*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อัพคับ เพิ่งจะเห็น สาย miss call ของคุณพล ที่โทรหาผมเมื่อวานเย็น (สงสัยจะยืมปั๊มลม อุอุ)

พอดีลืม โอนสาย ไปอีกเครื่อง แล้วดันลืมไว้ในรถ ยังไงขอโทษคุณพลด้วยคับ เด๋วสายๆ ผมโทรหานะคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ น้องฐา พี่กำลังมองๆหาซื้อรถมาใช้อีก 1 คัน แก้คัน อุอุ แต่รถหายากจังช่วงนี้ เห็นราคารถแต่ละคัน จะเป็นลม
:coolly-0009:พี่เอกคร้าบ ก็พี่เล่นมอง S17 S18 :coolly-0046:อย่างงี้ :coolly-0033:ราคาก็แพงสิคร้าบบบ อิอิอิ:coolly-0005:

ปล.พี่พล Sunroof น่าสน อิอิอิ

อัพไปๆๆๆๆๆ

อับเเหมียนเดิม ปิยศักดิ์ DC2 เจ้าเก่าครับ

พี่พลครับ เน้นช่วงสุดท้ายตามหน้า 89 นะคร๊าาบบ ขอบคุณคร๊าาบบ

อัพคับ เพิ่งจะเห็น สาย miss call ของคุณพล ที่โทรหาผมเมื่อวานเย็น (สงสัยจะยืมปั๊มลม อุอุ)

พอดีลืม โอนสาย ไปอีกเครื่อง แล้วดันลืมไว้ในรถ ยังไงขอโทษคุณพลด้วยคับ เด๋วสายๆ ผมโทรหานะคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ น้องฐา พี่กำลังมองๆหาซื้อรถมาใช้อีก 1 คัน แก้คัน อุอุ แต่รถหายากจังช่วงนี้ เห็นราคารถแต่ละคัน จะเป็นลม

พี่เอกคับ เคยขับคราวน์ แล้วมาขับเบนซ์ ต่อไปจะขับอะไรดีล่ะ ที่จะมีสมรรถนะดีๆแบบนี้ A31 มั้ยคับ ยืมเจ้าของอู่ อิอิ

ถ้าจะรอให้รถมือสองราคาลงอีก สงสัยจะต้องรอหลังปีใหม่เลยคับ รอตกรุ่น ข้ามปีก่อนน่ะพี่เอก

และก็ดันกันต่อไป

up up up ก่อนนอนคร้าบบบบ

up up up ก่อนนอนคร้าบบบบ

นอนเร็วจังว๊าดอน
ว่าจะคุยด้วยซะหน่อย ได้ข่าวว่าผุดโปรเจคต์ยักษ์อีกแล้วนิ

ดันกันก่อนเป็นต่อจ้า:coolly-0039:

พี่พลหนีแล้วนะครับ

555 หนีไปหาปั๊มลมอยู่อิอิ

up คร้าบบบ ใครแวะไปอู่ ถ่ายรูปมาด้วยเด้อ ขอบคุณครับ

up คร้าบบบ ใครแวะไปอู่ ถ่ายรูปมาด้วยเด้อ ขอบคุณครับ

น่าเสียดายที่ดอนยกเลิกโปรเจคต์นั้นไป

ดันตอนเที่ยงก่อนหม่ำข้าว

ช่วงนี้พายุเข้ามากมาย ขับรถขับราก็ระวังๆ กันด้วยนะครับ โดยเฉพาะที่ขับช่องซ้าย ระวังเหยียบน้ำสาดสาวๆที่รอรถเมล์กันบ้างนะครับ
ป.ล.ถ้าสาวๆสวยๆ ก็รับไปด้วยเลยเน้อ
คริคริ:coolly-0044:

ดอนถ้าจะเอาซันรูฟ สงสัยยาวเลยแน่ๆ เสียดายรถใกล้จะเสร็จแล้ว

น่าเสียดายที่ดอนยกเลิกโปรเจคต์นั้นไป

ดันตอนเที่ยงก่อนหม่ำข้าว

ช่วงนี้พายุเข้ามากมาย ขับรถขับราก็ระวังๆ กันด้วยนะครับ โดยเฉพาะที่ขับช่องซ้าย ระวังเหยียบน้ำสาดสาวๆที่รอรถเมล์กันบ้างนะครับ
ป.ล.ถ้าสาวๆสวยๆ ก็รับไปด้วยเลยเน้อ
คริคริ:coolly-0044:

อัพคับ เรื่องรถเหยียบน้ำโดนสาวผมเคยมีประสบการณ์มาครั้งหนึ่ง แต่โดนสาวแก่คับ เปียกทั้งตัว จอดรถลงไปยกมือไหว้ขอโทษ โดนด่าเสียคนเลย เราผิดเองไม่ระวัง อุอุ

แก้ไขล่าสุด:
ดอนถ้าจะเอาซันรูฟ สงสัยยาวเลยแน่ๆ เสียดายรถใกล้จะเสร็จแล้ว

อัพคับ เรื่องรถเหยียบน้ำโดนสาวผมเคยมีประสบการณ์มาครั้งหนึ่ง แต่โดนสาวแก่คับ เปียกทั้งตัว จอดรถลงไปยกมือไหว้ขอโทษ โดนด่าเสียคนเลย เราผิดเองไม่ระวัง อุอุ

ผมเคยเจอคับพี่เอก เจอแอ่งบนถนนใกล้ป้ายรถเมล์ เบรคกันล้อล็อคเลย
แต่ก็ยังมีน้ำกระเด็นบ้างนิดหน่อย โชคดี แค่เกือบโดนด่า
อิอิ

อับเช้าๆ สดชื่นๆ

ดันต่อคับ วันนี้อากาศเย้น เย้น จริงๆ

ออกพรรษาแล้วจิบเบียร์กันมั้ย

อุอุ

วันนี้แวะไปดูรถที่อู่ แต่ไม่ได้ติดกล้องไปด้วย เลยไม่มีรูป เห็นช่างกำลังขมักเขม้นกับรถของเพื่อนสมาชิกกันอยู่แล้วชื่นใจครับ
ดันกันวันหยุดจ้า

สอบถามครับ 1.กลับสีเป็นสีขาว+ปะผุ(รวมหลังคาเดิม)เท่าไหร่คับ
2.กลับสีเป็นสีขาว+ปะผุ+ใส่ซันลูปแปลงเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ

อัพๆๆๆๆ

ก่อนเที่ยว 5555

ปายเที่ยวไหนอะดอน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม