*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อัพคร้าบบบ

รถผมเป็นไงบ้างคร้าบบบ

อาทิตย์นี้ออกทันมั้ยคร้าบบบ

วันอังคารเข้าไปดูมา ช่างหายไปไหนกันน้า เหนื่อยแทนพี่จิงๆครับ

สู้ๆๆกันต่อคร้าบบ

ใจร่มๆ ครับคุณดอน

อัพๆๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,263
อัพคร้าบบบ

รถผมเป็นไงบ้างคร้าบบบ

อาทิตย์นี้ออกทันมั้ยคร้าบบบ

วันอังคารเข้าไปดูมา ช่างหายไปไหนกันน้า เหนื่อยแทนพี่จิงๆครับ

สู้ๆๆกันต่อคร้าบบ

เสาร์นี้ รับรถได้เลยครับ แจ่มมากมายครับ

เย้ๆๆๆๆ

ดีจัยๆๆๆ ว่าแต่สตาร์ทติดมั้ยคร้าบบ อิอิอิ

ของผมถึงไหน ยังไง
เอารูปมาฝากบ้างเน้อๆๆๆๆ

15 DATE LINE

วันนี้เจอแวนเทพมาครับ
Datsun Skyline C10 Van
สงสัยหัวใจหใม่ ออกตัวเอี๊ยดเลยง่ะ
ถ่ายได้แค่ท้ายรถ
555

ไฟล์แนบ

48.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
แวะมาอัพคร้าบบบ เด๊ยวว่าจะแว๊ป ไปดูรถซักหน่อย หุหุหุ

ดันหน่อยครับ

คุณดอน ฝากเก็บภาพมาฝากด้วยนะครับ

พี่พลครับ อยากเจาะแก้มมมมมมมม
จัดไปเลยนะพี่ 2500 ใช่ป่ะคับ เอาๆๆๆ จัดไปโลด คับพี่
สปอยท้ายก้อยากได้อ่า แบบคันเหลืองอ่ะ
เอาๆๆๆๆๆๆ อี่ๆๆๆๆ...... ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ยังไงแจ้งได้เลยนะคร้าบบพี่

ว่าแต่ลงมือไปยังคับพี่ อิอิ ถ้านานกว่านี้ เด่วมันจะได้แต่งไปต่อเรื่อยๆ อิอิ
ท่านใดแวะไปที่อู่ ถ่ายรูปมาฝากมั่งนะคร้าบบ ขอบคุณล่วงหน้า
รถผม สว-xxxx จำไม่ได้อ่า .........:coolly-0011:

แวะมาอัพวันหยุดคร้าบบบ

พี่พลคร้าบบบฝาเรื่องฟิล์มกระจกบานหน้าด้วยน่ะคร้าบ ไฮคูล สีชาเหมือนบานเดิมอ่าคร้าบ

ใจเต้นตึกๆแล้วคร้าบ ใกล้วันรับรถแล้ว อิอิอิ

ฝากบอกช่างว่าเก็บรายละเอียดครบๆเลยน่ะคร้าบบพี่

ขอบพระคุณมากคร้าบบบบ

up ตอนเช้าหน่อยครับ

แหมรถเสร็จก็หนีหายไปหมดเลยนะ 555
เหลือเรา เงียบเหงามากมาย

คุณพลครับรถผมเริ่มพ่นสีรึยังครับ..ยังไงวันรับรถขอเป็นตามที่นัดไว้นะครับ:coolly-0033:

แหมรถเสร็จก็หนีหายไปหมดเลยนะ 555
เหลือเรา เงียบเหงามากมาย

ไม่เหงาคับพี่ รถผม รอคิวต่อรถพี่อยู่อ่ะ อิอิ

อยากเห็นรูปปปป พี่พลครับ

เอาตามนั้นเลยนะครับพี่

เร่งช่างให้นิด ก้ดีนะครับ อยากขับแล้ว รถไม่มีใช้แล้วอ่า

อ้อ มีนิ honda dream 555 :coolly-0030:

Up ก่อนกลับบ้านครับ

ขอให้ลูกค้าเยอะๆครับ
:coolly-0034::coolly-0034:

เอาตัวอย่าง VC30 มาให้เจ้าบ้านดูครับ

ไฟล์แนบ

75.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 298
ชัดๆ ไปเลยครับ

attachment.php

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม