเตี้ยดี 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม