*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้ไปรับรถมาแล้ว
ดูของคนอื่นก่อนครับ

ไฟล์แนบ

60 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    62.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
    57.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    59.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    40 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    41.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63

ที่กำลังติดกระดาษรอพ้นสีอยู่ในห้องพ้นสีก็มีครับ

ไฟล์แนบ

47.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    51.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    41.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    38.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
    45.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    59.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
มาดูของผมบ้างเพื่อท่านอื่น ๆจะได้มีกำลังใจ
ขอบอกเลยว่าถูกใจ+ถูกราคามาก ๆเลยครับ
ขอบคุณ..คุณวีรพลมากครับ

ไฟล์แนบ

61 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    60.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
    60.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
    58.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
    62.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
แก้ไขล่าสุด:
รถพี่SLK สวยมากเลยอ่า สีดำได้ใจจิงๆ อิอิอิ

ต้องถือคติที่พี่เอกกะพี่ฐาว่า แหละครับ ช้าๆได้พร่าสองเล่มงามๆๆ เลย อิอิอิ

ขอบคุณท่านที่เข้าไปถ่ายรูปรถในอู่มาให้ชมด้วยน่ะคร้าบบบ

อัพไปๆๆๆ ร่ำรวยๆ ไหลมาเทมา เงินทับตัวเลยดีมั้ยพี่พล อิอิอิ

ดูต่อนะครับ
เสร็จจากคันนี้ผมยังมีเหลืออีกคัน
จองไว้เป็นคิวคันที่ 8 แต่ยินดีเลื่อนไปท้าย ๆ
เพื่อท่านอื่น ๆจะได้มีรถสวย ๆไว ๆครับ

ไฟล์แนบ

62.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
แก้ไขล่าสุด:
คราวน์ใคร ใส่พาร์ทแล้ว แจ่มมากๆ ยังไงขอขอบคุณ พี่ SLK และ พี่ 32482 สำหรับรูปปลากรอบนะคับ

ตามมาสวัสดีวันพุธครับ

ผมว่าผมจะมาอัพคนแรกแล้วน่ะเนี่ย แหม่พี่เอกนี่มาก่อนซะงั้น ยอมๆๆๆขาใหญ่ประจำกระทู้ ฮุฮุฮุ ขอบคุณมากพี่ ใส่พาร์ทแล้วดูดีน่ะ แต่ว่า ถ้าเทียบกะคนในคลับเราก็ยังห่างชั้นกันเยอะ อิอิอิ ถึงจะแตกต่าง แต่ไม่แตกแยก คร้าบพี่ อิอิอิ

อัพพพพพพพพ

ไม่รู้จะต้องรออีนานแค่ไหน 555
รออยู่นะพี่พล อิอิ
ยังไงแจ้งข่าวมั่งนะครับ
ไปละ
อัพๆๆๆๆๆ

คราวน์ใคร ใส่พาร์ทแล้ว แจ่มมากๆ ยังไงขอขอบคุณ พี่ SLK และ พี่ 32482 สำหรับรูปปลากรอบนะคับ

คุ้นๆ อยู่นะครับพี่เอก

ของคนแถวบ้านเราแหละ MS133+4 =137
ei ei

up together

บ่ายแล้ว เร็วจริงๆ อุอุ

บ่ายจริงๆ
เวลาผ่านไป ไวเหมือนโกหกเลยคับ

ดันกันต่อไป

มาช่วยUP ครับกระทู้ตกเดี๋ยวคนอื่นไม่ได้เห็นของดี ๆ

ก่อนวันไปรับรถ-วันไปรับรถคุณวีรพลงานเข้าครับเครื่องปั้มลมเสีย
เลยหยุดงานพ้นไปชั่วขณะ เห็นออกไปซื้อมอเตอร์มาเปลี่ยนใหม่
ตอนบ่ายคงเดินเครื่องต่อแล้วมั้ง

ลูกค้าเยอะงานมันก็มากแบบนี้แหละ...เครื่องจักรยังยอมแพ้เลย
ขออวยพรให้งานดำเนินไปอย่างราบลื้นนะครับ..ลูกค้ายังรออีกมากเลย

up ตอนเย็นก่อนกลับบ้านครับ

มาช่วยUP ครับกระทู้ตกเดี๋ยวคนอื่นไม่ได้เห็นของดี ๆ

ก่อนวันไปรับรถ-วันไปรับรถคุณวีรพลงานเข้าครับเครื่องปั้มลมเสีย
เลยหยุดงานพ้นไปชั่วขณะ เห็นออกไปซื้อมอเตอร์มาเปลี่ยนใหม่
ตอนบ่ายคงเดินเครื่องต่อแล้วมั้ง

ลูกค้าเยอะงานมันก็มากแบบนี้แหละ...เครื่องจักรยังยอมแพ้เลย
ขออวยพรให้งานดำเนินไปอย่างราบลื้นนะครับ..ลูกค้ายังรออีกมากเลย

ผมมีปั๊มลมให้เช่าคับ สนใจติดต่อได้ อุอุ วันนี้เพิ่งสั่งมาใหม่ ราคาพิเศษเลย

ผมมีปั๊มลมให้เช่าคับ สนใจติดต่อได้ อุอุ วันนี้เพิ่งสั่งมาใหม่ ราคาพิเศษเลย

ส่วนผม มีรถรถให้เช่า

อิอิ ล้อเล่นน๊า สำหรับพี่เอกให้ยืมใช้ได้เลยคับ เมื่อคราวน์ของผมได้ออกมาโลดแล่นอีกครั้ง

อัพคับ เพิ่งจะเห็น สาย miss call ของคุณพล ที่โทรหาผมเมื่อวานเย็น (สงสัยจะยืมปั๊มลม อุอุ)

พอดีลืม โอนสาย ไปอีกเครื่อง แล้วดันลืมไว้ในรถ ยังไงขอโทษคุณพลด้วยคับ เด๋วสายๆ ผมโทรหานะคับ

ส่วนผม มีรถรถให้เช่า

อิอิ ล้อเล่นน๊า สำหรับพี่เอกให้ยืมใช้ได้เลยคับ เมื่อคราวน์ของผมได้ออกมาโลดแล่นอีกครั้ง

ขอบคุณล่วงหน้าคับ น้องฐา พี่กำลังมองๆหาซื้อรถมาใช้อีก 1 คัน แก้คัน อุอุ แต่รถหายากจังช่วงนี้ เห็นราคารถแต่ละคัน จะเป็นลม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม